Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: hanvuphi
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Chiếc Bật Lửa Và Váy Công Chúa | Twentine (Khóa chương vì truyện đã được mua bản quyền)

[Lấy địa chỉ]
51#
Đăng lúc 8-7-2016 11:52:47 | Xem tất
có khi nào chị Twen ém hàng. hichic. Tướng quân Lý của lòng em. chị twen làm cho dân tình buồn quá. nhưng mà chị twen chưa lên tiếng xác nhận thì chưa chắc. Biết đâu bất ngờ có ngay quyển 2 vào một ngày đẹp trời thì sao ạ.
" t4 r7 s0 ?( T, |0 d©2024 Kites.vn | All rights reserved
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

52#
Đăng lúc 18-7-2016 19:30:41 | Xem tất
Tw kiểu kiểu thích xưng hô anh em ý nhỉ. ngày trước em cũng hay xưng anh với 1 vài đứa xong cũng chơi gọi vk ck với một vài đứa. nhưng không cong chút nào đâu. bây giờ là mong đợi Tw sẽ trở lại với cặp đôi này thôi. không biết Tw sẽ viết Lý Tuân như nào, đã bỏ được cái tính kiêu ngạo kia đi chưa?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

53#
Đăng lúc 16-8-2016 09:52:03 | Xem tất
Nam phụ chính thức lên sàn, thấy Chu Vận sao ấy. cứ như lửng lơ con cá vàng. còn Điền Trúc Tu thì cơ hội được đà thêm cơ hội với Chu Vận. cảm thấy hiện tại hơi ức chế. Tuân ơi hãy nhanh trở về đi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

54#
Đăng lúc 18-8-2016 10:19:37 | Xem tất
Lý Tuân trở lại nhanh thôi để dẫn đường cho Chu Vận trở về, để không bị lạc lối nữa.
. p- M* Q. Q: @. d©2024 Kites.vn | All rights reserved
Điền Trúc Tử, anh rất tốt nhưng em rất tiếc, có thể anh về đội em nhưng em là team Lý tướng quân rồi anh ơi.
©2024 Kites.vn | All rights reserved3 a' t/ m  ^9 n1 X9 n
Kiểu này mẹ Chu Vận thấy Điền Trúc Tu mắt lại lóe sáng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

55#
Đăng lúc 20-8-2016 19:26:46 | Xem tất
Lý Tuân đã trở lại và...lấy lại những gì mình đã mất ở công ty này, không biết là liệu em người mẫu kia có thành tiểu tam tứ gì không nhưng mà Chu Vận có vào công ty kia làm không. hai người đối mặt với nhau như nào??/
©2024 Kites.vn | All rights reserved& S" h1 J- e1 C; q  A' m0 J
chúc chị chóng khỏe, bây giờ cũng sắp nghỉ 2-9 rồi, chj nghỉ ngơi tẩm bổ làm đẹp nhiều nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

56#
Đăng lúc 5-9-2016 19:32:05 | Xem tất
em không ngờ Phương Chí Tịnh lại hợp tác được với cả Cao Kiến Hồng đâu, bạn của kẻ thù mà. Chu Vận cũng sắp được gặp lại lý Tuân rồi. em bỗng nhớ đến câu mà Liêu Tư Tư nói với Chu Vạn ngày trước là cậu thích ai thì tôi thích người đó.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

57#
Đăng lúc 7-9-2016 20:23:56 Từ di động | Xem tất
Em thấy Nhậm Địch nói đúng. Lý Tuân cũng ích kỷ nên Chu Vận mới một phần như thế. Chu vận đến bây giờ vẫn yêu Lý Tuân nhưng Lý Tuân thì không thế. Lý Tuân vẫn muốn trả thù đòi lại Cát Lực, đòi lại làm gì khi bây giờ nếu có lấy lại có thể chỉ cả cái vỏ. Mong đến ngày Lý Tuân và Chu Vận gặp nhau. Hừ TMD, Lý Tuân phì phèo điếu thuốc đi trước, công chúa nước mắt ngắn dài đứng nhìn, Điền Trúc Tu xông lên đấm cho Lý Tuân mấy cái
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

58#
Đăng lúc 9-9-2016 19:58:24 | Xem tất
dến khi đọc đến những dòng cuối thì chính xác là Lý Tuân vẫn còn yêu Chu Vận nhưng bản thân Lý Tuân kiêu ngạo như thế, sao có thể cúi đầu rồi yêu Chu Vận khi trong tay chưa có gỉ. Em nghĩ là hgai người cần thêm thời gian để xoa dịu sự hụt hẫng lúc này.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

59#
Đăng lúc 16-9-2016 20:06:55 Từ di động | Xem tất
Bao giờ mới trải qua được muôn ngàn sóng gió đây. Lý Tuân phũ phàng quá rồi đấy. Thấy thương Lý Tuân hơn Chu Vận nhiều.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

60#
Đăng lúc 19-9-2016 13:56:03 | Xem tất
lần này không phải đánh nhau sứt đầu mẻ trán nữa mà một mất một còn hơn. Lý Tuân kiêu ngạo như thế liệu có để Chu Vận nhà mình chịu giúp sức không khi mà có một Điền Trúc Tu ở gần. Cao Kiến Hồng đúng là kẻ quá đáng. vì tiền có thể làm bất cứ cái gì.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách