Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: hanvuphi
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Chiếc Bật Lửa Và Váy Công Chúa | Twentine (Khóa chương vì truyện đã được mua bản quyền)

[Lấy địa chỉ]
61#
Đăng lúc 23-9-2016 19:15:28 | Xem tất
sẽ không có chuyện Cao Kiến Hồng đuổi Phương CHi Tịnh đi đâu. cái công ty này nói trắng ra là Phương Chi Tịnh góp không ít công sức ấy nên sẽ không đuổi đi đâ, coi như ván này Lý Tuân thua rồi. Nhưng yên tâm Lý Tuân vẫn còn Chu Vận ở bên cơ mà.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

62#
Đăng lúc 27-9-2016 19:28:53 Từ di động | Xem tất
Hai đại ca gần nhau như này chả mấy chốc. Lý Tuân cố lên. Hãy chảnh lên nào. Cho mấy tên ngốc kia biết sự lợi hại của mình đi. À mà anh giám đốc kia là như nào ấy. Phân vân thế. Không biết là có tí nào liên quan đến Lý Tuân với Chu Vận nhà chúng ta không ấy.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

63#
Đăng lúc 28-9-2016 17:33:04 Từ di động | Xem tất
Cái công ty ngu ngốc này. Thấy thiên tài mà mặt tỉnh bơ. Không biết gì hết. Đang phạt quá. Lần này Chu Vận vs Lý Tuân ở gần nhau thêa này thì sẽ nhanh nhanh hợp tác ăn ý thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

64#
Đăng lúc 29-9-2016 15:16:38 | Xem tất
chị làm em bối rối quá. bạn Phàm lạnh lùng act cool lắm nhưng mà lúc này thôi chứ bạn ấy ngốc và trẻ con lắm ý. có ai vừa làm màu xong lại cười chính mình không. em kết nụ cười hở lợi của Phàm ấy. vì vô tư mà. cứ cười thôi vì dù sao đẹp trai làm gì cũng đẹp trai.
©2024 Kites.vn | All rights reserved% u/ W+ X) I9 u& H
khi Lý Tuân hút thuốc sẽ như này...
©2024 Kites.vn | * p' D1 Q- d2 _! ~7 n0 [, X! PAll rights reserved
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

65#
Đăng lúc 30-9-2016 13:05:12 Từ di động | Xem tất
Tin là Lý Tuân sẽ giúp đỡ Chu Vận còn lí do cũng không biết. Em đoán thế. Chu vận giải vậy cho Lý Tuân nhưng thật sự Lý Tuân không cần thiết như vậy.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

66#
Đăng lúc 3-10-2016 13:00:34 Từ di động | Xem tất
Em không thích Chu Vận cứ nhập nhằng với Điền Trúc Tu như thế.  Lý Tuân ghen ngầm ấy. Không thích Chu Vận như thế chút nào. Trương Phóng kiểu ghê gớm nhờ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

67#
Đăng lúc 6-10-2016 19:49:52 | Xem tất
hồi tưởng lại về quá khứ cùng với kí ức tốt đẹp sẽ có những điều tốt xảy ra trong thời gian tới. monhg là nhiệm vụ - dự án này của chu vận thành công sau đó là dự án cửa Lý Tuân cũng thành công.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

68#
Đăng lúc 10-10-2016 19:56:30 | Xem tất
ơ thế đại ca Đổng tổng cũng biết chuyện rồi à, sao lại nỡ nói công chúa nhà người ta thế, Lý tướng quân đánh cho trận bay giờ đấy. thôi đại Đổng nhường công chúa nhà chúng tôi đi nhé. để công chúa xả giận nhé. Lý Tuân định nói là anh sợ em rồi. ha ha  đọc đến đoạn này cười rũ rượi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

69#
Đăng lúc 15-10-2016 13:03:31 Từ di động | Xem tất
Đọc xong cả comt bạn nào cũng mong H. Ha ha. Tớ nghĩ chưa ngay đâu. Bây giờ đang bận thế LT sẽ không vội ăn thịt con mồi đâu. Haha. Đổng đại ca thật là no 1
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

70#
Đăng lúc 16-10-2016 12:56:33 Từ di động | Xem tất
Hnay cũng có chương mới nữa. Em thấy Chu Vận giống với trước kia quá. Thêm tí rượu là can đảm luôn. Lý Tuân cố lên. Qua đợt dự án này rồi thật là. TMD mang Chu Vận về nhà luôn nhé. À à. Hai bạn cứ yêu đương đã. Em buồn cười chương này quá.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách