Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 244571|Trả lời: 27
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Chiếc Bật Lửa Và Váy Công Chúa | Twentine (Khóa chương vì truyện đã được mua bản quyền)

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 1-5-2016 22:29:54 Từ di động | Xem tất
Mình đọc 2 tác phẩm của tác giả này đều ngược và kết mở, hy vọng truyện này sẽ tốt hơn. Mình nghe Hanvuphi nên quyết nhảy hố, mong sẽ có kết HE.
©2024 Kites.vn | All rights reserved- f$ M2 S  u  a2 ]; ~
Chúc hố của hanvuphi luôn đông khách.

Bình luận

Nay mình sẽ siêng năng hơn.  Đăng lúc 2-5-2016 06:10 PM
Hi..hi..lâu thật...  Đăng lúc 2-5-2016 06:10 PM
Hihi lâu rồi mới gặp lại bạn ^^  Đăng lúc 2-5-2016 07:28 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 2-5-2016 18:29:55 | Xem tất
Mình buồn cười về " tấm thân tuấn mỹ " quá, công nhận tác phẩm kinh điển qua diễn xuất tuyệt vời của 2 người trở nên thô thiển thật. Chu Vận thật sự nhận dự án sao???mình ghét bà cô giáo đạo đức giả này ghê, ai làm ơn vạch mặt bả ra dùm với, haizz...tình tiết này thì bao giờ cặp đôi chính mới phát triển tình cảm đây?

Bình luận

CV đã yêu thầm rồi đấy ^_^  Đăng lúc 3-5-2016 08:26 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 4-5-2016 23:45:59 | Xem tất
Hóa ra Chu Vận muốn chơi xỏ mụ giáo sư rởm này, nhưng đấu với cô giáo khi còn đang học thì không ổn lắm đâu, vì bao năm nay mụ này vẫn trụ lại đây và ngày càng đi lên dù không có tài năng gì cũng đủ thấy không dễ dàng hạ gục được mụ ta rồi, kiểu này Chu Vận sẽ bị mụ này gây khó dễ cho coi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 5-5-2016 19:04:47 | Xem tất
Quá đã...vỏ quýt dày thì có móng tay nhọn thôi, lần nàu mụ giáo sư rởm này chọc phải ổ kiến lửa rồi, he..he..nhân dịp này nên cho mụ lên đường luôn để sinh viên đỡ khổ, không ngờ giathế của Chu Vận không tầm thường tí nào nên cô mới có gan chọc giận mụ ta, cái này nằm trong dự tính của Chu Vận hết cả rồi, tuyệt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 5-5-2016 22:42:34 | Xem tất
Chu Vận thì thích Lý Tuân rồi nhưng anh chàng này có như vậy không thì không biết được, haizz...anh chàng này thay người yêu như thay áo coi chừng cũng không biết cảm giác khi yêu một người là như thế nào đâu. Khổ đành chờ vậy thôi...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 7-5-2016 17:48:27 | Xem tất
Sao Chu Vận thi triết giống mình thế, mình cũng không cảm được môn này nhưng hên khi thi là đề mở vì vậy thoải mái đem tài liệu không sợ thầy cô làm khó dễ. He...he...đây có thể xem là lần hẹn hò đầu tiên không nhỉ???
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 15-5-2016 10:14:42 Từ di động | Xem tất
Ôi mong đến ngày 2 người chính thức bên nhau quá giờ còn đang trong giai đoạn " tình trong như đã mặt ngoài còn e ". Hiện giờ có nhiều nam phụ xuất hiện, he..he..có lẽ đây là chất xúc tác để thúc đẩy tình cảm của cặp đôi chính nhanh lên, hy vọng là vậy.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 17-5-2016 00:18:46 | Xem tất
Đứng trên quan điểm của phụ huynh thì mẹ Chu Vận không muốn Chu Vận bị ảnh hưởng xấu thế nhưng tình bạn tốt như thế thì không nên ngăn cản đôi khi cũng phải tôn trọng sự chọn lựa của con trẻ, đừng nghĩ con mình không biết phân biệt đâu là người tốt đâu là kẻ xấu.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 17-5-2016 08:28:27 | Xem tất
Lý Tuân sao thích làm khó Chu Vận thế, dù sao người ta là con gái nên phải cư xử nhẹ nhàng mới được đã vậy cô nàng còn say nữa, haizz...cứ kiểu này thì đến bao giờ mới yêu nhau được đây???tính tình của ông chủ Lý phải thay đổi từ từ chứ cứ ngông nghênh hoài thì ai mà chịu nổi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 24-5-2016 09:21:49 | Xem tất
Chu Vận sao hay lơ đễnh nhỉ? Phương Chí Tịnh thì làm sao? Cí Lý Tuân tham gia thì đoạt giải là điều đã khẳng định còn gì phải lo, tâm lý của Chu Vận sao sao ấy, phải bình tĩnh và tự tin như Lý Tuân thì mới ổn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách