Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: khachquaduong
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Cổ Đại] Ái Phi Tuyệt Sắc Của Vương Gia Thần Bí | Đạm Nguyệt Tân Lương (HOÀN)

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 9-9-2012 16:06:30 | Xem tất
hi mọi người, tình hình là em vừa mới đọc xong 174 chap của truyện trong vòng chưa đến 1 ngày em phải thán phục tốc độ đọc truyện của em quá, kinh điển, sau đây em xin phát biểu một số cảm nhận của mình về bộ truyện ak, trước tiên là phải rất ngưỡng mộ ss KQD về khả năng edit và tốc độ đăng bài của ss, em đã đọc rất nhiều truyện ngôn tình nhưng đa số là hiện đại, đây là bộ ngôn tình cổ đại thứ 2 của em sau bộ Đông Cung, hồi đọc ĐC em buồn mất cả tuần vì cái kết vì thế em rất sợ những truyện SE, hôm qua vào thread thấy tên truyện  hấp dẫn nên lao vào đọc từ chiều qua tới giờ, may là ss nói trước là HE chứ nếu ko là em chẳng dám sụp hố đâu. Đọc truyện này có cảm giác nữ 9 và nam 9 có cái gì đó rất giống nam 9 và nữ 9 của Dụ tình em đang đọc, nói chung là đều quá thông minh, khiến người khác không sao mà đoán ra được, anh HPTV có cách yêu gần giống TN của Dụ tình,nói chung là thâm sâu khó lường, khổ nỗi những người thâm sâu khó lường như 2 anh này chị em lại cứ điên đảo mới khổ chứ, biết là yêu phải những người thế này thì có thể hạnh phúc mĩ mãn nhưng cũng đau khổ tột cùng, cái mô típ ngược ngược thế này em lại thích. Cám ơn ss vì đã edit 1 truyện hay như thế này, em chờ mong những chương tiếp theo của ss.
©2024 Kites.vn | ' H. K8 l* E4 m* k/ `; `All rights reserved
p/s : ss à ss có cần thêm người trợ giúp edit ko ak, nếu có ss cho em cơ hội nhé, em chưa edit truyện bao giờ, và cũng không biết 1 từ tiếng Trung nào ak nhưng bây giờ đang ham hố muốn tập tành edit, nếu em có thể giúp được thì ss pm cho em nhé, em sẽ cố gắng hết sức. Chúc mọi người trong threat truyện này có những giây phút vui vẻ nhé!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách