Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: hoathachthao28
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Shortfic] [Shortfic | K] Suỵt! Chúng tôi là một đôi | Hoathachthao28 | Guk-Ji (Busan couple)

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 2-12-2012 11:43:39 | Xem tất
chúc mừng đội trai gái Guk- Ji giành giải thưởng lớn nhé :x
em hôm qua nhân được tin ss có chap mới, mà em không kịp đọc, lúc đó em hơi buồn ngủ , sorry ss nhiều.
Quà sinh nhật mà Guk tặng Ji, em khao khát được như thế quá ss ah.
-“Ồ, ra thế. Thế nên hôm nay cậu mới đến nhà tớ ăn cơm thế này hả?”- Ji Woo lén nở một nụ cười, nếu vậy thì cậu mong dì Eun Ji đình công luôn đi để Ji Eun đến đây chơi với cậu mỗi ngày luôn. Nhưng mà...-“ Liệu có khi nào bố tớ cũng sẽ đình công không nhỉ”- Ji Ho suy nghĩ. Những việc Ji Eun vừa kể ngày nào bố cậu cũng làm cả, bố mà đình công thì sao nhỉ?

bên trên là Ji Woo bên dưới là Ji Ho ạ?  mà k sao, Ji Ho thương Ji Eun nhà Eun Ji- Guk rùi nè :x thế là anh Ji Woo phải bảo vệ em gái rồi kakaka
Bạn hỏi tình yêu là gì ư? Đó là khóc và cười. Cuộc đời mỗi người đều như một bộ phim. Trong những thước phim ấy có cả hạnh phúc và khổ đau, có cãi vã rồi làm hòa. Và một bộ phim hay là khi nhân vật trong phim cười thì khán giả khóc. Eun Ji lúc này cũng đang cười. Phải, cô đang hạnh phúc với tình yêu của mình. Và...nụ cười ấy có cả nước mắt...

đọc những dòng này mà thấy thích cực, buồn khóc lắm nhưng mà rất hay ạ. Guk với Ji cũng đã làm hòa, hạnh phúc. Guk cũng đã hiểu sự vất vả của Ji, từ giờ phải ngoan ngoãn nghe chưa anh?

thế là còn story 5 không ss ?

Bình luận

em sang bên Kzone News mà xem, WooJung couple tan vỡ, JoonSeo cũng sắp rời chương trình  Đăng lúc 3-1-2013 03:33 PM
ss lại nhầm rồi, thanks e nhá! chắc đến đây là end thật rồi đấy e, ngoại fic ss dựa nh vào In Time With You, e xem rồi nên biết đúng ko? ;))  Đăng lúc 2-12-2012 01:45 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách