Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Liennobi
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Viễn Tưởng] Kiêu Sủng| Đinh Mặc (Thông báo Drop truyện #545 page 55)

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 5-4-2013 22:47:11 Từ di động | Xem tất
Đọc truyện của tác giả ĐM truyện nào cũng hay tuyệt vời ông mặt zời. (@.@)   Com hết mìn, com nhiệt tình nào anh em ui. Ủng hộ chủ thớt tuần 3 chương và nhìu hơn thế nữa. Mình càng ngày càng tham và lam thì phải chỉ muốn vắt kiệt sức lao động của chủ thớt thui zưng mà tại chủ thớt tung truyện hay quá cơ nên mới khiến lòng người ( lòng tham ế mà ) nổi lên k ngăn lổi.  (  -.-  )     Tuy là tham nhưng vẫn hết mìn         ( (")   (") )   cảm un chủ thớt nhớ nhớ nhớ!

Bình luận

cám ơn bạn đã ủng hộ truyện, vào đọc chương mới luôn đi bạn ^^  Đăng lúc 5-4-2013 10:56 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 5-4-2013 22:57:31 Từ di động | Xem tất
Bà chị TD xinh đẹp chắc chắn la đang dùng khổ nhục kế roài. Cho mấy tên đàn ông kia biết thế nào là vừa có " Sắc " vừa có " Tài " của phụ nữ đê chị TD ơii...iiiiiiiii. Cho bỏ cái tật coi thường phái nữ!  

Bình luận

bạn Mèo ơi edit thành 3 dòng giúp mình nhé, tks ^^  Đăng lúc 5-4-2013 11:00 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 12-4-2013 15:17:10 Từ di động | Xem tất
"Tiểu Di cô sờ nó như sờ người yêu vậy" đọc chương này thấy thương TD quá. Oa oa oa...aa! #.# ! Lăng Tranh thật tuyệt vời, tuy là nam phụ nhưng cũng là cực phẩm àh nha.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 12-4-2013 16:05:54 Từ di động | Xem tất
Hay choá, hay choá. Củm un bạn nhe. Thương Chuỷ chuẩn bị lên sàn lại rùi phải không bạn. Hic hic! Anh giai này đi vắng lâu quá rồi hum nay mới chịu ló mặt ra. (^_^)

Bình luận

Bạn ơi edit thành 3 dòng nhé ko lại bị mod nhắc nhở đó. Tks bạn ^_^  Đăng lúc 12-4-2013 04:29 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách