Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 975747|Trả lời: 15
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Cổ Đại] Nghề Vương Phi | Hoa Dương Hoa Ảnh (Hoàn) (Ebook P1)

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 11-6-2013 14:06:58 | Xem tất
mình thích truyện ngược ~ yêu nhau là phải ngược đến chết đi sống lại dư lày mới thấy hay {:398:} hơi BT nhỉ {:287:} cơ mà chỉ trong truyện thôi nhá, đừng ở ngoài đời thực nhá ~ phát cuồng vì bạn Tranh và tình yêu cảu bạn và cách thể hiện tình yêu của bạn thanks mẹ Cherry lắm lắm nha

Bình luận

Hik, mình siêu sợ truyện ngược, thế mà lại vớ phải bộ ngược T____T  Đăng lúc 11-6-2013 02:23 PM
oài, bạn can đảm quá. mình cứ đọc truyện ngược là ngất lên ngất xuống vì buồn T_____T  Đăng lúc 11-6-2013 02:09 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 19-6-2013 19:57:34 | Xem tất
thực sự em thấy VL có phần hơi cảm tính ~ không cần biết LT hiện tại gây ra tội lỗi gì với nhà cô ấy, nhưng rõ ràng người sai từ đầu là bố VL, mà xét cho cùng thì LT cũng đâu có làm gì quá đáng với VL đâu, nàng ấy phải tự nhận ra cái sai của cha mình chớ, lúc nào cũng 'vì gia đình' mà nghi ngờ LT thế nọ thế kia mà ko nghĩ là tại ai anh mới thế, xong rồi còn làm mình làm mẩy nữa, thật sự là ko thích TVL như thế tình hình là em đã ko giữ nổi mình mà mò mẫm convert, hậu quả là toét mắt tốn thời gian chả hiểu gì {:437:} em quay lợi với mẹ cherry iu dấu của em đây {:444:} ai nớp du pặc pặc ~

Bình luận

Ss cũng thấy là chi tiết VL vì gia đình hơi quá :( có thể do chưa biết chi tiết tội lỗi của ông bố nữa í  Đăng lúc 19-6-2013 09:20 PM
Đọc cv hại não lắm bạn ạ huuu :(  Đăng lúc 19-6-2013 08:01 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 20-6-2013 21:35:03 | Xem tất
em luôn luôn thắc mắc là liệu Tấn vương có thật lòng với Vũ Lâu hay ko từ các mối quan hệ ân oán lằng nhằng trong chuyện thì có lẽ chỉ có tình cảnh của LT là thật, còn lại thì chả chắc được cái gì công nhận Tấn vương cực kì kiên nhẫn mà theo đuổi VL hết lần này đến lần khác ~ ông LT nhìn đó là học tập nhá, chứ ko phải cái kiểu sớm nắng chiều mưa trưa ẩm ướt rồi ngược đầu ngược đuôi đâu em sắp thi xong rồi, dự là đóng đô ở thớt nhà mẹ Cherry, ho ho ho
9 p1 F3 `8 B* H5 y) [  v& Q+ n# {: `©2024 Kites.vn | All rights reserved
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 21-6-2013 17:29:27 | Xem tất
ahhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhh ghét VL LT của ta là vi khuẩn hay vi rút mà phải thái độ thế hay ho gì cái thể loại Tấn vương suốt ngày xen vào chuyện của nhà người ta mà cứ hở ra là bênh chằm chặp thế {:430:} hầy, bức xúc quá ~ mẹ Cherry dạo này siêng nhỉ, làm một lèo 1 đống chương thế này, em là em like mạnh {:448:} hức, đến bao giờ VL mới tỉnh ra mà đối xử tốt với LT lại nhỉ, chẹp! hóng dài cổ {:433:}

Bình luận

Phản đối- phản đối mẹ Cherry đình công ^^  Đăng lúc 22-6-2013 11:39 AM
Hí hí, tuần này làm 1 đống chương, tuần sau ss nghỉ xả hơi nhóe há há :))  Đăng lúc 22-6-2013 05:39 AM
Chuyện này còn phải trông cậy, dựa dẫm vào cả mẹ Cherry nhà mình thôi heeee *cười gian* ^^  Đăng lúc 21-6-2013 07:17 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 26-6-2013 08:12:08 | Xem tất
tung bông tung hoa cho mẹ cherry {:290:} phải nói là anh Lt của em qua đỉnh {:398:} sao trên đời ko có người như vậy cho em nhỉ, hức ức ức, ế chỏng ế chơ em đã bắt đầu bước vào giai đoạn làm tỉ phú thời gian rồi, từ giờ là kè kè theo mẹ cherry bóc tem thôi, he he chưa thấy đả động gì đến 2 bà trắc phi, nhưng có lẽ người nguy hiểm nhất là bà họ Mục nhỉ ~ em cũng ghét nhậu nhẹt giống chị, mà chính xác thì là ko uống được, sau nỳ đi làm ko biết sao đây, haiz {:437:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 29-6-2013 09:59:49 | Xem tất
{:404:} sao lại dừng ở đây, mẹ cherry bỏ bom rồi cứ thế mà vui vẻ nghỉ cuối tuần à {:437:} công nhận LT nhà miềng giỏi ghê, xử cái vụ thằng cha phò mã chuẩn ko cần chỉnh, he he, cơ mà Hâm Nghi lại là nhân vật bí mật nào nữa đây, sao thấy ít nói đến thế nhỉ, có liên quan gì đến 2 đứa con nuôi nhà chị ko {:425:} đến bao giờ mới  có xôi thịt hâm nóng tinh thần đây, hức, lâu lắm rồi ~ em hóng, cố lên chị iu dấu {:408:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 8-7-2013 09:48:56 | Xem tất
ặc ặc, oánh răng nhanh tí nữa là có tem rồi, phong bì có mà nhai ko đây ha ha ha thiệt là hạnh phúc, cuối cùng Tấn vương mất nết đã lộ mặt, mình phục mình quá xá
©2024 Kites.vn | . S: ]# ]0 N8 ^9 U% F7 JAll rights reserved
Lam Tranh nhà ta số thật khổ, cho phép zai kiêu một tí, lạnh lùng độc ác một tí, ke ke ~ suy ra là ông bố Tần vẫn rất là có nhân tính nhé, vì con gái mà khổ tâm đủ đường, ko như ông bố hết thuốc chữa trong nhà mèo mỡ thế là 2 đứa nó sắp ngọt ngào lại rồi, ai lái kịt

Bình luận

Nếu có nút like thì ss cũng mún ai lái kịt cm của em :))))))  Đăng lúc 8-7-2013 09:02 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 15-7-2013 10:22:41 | Xem tất
khổ thân Lam Tranh mất nết nhà em ~ mà sao vụ này thấy nghi quá, ko biết chú em biến thái nhà mình có đụng tay đụng chân gì ko đây {:428:}
& b. `! }- {& }) W5 A; J/ I; }©2024 Kites.vn | All rights reserved
Vũ Lâu iu Lam Tranh nhỉ, đúng ko, đúng ko cả nhà là chưa nhận ra mình iu LT hay cố tình phớt lờ tình cảm, sao thấy em í rắc rối quá...
©2024 Kites.vn | 9 m+ i! Q" A9 N6 \7 }All rights reserved
thanks mẹ Cherry, niềm an ủi những ngày hè rảnh rỗi của em

Bình luận

ầy, iem đang gọi yêu thế mà ~  Đăng lúc 15-7-2013 05:24 PM
Sao bạn lại nói bé Tranh mất nết, em ấy có dính j vào vụ hạ độc anh cáo DT đâu hức hức :((  Đăng lúc 15-7-2013 10:31 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 20-7-2013 10:37:45 | Xem tất
ôi ôi ôi, khổ tâm hết sức à, em đã sai lầm khi khen ông già TKC {:442:}
©2024 Kites.vn | All rights reserved& F3 i7 L, z5 B3 \+ X7 V, q; S
lão già đáng ghét tại sao lại như thế, càng làm Vũ Lâu của ta khó xử, em nó thật là thảm
©2024 Kites.vn | - }3 S5 R% c* k2 oAll rights reserved
mà em Vân Triệt cũng kì lạ chứ, dù sao thì cả LT và VL đều là ruột thịt của em ý mà em ý lại có vẻ thiên vị VL rõ ràng thế nhỉ
©2024 Kites.vn | & B& b$ V& m( R3 M& q+ vAll rights reserved
còn Tấn Vương thì xem ra còn lâu mới khỏi, ko phải lo, đáng đời con cáo già gian ác hô hô hô

Bình luận

suy nghĩ BT một tí thì hay là em Triệt thích Lam Tranh (dám lắm) nên giả bộ thế để chia rẽ nội bộ, hư hư, ko chịu đâu =_=+  Đăng lúc 22-7-2013 02:22 PM
Ừa thì biết là chị em cùng cha khác mẹ ấy nhưng có khi nào bé Triệt bất chấp tất cả k?, hôm trước em í có nói sẽ về Vân Nam chung vs ng quan trọng nhất ấy.   Đăng lúc 20-7-2013 02:09 PM
ầy ko đc, chúng nó là chị em ruột mà =(((((  Đăng lúc 20-7-2013 01:58 PM
Chắc "bé" Triệt nhà ta có tình cảm vs bé VL thì phải, nên e ấy mới ghét bé LT đến như thế í ^^  Đăng lúc 20-7-2013 12:47 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 22-7-2013 14:48:00 | Xem tất
ôi giời ơi em Tranh bé nhỏ của em khóc kìa, lại còn chối nữa, yêu chết đi được
" n. l' k4 Z1 a©2024 Kites.vn | All rights reserved
bạn Vân Triệt cũng dễ thương quá chứ, sợ chưa đủ loạn hay sao mà dám bỏ đá xuống giếng cơ mà chị vẫn kết em lắm, đừng buồn
©2024 Kites.vn | 0 B& T& |# L' I& `All rights reserved
cái cảnh một nhà 3 người cãi nhau ì xèo vui kinh lên đc ấy, tưởng tượng cũng thấy khoái nữa {:440:}, lâu lắm mới có chương đọc mà thấy thoải mái như này dù LT số khổ nhà mình lại khổ. ôi em iu mẹ chery nhắm nhắm nhắm {:444:} cố lên chị nha

Bình luận

Ss cũng thích cái đoạn bé Tranh mít ướt /:))) cảm động quá mà.  Đăng lúc 22-7-2013 08:25 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách