Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: yukiomina86
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Cổ Đại] Nghề Vương Phi | Hoa Dương Hoa Ảnh (Hoàn) (Ebook P1)

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 8-8-2013 14:22:27 | Xem tất
Bạn Lâu cũng ra tay nhanh thiệt, tiến lên bế nhóc Mạnh mà cũng ra tay luôn được, hi vọng là ko có biến, bạn Tranh thuận lợi lên ngôi.  Cơ mà sao mình vẫn mong bạn Tranh ko lên ngôi, 2 người lui về 1 thôn trang sống cuộc đời vô ưu, hai đứa bé lớn lên cũng ko lo trannh đoạt ngôi vị, ko phải nghĩ đến việc lập chính phi, Vũ lâu cũng sẽ ko đau lòng nữa, vậy mới tốt nha

Bình luận

Em cũng biết thế, nhưng mà vẫn hj vọng 2 bạn có thể sống 1 cuộc sống an nhàn, ko tranh đấu hơn, hạnh phúc bình dị 1 chút nhưng nhẹ nhàng  Đăng lúc 8-8-2013 11:11 PM
Có phải bạn Tranh ko lên ngôi là đc yên ổn sống ở làng quê đâu, bạn ấn Vương lên ngôi mà lại để bạn Tranh yên đc thì có mà truyện lạ đấy các nàng ợ @@   Đăng lúc 8-8-2013 09:08 PM
Dù bé Tranh ko muốn lập phi cũng khó, thân phận của bé Lâu kiểu j cũng bị dòm ngó ko lên Chính phi được, dù dc sủng mà ko phải hoàng hậu cũng sẽ chịu thiệt thòi   Đăng lúc 8-8-2013 06:39 PM
Mình cũng ko muốn bạn Tranh lên ngôi chút nào, rồi lại có cả đống phi tần thì khổ bạn Lâu lắm  Đăng lúc 8-8-2013 03:37 PM
Em cũng thích hai bé đầu đất ấy yên ổn mà sống qua ngày ấy, thật hạnh phúc biết bao hiiii, ước j.... ^^  Đăng lúc 8-8-2013 03:25 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 12-8-2013 09:09:42 | Xem tất
Haizz, thương cho bà Hoàng Hậu, yêu 1 người ko yêu mình, hết lòng vì 1 người ko coi trọng mình, dù bà đã hại mẹ của LT nhưng đến cùng bà cũng yêu thương LT, nên LT thực sự xuống tay với bà, cũng thật tội nghiệp. VL dc LT yêu đấy, nhưng mà thời thế thay đổi, lên làm Vua rồi ai biết thế nào, nên là mình vẫn hi vọng 2 người có thể sống 1 cuộc sống êm đềm thôi
©2024 Kites.vn | 4 u6 }8 Q- A7 N. G+ K& @All rights reserved
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 14-8-2013 08:31:28 | Xem tất
Em thấy bé Lâu cũng có cái khó của bé ấy, dù sao thân phận của bé ấy bây giờ trở thành Hoàng Hậu cũng gặp nhiều trắc trở, bé chỉ là lo sẽ ảnh hưởng không tốt tới bé Tranh thôi, hì truyện sắp kết rồi, ko biết kết sẽ thế nào đây, thấy chị kêu bé Lâu, ko phải là sẽ còn chuyện j chứ.
©2024 Kites.vn | All rights reserved1 ], S1 `8 N" E; B; ^- ?% Z( |
Em đoán hình như Vân Triệt có tình cảm vs Phi Lục rồi, cố tìm giấy bán thân để giữ cô ấy lại bên mình đây mà, nên khi  VT nói mình về Vân Nam và PL lại nói sẽ ở lại bên cạnh TVĐ nên mới nổi nóng đây ^_^ hi vọng sẽ là 1 cái kết viên mãn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 16-8-2013 22:52:17 | Xem tất
Đúng là đọc mấy chương này thấy Vũ Lâu thật tệ, hi sinh vì gia đình cũng tốt thôi, nhưng ko phải LT và 2 bé cũng là gia đình của VL sao, đối xử với con mình như vậy VL ko thấy xót xa sao. Còn muốn bỏ 2 đứa trẻ để đi ngao du nữa, một chút cũng ko chịu thông cảm cho LT, yêu mà cứ phải làm khổ nhau như vậy dễ chịu sao?
©2024 Kites.vn | All rights reserved) |: Q: [' h" g) ~  r: _6 k8 A
LT vì yêu VL cũng làm rất nhiều truyện rồi, dù là nhiều truyện đau lòng, nhưng cũng chưa thể coi là phụ lòng VL, vậy mà VL lại có thể lạnh lùng nói ra 1 câu muốn cưới người mình yêu, ng này có phải là LT trước khi hồi tỉnh không? Haizzz hai bé này, trước thì là LT ngược VL h tới VL ngược lại sao, nhưng mà vẫn thấy trách VL nhiều hơn, thương nhất là 2 đứa trẻ nữa, còn bé như vậy, sao ko dc hạnh phúc mà lớn lên chứ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 19-8-2013 08:25:05 | Xem tất
^_^ có khi nào nhờ việc Vũ Lâu mất trí nhớ mà LT có cơ hội xây dựng lại tình cảm ko ta. Hai đứa trẻ này, có với nhau đến 3 đứa con rồi, mà vẫn như trẻ con, vẫn còn giận dỗi nhau dc, VL lại còn cái j mà tuyển ck nữa chứ, lỡ may LT ko thắng thì sao, khổ thân 3 đứa trẻ, mà VL cũng lại thật, yêu 2 bé sinh đôi thế mà bảo đi là đi dc
©2024 Kites.vn | All rights reserved- G, e) [; Y$ L. Y9 r5 k
Sắp hoản rồi, ko biết tác giả sẽ cho kết thúc thế nào đây ^_^ mà gia đình này cũng hay ha, mong con trai là dc con trai mong con gai la dc con gái nhé
" I6 x$ U8 x9 R% c& G©2024 Kites.vn | All rights reserved
Mẹ Cherry làm tiệc lấp hố đi ạh
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 20-8-2013 08:52:22 | Xem tất
Oa oa, cuối cùng cũng hoàn rồi, hố này cuối cùng cũng được lấp, hạnh phúc viên mãn cho 2 bạn trẻ {:290:}
©2024 Kites.vn | " O, I" R: p. k& d0 L" b' eAll rights reserved
Còn phần ngoại truyện nữa ạh, ^_^ sao em lại có hi vọng phiên ngoại sẽ nói về 3 đứa nhóc của 2 bạn này nhỉ, ko bít có tinh quái như anh Duệ ko nhỉ
9 L/ j7 f" b- h: t. {©2024 Kites.vn | All rights reserved
Chúc mừng mẹ Cherry đã lấp thành công 1 hố nhé

Bình luận

Chị yêu, chị lấp hố này rồi, em sang nhảy vào hố Nương tử đây ^_^  Đăng lúc 20-8-2013 09:20 AM
Hic hic, em ko văn hay chữ tốt chứ ko em cũng thik viết lắm ấy :((  Đăng lúc 20-8-2013 09:19 AM
Phiên ngoại chỉ có đúng 2 chương chị gộp làm 1, ko có nói về 3 nhóc em ạ ^^ em tự viết đi vậy :D  Đăng lúc 20-8-2013 08:58 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 20-8-2013 16:38:01 | Xem tất
Em cũng đồng cảm vs mẹ Cherry, LT đến cuối cùng vẫn là người chịu nhiều thiệt thòi nhất, LT từ bé bị tách mẹ, rồi bị huynh đệ hãm hại, bị người mình yêu nhất phản bội, hạnh phúc cuối cùng là viên mãn, nhưng chặng đường lại quá nhiều gian nan, trị giặc ngoài thì dễ, trị người bên cạnh mình mới khó, vừa làm sao để răn đe được lại vừa cố gắng tổn thương ít nhất cho người đó, thật cũng ko dễ dàng gì.
©2024 Kites.vn | All rights reserved5 W. y7 Q) p, C  R+ }0 u: r
Vũ Lâu cũng đáng thương, dù đến cuối VL thiên về cảm tính quá, nhưng mà thời gian đầu VL cũng chịu nhiều đau khổ rồi, tác giả cũng ko nói nhiều về tình cảm của VL giành cho LT, có lẽ những gì VL thể hiện không bằng những gì LT làm cho tình yêu của 2 người, nhưng VL chắc cũng yêu LT nhiều đó, dù gì tha thứ cho 1 ng giết cả cha vs anh mình, dù biết họ sai, cũng ko phải dễ dàng.
©2024 Kites.vn | All rights reserved) v' f9 U  O( R1 c
Hì, cuối cùng đến được với nhau là tốt rồi, còn có tới 3 đứa bé dễ thương nữa chứ, truyện này coi như là quá viên mãn rồi. Các nhân vật đều nhận kết cục nên nhận.
©2024 Kites.vn | / {: J; `( K8 b+ GAll rights reserved
Oa oa, sao nhớ đến câu: Những người yêu nhau sẽ về với nhau.
4 r0 \5 I0 @* _©2024 Kites.vn | All rights reserved
Thanks mẹ Cherry đã edit truyện này ^_^

Bình luận

^_^ em vẫn đang chìm đắm trong gia đình nhà lưu manh vs bại hoại, :( và mới lọt hố Nương tử  Đăng lúc 20-8-2013 10:20 PM
Cảm ơn bé rùa đã ủng hộ chị suốt thời gian qua :) và hy vọng sẽ tiếp tục ủng hộ chị trong thời gian tới :3  Đăng lúc 20-8-2013 08:43 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 24-8-2013 12:13:38 | Xem tất
May mà có cái ff này của mẹ Cherry, cuối cùng thì bé Lâm vs né Lân cũng được hạnh phúc rồi, haizzz, sao em vẫn hi vọng LT vs VL cũng có thể sống cuộc sống vô ưu vô lo, sống cuộc sống của 2 ng như 2 bạn kia chứ
©2024 Kites.vn | All rights reserved* O) D7 {& M5 u: n. O9 `
Dù sao cũng là 1 cái kết hoàn mĩ rồi.
©2024 Kites.vn | . z6 o6 v; u! `# |All rights reserved
Mẹ Cherry có thêm cái ff về Vân Triệt vs Phi Lục nữa ko ạh em thấy từ lúc bạn VT đi tìm kế ước lưu thân của bạn PL là thấy có vấn đề rồi. Chị iu, tiện đà ff này đang hay, mở thêm ff về 2 bạn kia đi chị

Bình luận

Chị đang định viết tiếp về bé gái đáng iu ^^ :)) nhưng chị đang trọng thương vì cái fic đam mỹ này, để chị hồi sức đã =))  Đăng lúc 24-8-2013 05:31 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 30-8-2013 14:06:53 | Xem tất
em vẫn mơ về ff của bé Triệt, sao e vẫn thấy tiếc tiếc khi mà tác giả chưa nói gì đến Vân Triệt vs Phi Lục, dù gì, Phi Lục cũng được coi là 1 tiểu mỹ nữ mà, hơn nữa hai người thường xuyên ở cạnh nhau như vậy, kiểu j cũng lửa gần rơm mà. Mẹ Cherry cố lên

Bình luận

Lửa gần rơm.... rồi j nữa hả chị?????????????????? ^0^  Đăng lúc 31-8-2013 12:23 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 5-9-2013 11:38:43 | Xem tất
Oa oa, vừa đau tim vì bạn Dịch qua đây đã có VT vs PL an ủi rồi, hạnh phúc quá đi
©2024 Kites.vn | All rights reserved) J( f4 E- O2 S3 E4 D
Thanks mẹ Cherry nhiều nhiều nhé, em ngóng ff về hai bạn này lắm cơ, mẹ Cherry cố lên, ôm bé Cherry vs ba Cherry lấy cảm xúc đi chị
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách