Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: yukiomina86
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Cổ Đại] Nghề Vương Phi | Hoa Dương Hoa Ảnh (Hoàn) (Ebook P1)

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 19-6-2013 19:25:53 | Xem tất
bé Lâu của ta à, bé cứ ngoan ngoãn hiền lành phục tùng bạn Tranh như bây giờ dài dài đi, phải hành cho bạn Tranh của chúng ta phải tức ứa gan ứa máu ra nàai biểu cái tội giám hành hạ, trêu chọc bé Lâu dễ thương của ta
©2024 Kites.vn | All rights reserved+ V5 u) G/ A$ X6 h/ V+ X+ I) c
Sao chương này không thấy bé Triệt đâu nhỉ, cho bé lên sàn để mà bạn Tranh còn bơi trong bể giấm nữa chứ hóng bé Triệt quá đi mất
6 [$ E7 ^9 E! [©2024 Kites.vn | All rights reserved
Mẹ Cherry nhớ giữ gìn sức khỏe hem

Bình luận

hí hí, biết đâu đk ss ơi =))  Đăng lúc 19-6-2013 10:25 PM
Chiep, chồng con roài, còn lừa được ai nữa đâu em :(  Đăng lúc 19-6-2013 10:13 PM
hiii, vậy thì nhất rồi, e kết bé Triệt lắm mẹ ak :D mà ava của mẹ lừa tềnh quá đi mất xinh xinh ak  Đăng lúc 19-6-2013 10:07 PM
Từ h đến cuối tr bé Triệt sẽ xuất hiện khá nh và khá quan trọng ;)) em yên tâm :))  Đăng lúc 19-6-2013 09:19 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 20-6-2013 17:15:07 | Xem tất
Mẹ Cherry đã xì poi như  thế thì em phải com nhiệt tình rồi
8 A$ B4 N/ f; Y. h©2024 Kites.vn | All rights reserved
bé Lâu của ta ak, cứ nhắc đến chuyện không thể mang thai là ta lại rầu cả ruột vì bé đó, thương bé quá đi mất thôi, Thái tử chết là đúng, ta hận
$ x' E7 G9 p* N©2024 Kites.vn | All rights reserved
bạn Lam Tranh của ta ơi, bạn cứ bơi trong bể giấm thoải mái đi nhé, không ai cản bạn lại đâu
©2024 Kites.vn | & u9 z2 t( k7 Q7 v7 j2 I+ kAll rights reserved
cứ cho bé Lâu ngược bạn Tranh dài dài đi mẹ ak, em đang búc xúc với bạn Tranh mừ.
©2024 Kites.vn | ' b) E9 P+ O* \" _% ^5 CAll rights reserved
xì poi: bé Triệt của em đâu mẹ Cherry ơi, sao vẫn chưa thấy lên sàn vậy, nhớ bé quá đi mất thôi, ôi tềnh yêu của em
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 21-6-2013 08:59:58 | Xem tất
Lam Tranh đúng là cái đồ xảo trá vô liêm sỷ mà
$ O' {3 }: B# a# K©2024 Kites.vn | All rights reserved
Bạn Tranh cứ đón bé Lâu về đi, về rồi thì bé mới hành cho bạn tan xác pháo luôn, bé mà cứ run rẩy tỏ ra ngoan ngoãn trước bạn thì bạn có mà máu xông thiên lên não hôhô ta là ta hóng cảnh này lắm à nha
©2024 Kites.vn | All rights reserved, S" }3 a; o0 w8 ^/ L
mẹ Cherry ơi, 3 chương này là của ngày hôm qua mà sao lại tính vào hôm nay được chứ, mẹ mà làm vậy thì em máu xông thiên lên não trước bạn Tranh mất thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 21-6-2013 14:08:42 | Xem tất
Mẹ Cherry nghỉ ngơi dưỡng sức đi nhé làm việc năng suất như thế này mà, yêu mẹ chết mất thôi
©2024 Kites.vn | All rights reserved. q% L( k1 X3 N& E# j0 D
hai bạn trẻ nhà ta sao cứ thích vờn qua vờn lại thế nhỉ???ta hoa mắt chóng mặt rồi nè
©2024 Kites.vn | All rights reserved" c% \! K0 G% k) R, b. ]* F
bạn Tranh đón bé Lâu về không biết hai trác phi kia sẽ đối xử như thế nào với bé Lâu đây?cẩn thận đụng chạm vào bé Lâu yêu quý của bạn Tranh là bị xử đẹp đó à nha
©2024 Kites.vn | All rights reserved9 F" u0 U5 b/ {/ u: q
xì poi: em hóng bé Triệt mòn mỏi con mắt rồi mẹ ak

Bình luận

bềnh tễnh, bềnh tễnh ^^ cho bé Lâu với bé Tranh ít khoảng trời riêng đã nào ^^  Đăng lúc 21-6-2013 02:10 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 22-6-2013 20:43:36 | Xem tất
huhu mẹ Cherry ới ời, mẹ nỡ lòng nào dìm hàng hai bạn trẻ đáng yêu kia thế chứ, mẹ dìm hai bạn trẻ khác nào mẹ dìm bọn em luôn em nhớ hai bạn trẻ quá ak,
©2024 Kites.vn | 5 ~' g- |  h4 B, ^& x/ t, aAll rights reserved
bao giờ thì bí mật dẫn đến việc bạn Tranh bị ngốc được bật mí vậy mẹ, em hồi hộp quá ak
©2024 Kites.vn | 5 h/ Y2 S+ Z1 L, C5 nAll rights reserved
mong cho bé Triệt yêu quý dễ thương của em mau lên sàn, bé goi " Vũ Lâu tỷ tỷ" mới ngọt ngào làm sao

Bình luận

e kêu cho cả hai mẹ ak, ai e cũng nhớ hết <3  Đăng lúc 23-6-2013 03:21 PM
Rốt cuộc là em đang kêu than hai bạn nhỏ nào? :)) ss tung hàng Hạm Tâm rùi còn gì, dìm đâu mà dìm ^^  Đăng lúc 23-6-2013 02:40 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 24-6-2013 16:56:55 | Xem tất
ôi mẹ Cherry tung hàng tới tấp em hoa mày chóng mặt rồi nè
1 k0 R7 R( _, x3 Z9 w©2024 Kites.vn | All rights reserved
yêu mẹ chết mất thôi, chưa đọc chương này nhưng phải com trước đã hiii
0 o6 E+ C. d% U9 X0 I/ q# _©2024 Kites.vn | All rights reserved
mới từ nhà 2 bé kia sang, sao mà dễ thương thế biết
©2024 Kites.vn | All rights reserved2 O7 f4 X# S( ]/ a
hiii, com trước thế thôi em đọc đã mẹ ak
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 24-6-2013 17:07:33 | Xem tất
phải nói là hai chương này ngọt lịm mẹ ak, hình như bạn Tranh nhà ta bắt đầu để ý đến cảm giác của bé Lâu rồi
: y! C" @0 K  X# ^©2024 Kites.vn | All rights reserved
lại còn đề phòng 2 trắc phi kia có thể giở trò hãm hại bé Lâu nên ngăn chặn từ trong trứng nước nữa chứ, sao mà đáng yêu thế biết nhưng mà cái chuyện động phòng là sao hả bạn Tranh???? giải thích nhanh đê
/ ^7 V' B& S9 ~+ W3 U: u. }©2024 Kites.vn | All rights reserved
anh Lâm hồ ly đã quay lại rồi, ta nhớ anh quá a
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 25-6-2013 19:54:43 | Xem tất
hai bạn trẻ nhà ta tình cảm mới thắm thiết làm sao, làm ta ghen tị chết mất thôi
©2024 Kites.vn | 6 ^4 n3 r, l- c& s8 aAll rights reserved
bé Tranh nhà ta bắt đầu để ý quan tâm đến cảm nhận của bé Lâu rồi, ta mừng cho hai bạn trẻ quá đi mất thôi
©2024 Kites.vn | All rights reserved6 j' e- Q6 f" [( @# M5 m3 k
mình đoán chắc bé Tranh lại giả vờ ngốc nghếch tiếp để lừa gạt hoàng thượng lập mình làm thái tử đó mà
©2024 Kites.vn | All rights reserved6 E. b) [9 @0 L! O8 n1 I& C- a
chết cười với cái suy nghĩ của bé Tranh, cái gì mà thuốc độc làm mình không "lên" được chứ toàn suy nghĩ đâu đâu à.
©2024 Kites.vn | " P# Y3 L" W' i; I6 D7 IAll rights reserved
mẹ Cherry ơi, sao anh Lâm hồ ly lại xuất hiện chớp nhoáng như vậy chứ và còn bé Triệt đáng yêu của em nữa bé đi đâu mất rồi, nhớ quá đi mất

Bình luận

:)) đã bảo là xin vài chương riêng tư mà. Giờ em bắt bé Triệt ra chỉ khổ bé Tranh ăn dấm thoi í ^^  Đăng lúc 25-6-2013 08:30 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 26-6-2013 20:01:55 | Xem tất
hihii hai bạn trẻ của chúng ta càng ngày tình cảm càng thắm thiết mặn nồng, bây giờ còn song kiếm hợp bích với nhau để diễn trò nữa chứ, yêu thế không biết
©2024 Kites.vn | All rights reserved; e' y+ D& ~1 a  _9 W: ~
bé Triệt của ta chỉ xuất hiện thoáng qua trong lời nói của bé Lâu nhưng cũng khiến bạn Tranh phải ôm một bụng giấm chua đi ngủ rồinhớ bé lắm rồi đó bé ak
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 27-6-2013 08:46:45 | Xem tất
vậy là kế hoạch lên làm thái tử của hai bé nhà ta đã thành công rồi *tung bông*
+ S$ E+ H6 a) g6 N! ]6 Z©2024 Kites.vn | All rights reserved
tức cười nhất là đoạn bé Lâu *thật thà* kể lại chuyện úp sấp lên người Tấn Vương {:438:} bé Lâu nhà ta không sợ bạn Tranh tức thổ huyết thật luôn chứ không cần phải đóng kịch ak
©2024 Kites.vn | All rights reserved0 h: o; Z6 Q( @4 A6 M2 u* c
đợi hàng khuyến mãi của mẹ Cherry thôi nào{:418:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách