Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: yukiomina86
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Cổ Đại] Nghề Vương Phi | Hoa Dương Hoa Ảnh (Hoàn) (Ebook P1)

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 15-4-2013 13:07:49 | Xem tất
Vui quá bạn đã trở lại rùi, truyện đang hồi gay cấn mà ! DCLT bây giờ thì tỉnh rùi chứ làm sao mà ngố mãi đc, chắc A fai lam như vậy xem C như thế nào , và những ai muôn hại A nữa chứ, đọc mấy đoạn A muốn ăn đậu hủ của C mà buonf cười quá, có ai ngố mà khôn vậy ko? hii chỉ có A vậy thui ,!Thanks Mẹ Cherry ! Hóng các chap tiếp theo của Mẹ !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 17-4-2013 15:58:52 | Xem tất
Khổ thân A ko làm gì đc C mặc dù C đang bị ốm mà vẫn tỉnh táo vậy hii, fuc C thiệt ! Anh LT cũng cáo già cơ,chưa sơ múi gì nhưng cũng  ăn đậu hủ của C  liên tục , C mà biết A tỉnh lại rùi nhỉ, A chỉ có chết v C ! Mà Mẹ Cherry ui , sắp đến đoạn A làm thịt C chưa vậy , mong quá , đọc A ngốc quen rùi , giờ mà A bình thường trở lại có khi lại ko quen ấy chứ! Thanks Bạn nha!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 19-4-2013 21:51:09 | Xem tất
Ui thanks bạn nhiều , 4 chap liền nè, bạn vất vả rùi , chậm cũng đc bạn ah nhưng đừng drop bạn nhé! A LT nhớ lại rùi vậy A sẽ đối xử với C ntn đây nhỉ , hi vọng là ko quá ngược bởi C cũng có biết gì đâu, mong 2 người tiến triển thêm nữa !Mà nói thật càng đọc càng thấy A cáo già ấy chứ, ngố gì đâu mà ......! đọc truyện của Bạn quen rùi ngày nào cũng lượn vào mấy lần để hóng ! Thanks Bạn lần nữa nha!

Bình luận

Hì ^^ thấy các bạn đọc và yêu thích truyện, cm ủng hộ mình là mình vui lắm ấy, thêm bao nhiêu nhiệt huyết ấy ^^  Đăng lúc 19-4-2013 09:53 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 15-5-2013 15:29:56 | Xem tất
Em theo dõi bộ này của ss từ đầu đến giờ mới vào comt ss bỏ qua nha hiii, em rât thích bộ này của ss mạch văn và cách dịch của ss rất hay ! Nói thật là đọc đến đoạn VL bi mất baby mà đau hết cả lòng, e cứ tưởng đây là sợi dây ràng buộc jua 2 người cơ đấy , đã mất đứa con thì chớ VL lại còn mất luôn khả năng làm mẹ, ss ơi ko biết truyện co HE ko , nếu mà HE nhưng 2 người ko có con thì hạnh phúc cũng ko trọn vẹn ss nhỉ ! Thanks ss nhìu!

Bình luận

truyện này HE em ạ ^^ Cảm ơn em đã ủng hộ ss ^^  Đăng lúc 15-5-2013 03:35 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách