Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: yukiomina86
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Cổ Đại] Nương Tử, Nàng Đừng Quá Kiêu Ngạo | Dạ Sơ - (HOÀN + EBOOK)

[Lấy địa chỉ]
41#
Đăng lúc 16-10-2013 21:19:02 Từ di động | Xem tất
Đấu qua đấu lại tới chừng nào đây, mình chỉ muốn Nhược Tâm và Thanh Hạm ngọt ngào thôi nhưng hoàn cảnh này sẽ còn lâu lắm đây, cổ ta sắp dài thêm nữa rồi, thật muốn chém thái tử lẫn tam hoàng tử cho hả giận, haizz...lại lòi thêm cô công chúa ngưỡng mộ Thanh Hạm nữa, thật đau đầu, cô ráng giải quyết cho tốt nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

42#
Đăng lúc 18-10-2013 22:31:02 | Xem tất
Lần này Thanh Hạm có cơ hội trổ tài ăn nói, dù dốc hết sức nhưng cuối cùng vẫn chưa thuyết phục được, Nhược Tâm mà biết kết quả thảm hại sẽ càu nhàu cho mà coi, 2 mẹ con hoàng hậu này khó đối phó ghê cô ráng mà giải quyết cho êm thấm, sau vụ này cho cô chừa nhé lần sau đừng có mà tùy tiện sẽ rước họa vào thân đấy.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

43#
Đăng lúc 21-10-2013 21:06:02 | Xem tất
Cuối cùng với tài trí của mình Nhược Tâm đã giúp Thanh Hạm giải quyết rắc rối, he..he..cô công chúa này tính gây khó dễ cho Nhược Tâm nhưng không ngờ lại rơi vô thế tiến thoái lưỡng nan, vì vậy đã không có bản lĩnh thì đừng có tranh tướng công vời Nhược Tâm, cô em còn non kém lắm .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

44#
Đăng lúc 22-10-2013 22:21:20 | Xem tất
Đang lúc dầu sôi lửa bỏng mà Nhược Tâm còn động lòng với tướng công của mình, anh giai ơi anh cũng háo sắc quá đi nên tập trung tinh thần mà thêu cho tốt đi nhé đừng suy nghĩ lung tung, cố gắng nén lại rồi tướng công sẽ bù đắp cho anh giai mà.
3 J5 w' c# D5 q# e9 L/ U: i©2024 Kites.vn | All rights reserved
Lần này Thanh Hạm được trổ tài nghệ giúp đỡ nương tử chắc cô nàng này hí hửng lắm đây.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

45#
Đăng lúc 28-10-2013 21:43:45 | Xem tất
Lần đầu tiên thấy 2 người tâm đầu ý hợp ghê, vừa phô diễn tài năng vừa liếc mắt đưa tình nữa, he..he..vì thế 2 anh em nhà tam hoàng tử phải buông tay thôi, nhìn 2 người trai tài gái sắc ai mà nỡ chia cắt chứ.
) I+ m$ Z, G7 J4 \1 v©2024 Kites.vn | All rights reserved
Thanh Hạm lần này hiểu rõ tâm ý của Nhược Tâm rồi sẽ nhanh nhanh có động phòng thôi, mình nôn nóng lắm rồi đây.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

46#
Đăng lúc 30-10-2013 22:21:31 Từ di động | Xem tất
Trời đang lúc tư tưởng của Thanh Hạm thông thoáng thì ai lại nhảy ra phá đám vậy, đúng là hoàng hậu này không có ý tốt mà đợi 2 người đang ý loạn tình mê mất cảnh giác đánh úp để dò xét mà.
©2024 Kites.vn | 5 N8 C& [) g* a) p7 G9 }All rights reserved
Phải mau chóng rời khỏi chỗ này thôi, ở lại đây lâu sẽ tổn thọ và mắc nghẹn quá, 2 người ráng nhịn mà chờ đợi nghen.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

47#
Đăng lúc 31-10-2013 19:25:45 | Xem tất
Mình chưa thấy ngọt gì hết mà đã có biến cố rồi, gì kỳ vậy? dù Nhược Tâm đã cẩn thận mà vẫn bị trúng kế, hoàng cung là nơi không an toàn mà, cầu mong Nhược Tâm mau chóng tìm ra Thanh Hạm chứ nếu không...{:301:}9mình không dám nghĩ nữa.
©2024 Kites.vn | 5 x# q" n: ~3 P0 g7 b6 HAll rights reserved
Có bao giờ sư huynh sẽ xuất hiện cứu Thanh Hạm không, nhưng dược tính đó Nhược Tâm phải giải mới được, haizz...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

48#
Đăng lúc 1-11-2013 22:31:10 Từ di động | Xem tất
Tiêu rồi thân phận của Thanh Hạm bị lộ rồi, lần này thảm rồi không còn cách gì cứu vãng, công chúa biết thì hoàng thượng và hoàng hậu đều biết haizz...tội khi quân không thể tránh khỏi rồi, hy vọng Nhược Tâm có thể lật ngược thế cờ, tên thái tử này xảo trá ghê muốn đem hắn ra bằm..bằm..bằm..
2 U+ ^% }0 `% g4 x1 _©2024 Kites.vn | All rights reserved
Chúc mẹ Cherry cuối tuần vui vẻ !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

49#
Đăng lúc 6-11-2013 22:29:40 | Xem tất
Chết rồi cả 2 người đều bị lộ tẩy mà anh Dương này ngưỡng mộ Thanh Hạm đã lâu chỉ ngần ngại giới tính nhưng bây giờ như anh từng mơ thì làm sao anh buông tay cho được, thôi Nhược Tâm ráng dốc sức mà bảo vệ nương tử mình đi nhé.
, \  `; v0 q1 t©2024 Kites.vn | All rights reserved
Không biết chương sau có thịt không vậy mẹ Cherry?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

50#
Đăng lúc 7-11-2013 21:50:22 Từ di động | Xem tất
Động phòng thật sự rồi, 2 trẻ bây giờ là đôi vợ chồng chân chính, nhưng từ nay trở đi mọi chuyện sẽ không thể như xưa nữa, bí mật đã lộ rồi nên 2 người phải có kế sách khác để đối phó với anh em nhà hoàng tử mới được.
- s( ?! b5 p4 p- W  m. ?& B©2024 Kites.vn | All rights reserved
Bây giờ Nhược Tâm yên tâm rồi nhé không còn ai dám nhăm nhe bà xã của mình, các đối thủ kia tự nhiên thấy khó mà bỏ cuộc rồi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách