Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: yukiomina86
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Mẹ Lưu Manh, Con Thiên Tài | Quỷ Miêu Tử (Hoàn +Ebook page 1)

[Lấy địa chỉ]
91#
Đăng lúc 17-10-2013 22:01:09 | Xem tất
Ôi cái j vậy hai anh chị rủ nhau đi cướp giật đồ à lưu manh, biến thái quá rồi anh chị ạ híc đang tưởng tượng ra hình ảnh các bạn lính chạy ra tập họp sẽ ntn hắc hắc chắc mắc cười lắm nhỉ
©2024 Kites.vn | All rights reserved: u% b4 \8 ]" ?
Em cũng nhớ hai bé Tranh-Lâu đầu đất quá cơ chị ạ nhưng hai bé í em thấy cũng có khi bất thường lắm chị ạ hí hí
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

92#
Đăng lúc 18-10-2013 15:39:10 | Xem tất
Hắc hắc làm sao mà em ngừng cười đây chết em mất rồi, cái anh lính cua đó cũng thật là tại sao lại có thể nghĩ ra cách bại hoại, vô liêm sĩ, nói chung là rất *********, em nghe mà còn choáng nữa mờ thêm anh  Duệ idol nhúng tay vào nữa híc bình xịt cay là thế nào hắc hắc, kì này liệu chị Kỉ có hoàn thành "nhiệm vụ" như kì trước k nhở haa haa *cười vô sĩ*
©2024 Kites.vn | All rights reserved( r; h% |7 C4 X9 G2 S7 p
Em muốn có quà 20/10 muốn có quà, mẹ Cherry đúng là càng ngày càng bị các con của mẹ bôi đen rồi đấy nhé.  

Bình luận

Em thnks chị nhiều lắm ạ chị cũng thế nha chị hiii ^^  Đăng lúc 18-10-2013 10:20 PM
Chúc em cuối tuần vui vẻ , 20/10 sẽ cóa nhiều quà nha!  Đăng lúc 18-10-2013 10:16 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

93#
Đăng lúc 21-10-2013 13:57:58 | Xem tất
Cứ tưởng tượng ra cảnh đồng chí Hạ ma đầu nhà ta cứ ra ra vào vào nhà tắm suốt đêm mà mắc cười quá hắc hắc, anh thế mà chịu đựng cũng tốt lắm í chứ nếu k là cả nhóm phản động sẽ bị đem ra chôn sống luôn mất hắc hắc. Các anh lính đứng lên kháng chiến kì này thảm quá cơ, nhóc cua còn bị tịch thu "ba con sâu" nữa chứ híc híc
! L; k" f- w( o3 h©2024 Kites.vn | All rights reserved
Còn kẻ chủ mưu kẻ đầu sỏ trong âm mưu lần này lại ngồi nói chuyện vs bạn mèo là sao chứ haizzz ya công nhận là anh Duệ idol mà, đoạn cuối xuất hiện baba hạ ma đầu kìa, lâu rồi k gặp lại ông hí hí.
©2024 Kites.vn | All rights reserved) @& U$ M/ n4 F  h; y7 p/ |! A
Yêu mẹ Cherry đọc sướng con mắt lắm chị ạ hee hee.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

94#
Đăng lúc 22-10-2013 18:45:13 | Xem tất
Thích anh Duệ idol quá, lúc nào cũng tỏ ra vẻ ông cụ non để bảo vệ mẹ mình hết í hiii cái j cũng giành nói cả yêu quá
$ L! @! @& a5 u; O©2024 Kites.vn | All rights reserved
Còn câu "Anh thích" của Hạ ma đầu thì tuyệt vời ông mặt trời luôn anh cứ thế mà phát huy anh nhé hí hí
©2024 Kites.vn | All rights reserved* w4 R. V) X: K6 ?" i
Mẹ Cherry cố lên nào, hun Cherry cái nè.{:444:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

95#
Đăng lúc 28-10-2013 18:07:04 | Xem tất
Mấy hôm nay k có gặp mẹ Cherry cùng truyện của chị làm em buồn hiu hắt híc híc, chào mừng chị đã trở lại với tụi em nào {:412:}
1 D2 h1 n- h0 g©2024 Kites.vn | All rights reserved
Hôm nay mới gặp lại anh Eric này nhở, nhớ anh từ dạo bị đánh gãy cái răng hee hee, kì này Hạ ma đầu nhà ta ăn dấm tiếp rồi kaa kaa, sát hạch cũng gần xong rồi, vậy hai anh chị sao ta hí hí{:424:}
©2024 Kites.vn | All rights reserved; k7 q0 E) D1 T& t
Yêu mẹ Cherry lắm lắm luôn hôm nay lại đc đọc truyện rồi hee hee.{:420:}

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
pio227 + 5 :3

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

96#
Đăng lúc 3-11-2013 19:41:24 | Xem tất
Hức hức đọc xong mấy chap này, và đặc biệt là chap cuối này em càng nổi da gà, da vịt lên hết í
©2024 Kites.vn | 9 X7 @0 \3 ^0 XAll rights reserved
hồi mới đầu cứ tưởng "anh" Eric chắc cũng ngang ngửa tuổi anh Hạ ma đầu nhà ta híc còn tưởng anh í sẽ là tình địch đáng gờm của anh Hạ nhưng bây h òa òa sao lại thành ra là bạn của Hạ lão gia thía này híc nghe xong bí mật của nhóm người trong thí nghiệm X mà rung lên, k có tính người j cả, vô nhân đạo hừm hừm
' O; {' h  i( d" E. G2 l©2024 Kites.vn | All rights reserved
Cũng k biết là anh Thi cong cong bị tiêm cái thuốc j vào người nữa, cầu mong là k nguy hiểm như thuốc X quái quỷ đó
©2024 Kites.vn | All rights reserved# x# j  e, o3 {& S2 F; ]* R) A: l
Chúc cả nhà ta cuối tuần vui vẻ ạ hì hì.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

97#
Đăng lúc 4-11-2013 17:53:58 | Xem tất
Anh Vũ nhà ta kì này cũng biết đốt lửa rồi k chịu dập nhá hắc hắc, còn bảo chị kết hôn rồi muốn làm
©2024 Kites.vn | ' Q" [2 v1 K( p2 u2 n' uAll rights reserved
gì thì làm nữa hắc hắc chết mất, cứ như con gái nhà lành thế anh ơi{:422:}
©2024 Kites.vn | All rights reserved# c, [+ ?5 E1 P0 q6 ]
Cảm giác cái mấy người anh chị bảo vệ điên điên sao á, phá của ghê bánh k măm mà dùng để làm đồ chơi híc{:416:}, lãng phí ghê hông????
©2024 Kites.vn | ; C5 ]0 ~6 I# T  k" b/ Y" QAll rights reserved
Yêu mẹ Cherry, chúc cả nhà tuần mới vui vẻ ạ.{:412:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

98#
Đăng lúc 5-11-2013 20:54:22 | Xem tất
Ôi ôi anh Hạ ma đầu ra tay kìa hú hú hú thiệt là menly mờ{:412:}
©2024 Kites.vn | All rights reserved' j$ i; f4 E6 N, s- \% F
Kì này xem cái đám cậu ấm, cô chiêu đó có dám làm gì hai anh chị k nhỉ híc híc nhưng vẫn thích hành động ra tay của anh kaa kaa. Thanks mẹ Cherry nhiều lắm ạ, dạo này em cũng bận híc k có time mà đọc truyện híc{:399:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

99#
Đăng lúc 11-11-2013 19:37:28 | Xem tất
Hức hức em hông chịu đâu, k chịu đâu *gào thét* huuuu huuuu
©2024 Kites.vn | " _1 y" p: \, g1 Y7 q3 T$ cAll rights reserved
Sao mấy ngày xa cách k gặp Hạ ma đầu mà h vào đọc anh lại xảy ra tình huống thế này, anh giận em vì em đã bỏ anh đi mấy ngày nay phải k em về rồi nè híc híc, nghe tin anh k đi lại đc mà đau lòng quá cơ, anh ơi cố lên nào vì h đây anh còn có chị Lương và nhóc Duệ idol mà híc híc, nào em cũng cầu nguyện vì anh nào híc.
©2024 Kites.vn | ! F; h0 q- U" Z7 FAll rights reserved
Thanks mẹ Cherry nhiều lắm ạ dạo này em bận học quá nên chả vào đây đc bao lâu híc, em nhớ mọi người quá đi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

100#
Đăng lúc 12-11-2013 20:17:55 | Xem tất
Ôi em bắt đầu hâm mộ anh rồi Trầm Sùng ơi hú hú hú anh hành động như thế vs cái bọn biến thái đó như thế là còn nhẹ í híc thấy tội cái anh người Trung Quốc bị bọn họ "ức hiếp" mà chỉ muốn đạp cho bọn chúng mấy trăm phát hừm hừm
* E: y/ J! \2 N4 b©2024 Kites.vn | All rights reserved
Anh Duệ idol nhà ta đã tái xuất giang hồ mình tin là anh sẽ là liều thuốc tinh thần giúp cho anh Hạ vượt qua nỗi khủng hoảng lần này híc gia đình nhỏ nhà ta cùng cố lên nào{:412:}
©2024 Kites.vn | . p5 t( S* J* F5 ^1 ]All rights reserved
Hun mẹ Cherry phát cái nào hiiii{:444:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách