Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: yukiomina86
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Mẹ Lưu Manh, Con Thiên Tài | Quỷ Miêu Tử (Hoàn +Ebook page 1)

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 14-8-2013 14:03:08 | Xem tất
Anh Duệ quả nhiên là thiên tài trong thiên tài, sao mà mới 6 tuổi có thể nghĩ nhiều thế, hơn nữa cô cũng ko nói sẽ đưa mọi ng về nhà, lại có thể chuẩn bị chu đáo mọi thứ, lại còn mang ảnh của anh Hạ đi PTS nữa chứ, chết nhọc với anh. Anh còn bé đã thế này, sau này lớn lên biết kiếm đâu ra nàng nào trị được anh chứ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 18-8-2013 15:12:10 | Xem tất
em thấy truyện sắp nhảy sang trang 2 nên em vào giữ lại trang 1 ^_^ mẹ Cherry cố gắng nhé, dù có người cùng edit cơ mà em vẫn thích đọc truyện mẹ Cherry edit hơn
©2024 Kites.vn | % b" @/ Z7 z$ p: W3 h8 y" G7 BAll rights reserved
Mong chờ đến ngày mai để gặp típ gia đình nhà này, hì bên vương phi cũng sắp hoàn rồi, đến lúc đấy chắc được đọc bộ này nhiều hơn rồi mẹ Cherry ha

Bình luận

hí hí em rất thích điều này ^_^  Đăng lúc 18-8-2013 06:21 PM
Hehe, tối chị up chương mới :3  Đăng lúc 18-8-2013 05:12 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 19-8-2013 20:34:33 | Xem tất
Hị hị, KL đúng là bị bé Duệ nói IQ thấp cũng ko sai chút nào, mới hồi nào còn giấu lên giấu xuống, h lại bán ko vốn lẫn lãi thông tin cho anh, mà anh cũng suy nghĩ nhanh quá đi, mới thế mà đã chắc đến 8 phần rồi sao, là tin tưởng chị hay tin tưởng vào sức hút của mình đây
©2024 Kites.vn |   W& ]& V9 Y( d& r8 r4 ~All rights reserved
Mẹ Cherry ới, trang 5 vs 6 hình như bị thiếu hay sao ấy ạh, đọc ko liền mạch.

Bình luận

Chị vừa thêm bên dưới em ạ, vì hình k sửa được  Đăng lúc 19-8-2013 08:42 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 21-8-2013 12:32:01 | Xem tất
em dự là bạn Lý Hi này sẽ nghiêng ngả anh Hạ, nam tử hán đại trượng phu nhìn thấy anh còn chóng mặt, như nghe sét đánh giữa trời quang nữa là chị em tốt của Kỷ Lương.
& x8 A1 v  a$ o( E* H- A8 n©2024 Kites.vn | All rights reserved
Dự là chương sau sẽ được xem màn tình giả tình thật đây
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 22-8-2013 15:45:49 | Xem tất
" lăn lôn, lăn lôn" chết ngất với gia đình nhà này, lúc thì chả có ai, lúc thì dc cả hội đồng đủ cả 4 mạng, 1 còn tin 2 còn có thể, chứ đến cái bạn Dịch kia xuất hiện là biết giả rồi. Em đến chết vì cười với các chàng. 4 chàng thì 2 là gay 1 là nhát gan còn 1 thì khỏi phải nói.
©2024 Kites.vn | 3 s( h2 [# x( e8 n, [8 QAll rights reserved
Em hóng chương tiếp, em gõ mà vẫn cười khổ quá, thương cái bụng quá, may mà hnay sếp ko ở nhà.

Bình luận

:)) chị dịch chị còn cười nữa là em =))  Đăng lúc 22-8-2013 04:00 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 28-8-2013 08:14:19 | Xem tất
Hơ, anh Hạ này chưa cho chị danh phận gì, cũng chẳng thông báo gì, đùng cái mang Ông nội bé Duệ ra chơi, bảo sao chị Kỷ lại chả nghi ngờ anh cướp anh Duệ của chị ấy. Mà ko hiểu anh Duệ thông tin vs anh Hạ từ lúc nào mà hai người có vẻ đồng lòng trong vụ cùng tham gia tập huấn thế, bỏ chị Kỷ bơ vơ ko hiểu chuyện gì. Một nhà 3 người cùng sống ko biết sẽ như nào ta ????
©2024 Kites.vn | All rights reserved$ H, r. q- l8 C1 S( B

Bình luận

Mình cũng tò mò lắm ý :3  Đăng lúc 28-8-2013 08:53 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 28-8-2013 12:24:20 | Xem tất
ha ha ha khổ thân bạn Thi, ai bảo bạn đụng vào thùng dấm làm chi, cái miệng khổ cái thân mà, biết bạn giỏi rồi cơ mà cứ thỉnh thoảng lại thêm vài bình dấm thì sức đâu mà chịu được chứ.
1 {# h5 R* `* b6 _' F©2024 Kites.vn | All rights reserved
Nhóc Dịch cũng giỏi ghê nha, bắn súng cũng giỏi, chạy bộ cũng khá, hơn nữa cũng có khí khái nam nhi đó chứ, ko biết bạn Dịch sẽ được cô gái như nào theo đuổi đây, ko bít truyện này có nhắc j tới bé Dịch ko ta.

Bình luận

Chị cũng đang cố gắng em ạh, đang phấn đấu hết sức ^_^ chúng ta cùng phấn đấu dù mục tiêu có khác tí ti  Đăng lúc 29-8-2013 10:57 AM
Vậy thì mua máy khác đi chị em ủng hộ hiii mặc dù em chỉ nói thôi chứ k có đóng góp đc hiện vật nào cho chị cả hiii ^^  Đăng lúc 28-8-2013 03:47 PM
To mẹ Cherry: em cũng thích lắm, cơ mà văn thơ sỏi đá, ko viết nổi 1 đoạn ấy chứ :((((((((((  Đăng lúc 28-8-2013 02:51 PM
To Maria: Dạo này chị hơi cà lơ phất phơ, dạo mỗi nơi 1 ít, mà cái máy tính lại già nên ko vào dc để đọc vs cmt thường xuyên nữa :(  Đăng lúc 28-8-2013 02:50 PM
Chị cổ vũ các em viết fic cho các nhân vật các em yêu thích :))  Đăng lúc 28-8-2013 02:34 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 29-8-2013 11:11:45 | Xem tất
  các chàng ban Kỹ thuật mà biết bé Duệ thì ko biết sẽ có biểu cảm như nào nữa, ai đời ngần ấy con người chuyên làm về kỹ thuật lại thua 1 tên nhóc mới 7 tuổi chứ, ai bảo là con của bại hoại vs lưu manh chứ.
1 H6 s% P1 C1 k" M1 ]: P( R: I©2024 Kites.vn | All rights reserved
Mà bé Duệ cũng giỏi quá đi, biết nhiều vậy, hay là cũng có sự góp sức của anh Hạ đây. Nhưng dù gì có 1 đứa con như anh Duệ thật là đáng mong chờ quá đi mà.

Bình luận

chắc là có sự góp sức rồi, ban ngày bé chơi toàn thua mà :D  Đăng lúc 29-8-2013 03:25 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 30-8-2013 10:28:01 | Xem tất
Anh Hạ thật là biết lo cho chị quá đi, có anh ở đây thì lôi mẹ cả của chị ra để chị ko phải tập sao thế mà anh cũng nghĩ ra được, thua vs anh.
©2024 Kites.vn | All rights reserved! {0 O3 q+ i0 J% I3 `  w9 x+ a9 M: O
Tướng nào thì quân đấy, anh thế lo bạn Hắc lại chả vậy, cơ mà khả năng ăn nói của bạn Hắc đúng là siêu hắc luôn ấy, bạn nói ra câu nào là thiên hạ nghĩ sang hướng khác ngay được. Hì hì, mình là mình thích những pha đối thoại của bố bại hoại vs con thiên tài
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 30-8-2013 18:09:15 | Xem tất
Amen, đúng là anh Hạ. Đọc mà trong đầu chỉ hiện lên đúng câu này, anh thật kinh khủng quá đi, tin cái j cũng ko dc tin vào lòng tốt của anh, như câu lưu truyềni: Muốn sống hãy tránh xa Kỷ Lương, bây h thêm cả anh Hạ cho đủ đôi. Có khi thêm anh Duệ cũng ko sai đâu
©2024 Kites.vn | * C6 s. f( F" V5 uAll rights reserved
Mẹ Cherry cố lên, chị cứ nhìn bọn em để lấy cảm xúc này, mấy con sâu bọ j đấy cho bình xịt thuốc sâu là dc rồi, chị đừng nghĩ làm gì.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách