Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1105436|Trả lời: 12
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Mẹ Lưu Manh, Con Thiên Tài | Quỷ Miêu Tử (Hoàn +Ebook page 1)

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 17-9-2013 22:40:48 | Xem tất
Ss ui! Hố này của Ss đắt khách quá!{:301:}
9 s- P0 d8 e$ j) L- d©2024 Kites.vn | All rights reserved
Hôm nay em mới chen đc 1 chân vào này.
©2024 Kites.vn | " O1 h! r" N% j" X  a4 f$ Q: e: QAll rights reserved
Thật sự em thấy truyện này rất hài hước, rất thú vị, rất đáng để đọc. Lúc trc khi đọc tr này(, em đọc nghề vương phi và nương tử đừng kiêu ngạo của ss edit thôi ạ) qua FB của 1 hội nào đó liên quan đến ngôn tình có giới thiệu link truyện của Ss. 1 bạn trẻ trâu nào đó chắc chưa đọc tr, cmt đại ý là bh ngôn tình nhảm nhí, không đáng đọc, ngôn tình chỉ có Cố Mạn với Tân Di Ổ hay thôi, bởi vì tr hay hay không hay là do tác giả, Ss cảm nhận nó thú vị,vất vả edit và chia sẻ cho chúng em đọc free ...chúng em rất biết ơn ạ! lúc đó, em tức điên muốn túm tóc tạt tai quá xá Nh mà nghĩ lại, em ấy còn ít tuổi...Và sở thích mỗi ng 1 khác nhau, giống như em đọc đc nửa cuốn ''anh có thích nc mỹ k?" đành bỏ dở vì nuốt không nổi chắc taị không hợp gu. Với lại, nói qua nói lại trên đó lại thành anh hùng bàn phím, có mà dở hơi.

Bình luận

mình k đọc 2 tg ấy, 4 năm trc, tại mng giới thiệu quá trời mà thực sự ép mãi ms đọc đc nửa r đầu hàng luôn. :D  Đăng lúc 18-9-2013 11:51 AM
Anh có thích nc Mỹ ko mềnh cũng đoc được 1 nửa thì bỏ, tại mềnh thích a nam thứ mất rồi :(  Đăng lúc 18-9-2013 11:28 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 18-9-2013 12:13:43 | Xem tất
Ủng hộ ss{:292:}{:290:} Em khai thật là em 27t rồi ạ! Cũng mọt các thể loại đông tây kim cổ, truyện tranh, hoạt hình đủ cả. Em đọc ngôn tình vì... của nhà giồng đc( em làm tại 1 cty sách ạ ^^ )và sa hố không(thèm tìm)  lối thoát luôn. Đọc truyện này ss edit, ngoài cảm giác hài hước, có thể hi hi ha ha bất cứ lúc nào đọc. E còn cảm nhận đc Kỷ Lương là 1 ng phụ nữ mạnh mẽ, rất có bản lĩnh.Dù chị rất nhiều thói quen xấu, Dù chị không đc đặc tả với vẻ ngoài long lanh như những nữ chính khác, Dù chị ấy không giỏi nấu ăn, để bé Duệ 7t phải làm đầu bếp nhưng xét trên góc độ công việc, chị ấy luôn hoàn thành, luôn can đảm đối diện với nguy hiểm, đồng nghiệp rất yêu quý. Điều làm em cảm thấy kính ngưỡng chị ấy là chị ấy là 1 bà mẹ đơn thân, đọc tr thấy viết hài hước vậy chứ thực sự làm mẹ đơn thân rất vất vả, rất... tủi thân. Một lời không thể nói hết nỗi khổ cực khi làm mẹ, phải k ạ? . Vậy mà chị ấy lúc nào cũng vui vẻ hoạt bát  yêu đời, vẫn nuôi nấng dạy dỗ cho chúng ta 1 anh Duệ đẹp zai, hiểu biết, sớm trưởng thành và cũng không kém phần lém lỉnh... Tất nhiên, tr có nhiều yếu tố phi thực tế nhưng kệ chứ! Ấn tượng của em về Kỷ Lương luôn tốt đẹp ss ạ! Cảm ơn chị đã mang 1 gia đình bại hoại rất nhân văn tới cho chúng em ạ

Bình luận

Truyện chứ có phải Tự truyện đâu mà thật đc đúng k ạ? Bởi vì những cái phi lí, k thực tế mà mình đọc ngỡ như thật mới thấy tg thật giỏi chị nhỉ? :))   Đăng lúc 18-9-2013 04:10 PM
nhân vật trong tr thường có những nét điển hình của 1 tuýp người nào đó, một mẫu ng đáng mơ ước nào đó mà tg muốn gửi gắm.  Đăng lúc 18-9-2013 04:07 PM
em 87 ah! ^^  Đăng lúc 18-9-2013 04:04 PM
Nếu đã là nơi để thoả mãn đam mê, là nơi để thoát khỏi cuộc sống thực tại nhiều lúc quá phũ phàng, thì không tưởng một chút cũng tốt chứ sao. nhỉ ^^  Đăng lúc 18-9-2013 01:06 PM
Nên nếu có bạn nào đó nói truyện sao mà vô lý thế, thì mình luôn muốn hỏi: Có truyện nào có lý không? truyện có bao giờ thực tế như cuộc sống.  Đăng lúc 18-9-2013 01:05 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 19-9-2013 19:42:42 | Xem tất
Mấy chương này rùng rợn chẳng kém truyện của Đinh Mặc chị ơi!
©2024 Kites.vn | $ [% l& x& L2 T: _+ w: i% U$ w0 z# eAll rights reserved
Nay chị có đưa bé C nhà mình đi đón trung thu k ạ?
©2024 Kites.vn | 6 }0 }% O! H9 c3 }  J/ D/ u8 }All rights reserved
Tối nay trung thu, ss có định tung hàng ghìm chân độc giả nhằm... giảm tải cho nhà nghỉ k ạ chị?
©2024 Kites.vn | / u% e9 m0 T0 p; r$ ~4 `/ J; hAll rights reserved

Bình luận

mỗi tội ss k có ý định đó, k có chương mới... òa òa òa...  Đăng lúc 20-9-2013 11:10 AM
chẹp, câu cuối của bạn thiết là ba trấm mà, nhưng mà mềnh thích hề hề ^^  Đăng lúc 20-9-2013 09:04 AM
Khụ khụ... cái câu cuối... ^^  Đăng lúc 19-9-2013 08:58 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 20-9-2013 13:47:10 | Xem tất
hế hế... nhìn chỏm tóc quấn nơ đỏ của bạn í kìa, iêu không thể tả{:308:}
% x, [# V1 J2 Y©2024 Kites.vn | All rights reserved
SS đừng cắt tóc bé C nữa đc k ạ??? Em đan mơ màng ngắm sang năm trung thu tóc bé sẽ đc dài chừng này, chừng này, tết tóc kiểu này kiểu kia...yêu lắm í

Bình luận

Ừ, ss cũng đang tính để tóc dài cho Cherry mà ^^  Đăng lúc 20-9-2013 01:53 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 22-9-2013 00:23:10 | Xem tất
càng đọc càng thấy sờ sợ cái vụ án này ss ơi!!!{:265:} người chết, phóng hỏa rồi còn thí nghiệm này nọ Em cứ đang hình dung mấy tay bác sĩ thí nghiệm trên người trong CTTG II.
©2024 Kites.vn | All rights reserved7 q- d% o9 v% q
Nhưng mà, càng đọc em càng thích chị Kỷ Lương, em thấy hình tượng nam chính có mạnh mẽ nhưng vẫn bị mờ nhạt bởi chi ấy quá độc lập. em là em cuồng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 23-9-2013 20:58:12 | Xem tất
có nuôi con mới thấu lòng cha mẹ!{:444:}
$ A. r& J6 E2 l+ J; \©2024 Kites.vn | All rights reserved
SS cố lên! qua 1 ngày rồi, còn  6 ngày nữa thôi{:412:}
©2024 Kites.vn | All rights reserved* w0 y$ I# `/ _2 B
Bé C  *trộm vía* rất ngoan và cũng nhớ chị nhiều lắm!!! Chị yên tâm công tác nhe!{:306:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 25-9-2013 22:29:00 | Xem tất
Chị ơi!  Sự vụ càng ngày càng rối rắm và mờ mịt quá!!!
: Q2 z4 p4 J6 X  U: |/ p5 X. k©2024 Kites.vn | All rights reserved
Cứ có cảm giác sếp béo của Kỷ Lương, ông của bé Duệ  và còn rất nhiều ng chưa xuất hiện cũng can dự vào vụ án hại não liên quan tới ''người đó" Không biết bh vụ án này mới khép lại? Em nhớ những ngày tháng vui vẻ của 2 mẹ con Kỷ Lương quá đi!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 3-10-2013 00:20:22 | Xem tất
ss yêu dấu ơi! chị đừng dìm hàng gia đình bại hoại như vậy
©2024 Kites.vn | All rights reserved# Y* G5 C% S& M
Em thích nhất chị Kỷ Lương: mạnh mẽ, gan dạ, quả cảm, kiên cường, thông minh, và... lưu manh^^ nhưng mà em thích lắm lắm! Chẳng có nhẽ chương nào em cũng vô cmt bày tỏ tình yêu của em {:290:}với chị ấy??? Chỉ sợ lúc đó, ss lại mắng thầm"" bố khỉ con dở hơi'' thôi ạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 7-10-2013 14:07:10 | Xem tất
Mấy cái thằng cha này, thứ nhất sẽ chết vì bị em nguyền rùa, chửi bới
©2024 Kites.vn | ; ~5 U+ ~  ^1 v+ n1 {All rights reserved
thứ 2, chắc nó cũng k sống nổi với anh HV và đồng đội của anh chị, Chúng mày cứ chờ đó mà xem!!
: j' J7 ~4 l, i+ T, E) V; c©2024 Kites.vn | All rights reserved
Thứ 3, ss nói là săp, sắp, sắp sắp có thịt, thế mà toàn máu me thế này ÔI Kỷ Lương bà mẹ vĩ đại, Kỷ Lương mạnh mẽ kiên cường, Kỷ Lương lưu manh của lòng em Chị cố chịu đựng chút nha!
©2024 Kites.vn | ; G' E- E6 j( K! z' yAll rights reserved
Trời ơi! Phản đối tác giả viết ngược đãi phụ nữ!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 9-10-2013 12:58:29 | Xem tất
phew, nhẹ cả người{:448:}, cuối cùng mọi ng cũng bình an{:440:}
©2024 Kites.vn | ' O2 v- r$ z/ E, r6 S  q' |6 C- `2 pAll rights reserved
thế là chương sau bắt đầu sang giai đoạn hòa bình, mặc dù xì poil màn hôn hít kia em dự là chị bị anh cưỡng hôn cơ mà em vẫn thích, hí hí
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách