Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: yukiomina86
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Mẹ Lưu Manh, Con Thiên Tài | Quỷ Miêu Tử (Hoàn +Ebook page 1)

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 9-8-2013 09:27:26 | Xem tất
yukiomina86 gửi lúc 9-8-2013 08:06
5 a7 g2 N( U3 W9 G$ z- D8 s# H©2024 Kites.vn | All rights reserved
Trời thì cứ mưa... mà mưa thế này thì thật là hại tay mềnh quá cứ mưa là mềnh mu ...

Em đã chính thức đọc xong. Ôi zời ơi là zời đất ơi !!! Cái đầu trong sáng ngoài tối của em . . . . . Đọc đến đoạn " Anh sẽ . . . . anh sẽ .." là đã nghĩ ngay ra được hình ảnh, nghe được âm thanh rồi . Mô phật. Thiện tai thiện tai. Chị Kỷ à, kể cả làm nhiệm vụ thì cũng không đến mức đấy chứ. Chị hẳn là dụng tâm mà. Nhưng chị càng đểu bao nhiêu, Vũ ca càng ăn dấm nhiều bao nhiêu thì em bên ngoài vừa đọc vừa lăn lộn mà cười bấy nhiêu. Vũ ca à, Lương tỉ nhà anh bây giờ là thế đấy !! Anh trông xem . Em lại ngồi đọc lại đây

Bình luận

:))) em liên tương hình ảnh gì ko trong sáng thế hả? :))))  Đăng lúc 9-8-2013 09:10 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 9-8-2013 22:16:18 | Xem tất
yukiomina86 gửi lúc 9-8-2013 21:37
©2024 Kites.vn | " r6 A, B6 n$ u6 D6 E8 OAll rights reserved
Khà khà, vậy là nhiệm vụ đầu tiên đã kết thúc.
©2024 Kites.vn | All rights reserved4 j7 W; E2 s' @0 h5 n" w+ G
3 {' T/ _3 r5 D. [- P5 ?©2024 Kites.vn | All rights reserved
Quả thật là ta quá kinh hoàng v ...

Ôi. Em vừa mới về , còn chưa rửa mặt mũi chân tay đã ngồi vào máy luôn rồi. Em đi hết cả ngày , cũng chưa được đọc chương mới nữa chứ. Tủi thân gần chết. Ngày mai em mới ngồi rình tem được rồi chị à . Dẫu sao được đọc truyện cũng đã là một niềm hạnh phúc. Chị yêu hôm nay chắc đi làm mệt mỏi lắm. Em đấm lưng tẩm quất cho chị nè. Em đi chuẩn bị để đọc truyện đây . Ôi. Một ngày dài chỉ đáng cho giây phút này đây : Nhâm nhi cốc sữa nóng và đọc truyện .

Bình luận

=)). Em phát biểu phái dưới rồi ạ. Đọc xong phát là cảm hứng tuôn trào. Em đã tự kiềm chế từ cái lần "chào bạn tình". Hôm đó, c2 vàng tràn ngập bàn phím chị a :))   Đăng lúc 10-8-2013 06:50 AM
Đọc xong có phun sữa vào màn hình ko em? Chị đã khuyến cáo ko nên ăn uống khi đọc tr mà :)) chưa thấy em phát bỉu cảm tưởng sau chương này nhỉ :))  Đăng lúc 10-8-2013 06:21 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 9-8-2013 22:30:50 | Xem tất
A ha ha ha ha ha ha ha ha. Vũ ca ca à, em đến chết vì anh mất thôi. Con nhà người ta có đáng chết thì anh cũng không nên để Tiểu Bạch bên cạnh phải bị ám ảnh như vậy nữa. Nhìn anh xả dấm mà người ta còn êm ẩm cả nửa thân dưới thế kia . Cho người ta thành ma mà anh cũng phải biến người ta thành ma thái giám nữa.
  [& H; z& [  s% x# p©2024 Kites.vn | All rights reserved
©2024 Kites.vn | % T4 j! ?1 A3 d6 z4 R. C2 g: LAll rights reserved
Vậy là chương sau sẽ có kịch hay để xem rồi. Ôi. Bại hoại và Thiên tài. Cha con tương phùng. Hóng quá đi thôi mẹ Cherry ơi !!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 10-8-2013 07:04:07 | Xem tất
Em chào cả nhà nha ~~~ Em chào mẹ Cherry yêu quý ~~~ . Hôm nay là một ngày thứ 7 rất là đẹp trời. Em chúc chị sẽ có một ngày thứ 7 vui vẻ bên gia đình của mình. Hôm nay em sẽ không phải hồi hộp mà canh tem nữa. Tâm trạng cũng thực thoải mái . Hôm qua chị đã tạo điều kiện tung hàng muộn mà em lại còn về nhà muộn hơn mới buồn chứ . Nhưng thui, hem sao cả. Em lại ngồi đọc lại đây. Hí hí hí

Bình luận

Chỗ em cũng vừa mới mưa to xong. E đi dạy xong tối lại đi học tiếng Trung. Thiệt là cực *lau mồ hôi*. Nếu chị có th.gian để xả hàng, e nguyện hứng ạ :))  Đăng lúc 10-8-2013 03:57 PM
Hnay ở chỗ ss vừa mưa to em ạ, nhưng ss lại đang ở bên nhà ngoại, k biết có nên bảo bố Cherry xách lap sang cho ss xả hàng k nhỉ  Đăng lúc 10-8-2013 01:47 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 10-8-2013 22:15:21 | Xem tất
yukiomina86 gửi lúc 10-8-2013 20:56
  T8 Y4 |$ H5 z0 k) T: n$ v©2024 Kites.vn | All rights reserved
hè hè, quà thứ 7 dành cho các FA đây. Ai là FA thì giơ tay điểm danh nào  
©2024 Kites.vn | 6 Y5 R+ P1 b+ wAll rights reserved
©2024 Kites.vn | All rights reserved3 v+ }' |/ N  O# F% R' S9 ]
Hi ...

Em !!! Em có mặt ạ !!! Gì chứ quà tặng của chị yêu cho FA là không thể không có em rồi. Thật ra thì em cũng mới đi giải ngố cùng bạn về nhưng là đi cùng . .. .. 1 bạn gái =.='. Hợp với cái chương này ghê . Tiểu Bạch ca à =) Anh ăn ở như nào mà bị chị Kỷ dạy dỗ như vậy   . " Người ta nói nam với nữ chỉ là để duy trì nòi giống, tình cảm nam nam mới là tình yêu đích thực trên thế gian" em không còn điều gì đồng ý hơn . Nhưng mà em càng đọc càng thấy , chị Kỷ rõ ràng đang ăn dấm mà. Tuy không để lộ qua khuôn mặt mà Tiểu Bạch đã khoogn nhìn thấy nhưng việc chị ý ôm kéo Tiểu Bạch lại thì rõ ràng là dụng tâm. Chỉ là chị muốn che giấu việc ăn dấm  của mình nên mới cố nói những câu như vậy mà thôi. Anh Duệ sắp tái xuất. A a a a a a a  aaa. Em nhớ anh Duệ quá đi . Hóng hóng hóng !!!
8 m& i7 c4 [, d) M9 {©2024 Kites.vn | All rights reserved
Chị yêu ngủ ngon nha ~~~ Thứ 7 kết thúc trọn vẹn <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 11-8-2013 23:00:47 | Xem tất
Sau một ngày cuối tuần mệt mỏi em lại về với nhà mình đây . Kết thúc một ngày bằng việc soi mói vào chuyện gia đình bại hoại lưu manh dường như đã thành thói quen của em mất rồi. Em càng đọc càng nhớ anh Duệ ghê gớm. Ôi. Anh Duệ bé bỏng của chị !!!! Em chúc cả nhà ngủ ngon nha!! Mẹ Cherry mà đọc tin này chắc là đã đến cơ quan buổi sáng rồi. Em đi ngủ đây. Tưởng tượng ôm anh Duệ ĐI NGỦ

Bình luận

Trời. Cherry dậy sớm thế chị  Đăng lúc 12-8-2013 09:04 AM
Lúc chị đọc cm của em, là 5h sáng dậy cho Cherry măm măm ^^ chúc em tuần mới tốt lành.  Đăng lúc 12-8-2013 05:33 AM
Lúc chị đọc cm của em, là 5h sáng dậy cho Cherry măm măm ^^ chúc em tuần mới tốt lành.  Đăng lúc 12-8-2013 05:33 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 12-8-2013 11:27:52 | Xem tất
yukiomina86 gửi lúc 12-8-2013 11:17
©2024 Kites.vn | All rights reserved2 k- f9 S; |$ L5 }( u2 {& }: m
Thật là thích cái cách zai Vũ từ chối cái cô nàng kia  
©2024 Kites.vn | All rights reserved4 R# X2 O  U% \+ l: J
8 w# l! _1 O; [; ~©2024 Kites.vn | All rights reserved
Quá bá đạo, quá tr ...

©2024 Kites.vn | 3 t: v/ u7 G8 X2 gAll rights reserved
Em chào chị thân yêu !!!
. \2 u6 ]9 u! w8 n# h©2024 Kites.vn | All rights reserved
5 phút lơ là mất ngay con tem yêu quý. Tem ngoan , lần sau nhớ bay về chị
* [8 i& [# l7 X+ i+ P©2024 Kites.vn | All rights reserved
He he he he. Em cứ phải đặt gạch để đây đã. Đọc truyện xong em quay lại tiếp . Hí hí hí.  Há há há. Ôi zời ơi là zời. Hé hé hé. Hàng về !!!! .
©2024 Kites.vn | $ m- I3 q4 n5 w. iAll rights reserved
Chị thân yêu vất vả rồi *đấm bóp cho chị*
©2024 Kites.vn | All rights reserved1 X" C- S  q" g: M7 c
©2024 Kites.vn | 7 a! A& U8 r% `' M, u/ G7 W# AAll rights reserved
©2024 Kites.vn | All rights reserved+ f7 n+ t: S1 F- T
Ôi. Thân thế của chị Kỷ bí mật vậy. Á á á á. Hồi hộp quá. Không hiểu như thế nào được !!! Không hiểu là chị Kỷ dính líu như thế nào nhỉ ???? Em tò mò quá đi mất. Truyện những 110 chương chắc chắn không chỉ là màn đoàn viên của gia đình bại hoại này rồi. Càng đọc càng nghiền mới chít. Em rơi xuống hố sâu không đáy rồi. Em chỉ sợ lúc chị lấp hố chôn luôn cả em mất
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 12-8-2013 17:04:18 | Xem tất
yukiomina86 gửi lúc 12-8-2013 16:34
3 w( Q* Y# X5 i  \; D& [©2024 Kites.vn | All rights reserved
Tặng thêm cho mọi người một chương nữa  
9 u! U  ^" f" |' S% G( q- i4 s& I©2024 Kites.vn | All rights reserved
+ d& u  m7 K% C- x5 ?/ Q, [* E©2024 Kites.vn | All rights reserved
@Lib: Tuy chị không đáp ứng được ...

Em hâm quá. Trót xem 1 film SE bây giờ cứ ngồi sụt sịt . Buồn chết mất. Em khóc như mưa luôn chị à . Đây cũng là một trong những lí do không bao giờ em đọc truyện SE. Em tuy cồng kềnh nhưng lại vô cùng dễ vỡ. Cứ SE là em bị ám ảnh như này đây. Em định vào nhà mình đọc lại để lấy cảm xúc, không buồn nữa thì thấy có chương 25 như là em vớ được phao cứu hộ vậy. Chị Kỷ à, em đến với chị đây. Yêu mẹ Cherry !!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 13-8-2013 12:24:50 | Xem tất
yukiomina86 gửi lúc 13-8-2013 10:17
©2024 Kites.vn |   O; s0 O: w9 XAll rights reserved
He he, đúng như đã hẹn, hôm nay mềnh cho anh Duệ tái xuất giang hồ nhé.  
/ S9 k+ t* X- |, S0 N©2024 Kites.vn | All rights reserved
©2024 Kites.vn | % n; n" g7 n1 zAll rights reserved
Cá ...

AAA. . Chương mới í a là chương mới . Ô la la la . Mẹ Cherry đáng yêu của em :hun hun: . Vậy là qua bao ngày cách xa , nhớ nhung khôn nguôi, anh Duệ đã tái xuất. Trời ơi. Nhớ anh Duệ chết mất. :véo má: . Vũ ca chưa nhận ra nhưng anh Duệ thì đã biết cả rồi. Lần này Vũ ca lại một phen khốn đón cho mà xem. Trời ơi. Em xúc động quá mẹ Cherry ơi ). Em chúc chị một ngày mát mẻ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 13-8-2013 22:12:17 | Xem tất
yukiomina86 gửi lúc 13-8-2013 20:50
©2024 Kites.vn | All rights reserved- M4 U; p3 t5 ]" O9 v" N* d7 U
Hô hô, hôm nay miềng vừa túm được em pio227, nhờ em í làm kitesbook cho. Tối nay thử n ...

Ôiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii. Em chết đây chị ơi. Trái tim bé nhỏ của em không thể chịu nổi sự đả kích này . Anh Duệ của tôi ơi là anh Duệ của tôi !!!! . Giờ thì chị đây thật sự cảm thấy thương cảm cho mẹ của anh rồi . À không. Âu cũng là phúc của chị Kỷ . Hắc tặc ca à, vụ Durex chưa đến phiên huynh phải dạy cho cháu nó đâu. Có khi huynh cũng phải nhờ cháu nó phụ đạo nhiều thứ ấy chứ . Em đang rất nghi ngờ việc chị Kỷ thành lưu manh có một đóng góp không nhỏ từ phía anh Duệ. Ôi. Chết mất thôi !!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách