Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: yukiomina86
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Mẹ Lưu Manh, Con Thiên Tài | Quỷ Miêu Tử (Hoàn +Ebook page 1)

[Lấy địa chỉ]
41#
Đăng lúc 3-9-2013 21:41:15 | Xem tất
Chị Lương tay không bắt rắn thật là nể phục, chị có tinh thần thép thật đấy, nếu gặp mình chỉ có nước lăn ra bất tỉnh, thảo nào Tần Dịch ngưỡng mộ chị đến vậy.
2 ^7 p: x- k3 P©2024 Kites.vn | All rights reserved
Tên lính Mỹ này tiêu đời rồi tính đối chọi với chị hả? Thảm cho em rồi gì không ai lưu manh bằng chị Lương đâu, cầu chúa phù hộ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

42#
Đăng lúc 4-9-2013 11:29:04 | Xem tất
Chị Lương ra tay là không ai đoán nổi ý đồ của chị, anh Trạch lúc nào cũng đem đầu óc u tối của mình gắn lên người chị Lương, ha...ha...chết cười với anh Trạch thôi.
©2024 Kites.vn | All rights reserved* R, g1 z2 _, @' z' B
Lần này anh Vũ lại có thêm tình địch mới, được đấy cuộc sống thì phải náo nhiệt, có cạnh tranh thì mới hứng thú phải không anh Vũ?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

43#
Đăng lúc 4-9-2013 22:04:03 | Xem tất
Có phải anh Vũ đến giải cứu kịp thời không vậy???hy vọng mình đoán đúng.{:138:}
©2024 Kites.vn | All rights reserved, F/ M; K( V3 Y) E9 I8 }5 g$ v) I
Tại sao huấn luyện lại trở thành bi kịch như vậy?{:301:} Nguy hiểm quá với bản lĩnh của chị Lương thù có dễ thoát thân không? Tên Eric này không thể coi thường được
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

44#
Đăng lúc 5-9-2013 16:42:19 | Xem tất
Mình cũng bị lừa, mới chương trước đang đau lòng muốn chết qua chương này thì lại đau lòng vì bị lừa, thật muốn đánh người quá.
©2024 Kites.vn | All rights reserved5 _6 _- d+ \$ ]! j2 Z6 {0 N, X5 O
Đợt huấn luyện gì mà biến thái quá, không biết chị Lương có phát hiện gì không? chứ hành động của chị làm mình nghĩ chị đã biết chân tướng sự việc rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

45#
Đăng lúc 6-9-2013 12:35:27 | Xem tất
Chị Lương hiếm khi được anh Vũ đích thân chăm sóc thì cứ nằm im mà tận hưởng đi, vật lộn với anh làm gì để bé Duệ hiểu lầm.
8 j6 I# S. E' i. ]; w) u©2024 Kites.vn | All rights reserved
Không biết khi chứng kiến cảnh hơi thân mật của cha mẹ bé Duệ sẽ phun ra câu gì ta, bảo đảm đủ sát thương 2 người rồi ha..ha...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

46#
Đăng lúc 7-9-2013 19:14:17 | Xem tất
Hai cha con đang đối chọi long trời lở đất chị Lương còn phải dạt qua 1 bên thế mà Tần Dịch lơ ngơ này lại lọt vào chiến trường thảm khốc này.
©2024 Kites.vn | All rights reserved; g3 ]) L# L5 M& j1 Z$ o
Có lẽ bé Duệ nghĩ anh Vũ không có tình cảm với chị Lương và hận anh đã vô tình bỏ rơi 2 mẹ con bao năm nay khiến 1 mình chị Lương chống chọi đến thay đổi cả bản tính, haizz...cha bé có nổi khổ tâm thôi bé coi như vì hạnh phúc nửa đời sau của tiểu Lương mà bỏ qua cho anh Vũ đi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

47#
Đăng lúc 9-9-2013 16:06:13 | Xem tất
Chắc sắp có màn thú vị lắm đây, nghe anh Vũ chỉ chơi super mario chắc mọi người đều mắc nghẹn quá, ha..ha.. mình cũng như anh Vũ chỉ chơi trò này thôi nhưng cũng thua thê thảm lắm.
©2024 Kites.vn | All rights reserved1 N. a% C+ o, E
Cả gia đình chưa xuất phát mà đã gây thù chuốc oán với đội kỹ thuật rồi, đội kỹ thuật lần này sẽ thua không còn manh giáp luôn vì 1 mình bé Duệ đã không đối phó nổi huống hồ cả nhà 3 người cộng thêm 2 anh chàng nữa thì chỉ có toàn thắng thôi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

48#
Đăng lúc 9-9-2013 21:56:48 | Xem tất
Cứ tưởng cả đội chiến thắng vẻ vang sao mà lại để thua thảm thương như vậy, thôi thua 2 keo này ta bày keo khác tiếp, lũ người bên kỹ thuật khát máu kia hãy chờ mà xem anh Vũ mà giận lên sẽ trả đũa như thế nào, anh làm sao chịu nhục được, không thể nào mất thể diện trước đứa con trai của mình, trò chơi cũng mô phỏng theo thực tế nên làm sao làm khó anh được.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

49#
Đăng lúc 10-9-2013 21:19:10 | Xem tất
Xin chia buồn cùng Mẹ Cherry và gia đình, không biết nói gì hơn mong bạn vượt qua nổi đau này và nhớ giữ gìn sức khỏe.{:113:}
©2024 Kites.vn | & X8 W9 g9 D) b; ?+ v  L  e5 `All rights reserved
Lúc bà nội mình mất mình cũng buồn lắm .
©2024 Kites.vn | . z, @) u$ n9 x6 b8 GAll rights reserved
Mình cũng chẳng còn hứng để bình loạn nữa.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

50#
Đăng lúc 17-9-2013 12:27:02 | Xem tất
Chào mừng mẹ Cherry đã trở lại, tâm tình của bạn tốt hơn chưa?
, I/ R' `3 n5 e+ _( F( _/ _8 _" q©2024 Kites.vn | All rights reserved
Đọc chương này khâm phục tác giả quá có thể kể ra nhiều loại súng như vậy, thật bái phục.
©2024 Kites.vn | All rights reserved9 I" J- C/ A! Y/ X+ M1 ?
Sắp hé mở ra thân phận của chị Lương , nhưng cú điện thoại đó có phải là cảnh báo sắp có nguy hiểm xảy ra không? mình mong đến đoạn 2 anh chị xác nhận lại mối quan hệ quá chờ lâu quá mà vẫn chưa thấy rục rịch gì cả.

Bình luận

CẢm ơn bạn, mình cũng ổn nhiều rồi ^^  Đăng lúc 17-9-2013 08:45 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách