Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: yukiomina86
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Mẹ Lưu Manh, Con Thiên Tài | Quỷ Miêu Tử (Hoàn +Ebook page 1)

[Lấy địa chỉ]
71#
Đăng lúc 28-10-2013 23:34:45 | Xem tất
Trận đọ sức này gay go đây nhưng có anh Vũ thì không việc gì phải sợ, he..he..anh Vũ cứu mạng chị Lương rồi đấy, chị cảm động chưa xém chút nữa chị rơi vào tay quỷ phong lưu rồi. Mình mong đợt huấn luyện này nhanh chóng kết thúc đề 2 anh chị có thời gian vun đắp tình cảm chứ.
& w. A, U0 i- g5 p©2024 Kites.vn | All rights reserved
Chúc mẹ Cherry luôn khỏe mạnh, tinh thần sảng khoái, năng lượng dồi dào.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

72#
Đăng lúc 30-10-2013 21:20:49 Từ di động | Xem tất
Hi...hi...anh Vũ ma lanh ghê, anh đánh với boss bên kia để cho chị Lương có cơ hội đi cắm cờ, dù anh có hy sinh thì đội anh vẫn thắng, haizz...người có chỉ số IQ cao có lợi nhỉ vì khi đánh sử dụng đầu óc thì khả năng chiến thắng cao hơn.
©2024 Kites.vn | 1 T; H% K$ E0 }$ u1 c! u. pAll rights reserved
Nghe spoil của mẹ Cherry làm mình bồn chồn quá, đành phải chờ bạn tung hàng thôi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

73#
Đăng lúc 31-10-2013 18:55:22 | Xem tất
2 anh chị kiểu này sẽ mau chóng nồng thắm thôi, bé Duệ ơi thật khâm phục bé nha đến việc này mà bé còn hốt được đống tiền, he...he...không hổ danh là con của cặp đôi lưu manh kia.
©2024 Kites.vn | 9 G. R) [7 X" Q$ G& b+ AAll rights reserved
Anh Trạch liệu có bị chích thuốc đã được thử nhiều năm về trước không đây, nếu thật là anh thảm rồi{:301:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

74#
Đăng lúc 2-11-2013 04:01:32 | Xem tất
Chân tướng sự việc cũng đáng sợ thật, bây giờ lũ người điên đó muốn dùng chị Lương làm thử nghiệm thuốc, không dễ đâu nha vì bây giờ ngoài chị Lương còn có anh Vũ bảo vệ thì khó động tớ chị.
©2024 Kites.vn | All rights reserved* P8 f/ k# Z; ^
Lũ người điên này đến giờ vẫn chưa tỉnh đã làm chết biết bao nhiêu người mà không ngộ ra à, có những cái muốn nhưng không thể thực hiện được, trong vụ này chỉ hy vi5ng ba của chị Lương còn sống nhưng ông có trẻ như Eric không đây?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

75#
Đăng lúc 4-11-2013 22:14:42 | Xem tất
Cứ tưởng sẽ có màn thịt nóng bỏng vậy mà đang ngon trớn sao anh lại dừng, anh Vũ lần này chơi nghiệt nha khơi lửa rồi bỏ lại mình chị Lương cô đơn, thảo nào mặt chị Lương đen thui, mà bà chị cũng lạ thật thích anh thì đáp ứng cho rồi ai biểu chị thái độ không rõ làm anh Vũ cũng không dám tiến tới.
5 F0 {1 x$ @& E/ q& g8 j©2024 Kites.vn | All rights reserved
Nhiệm vụ lần này có phải là nhiệm vụ cuối cùng không?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

76#
Đăng lúc 5-11-2013 21:50:16 | Xem tất
Anh Vũ  bảo vệ chị Lương không cho ai xâm phạm lãnh thổ đã được anh chiếm hữu, được đấy anh phải cho lũ loi choi này biết tay dám tơ tưởng ăn đậu hũ của bà xã anh là không được rồi, anh cứ vậy mà phát huy nhé. He..he ..lần này chị Lương sẽ cảm động lắm đây.{:301:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

77#
Đăng lúc 6-11-2013 22:03:22 | Xem tất
Anh Vũ đua xe nha, sẽ hoành tráng lắm đây, lũ nhóc coi trời bằng vung này phải cho 1 bài học nhớ đời thù mới thành nhân được, anh Vũ nên chỉnh cho thảm vào đã nhỏ tuổi mà còn học thói chọc ghẹo phụ nữ, anh Vũ đã tuyên bố chủ quyền mà vẫn ráng nhăm nhe chị Lương, haizz...không thể bỏ qua đựơc.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

78#
Đăng lúc 7-11-2013 22:09:31 | Xem tất
Anh Vũ đua xe siêu hạng thật, chỉ đọc mà thấy hoành tráng ghê, nhìn anh oai phong hết sẩy luôn
1 c1 x* G; w. p7 I- z7 \©2024 Kites.vn | All rights reserved
Kỳ này chị Lương biết thêm tài lẻ của anh Vũ nữa nha, tài năng của anh nhiều như vậy cộng thêm khi có nguy hiểm là anh bảo vệ chị chặt chẽ như vậy thì chị nhớ xong phi vụ này thì cùng anh tái hợp đi nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

79#
Đăng lúc 8-11-2013 22:50:17 Từ di động | Xem tất
Qua Nhật Bản chị Lương được mở mang đầu óc, tâm tình cũng cởi mở hơn, tình cảm của 2 người càng ngày càng tốt hơn rồi. Chị Lương gặp cha mình nhưng có lẽ ông cũng không còn nhớ mình có đứa con gái đâu, bắt đầu sắp có cao trào rồi, nhưng mình mong mọi chuyện sẽ suôn sẻ để anh chị mau về bên bé Duệ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

80#
Đăng lúc 11-11-2013 21:44:01 | Xem tất
Ôi thương anh Vũ quá{:301:}, 1 người đầy khí thế mà bây giờ đôi chân không đi lại được thì làm sao anh chịu nổi đả kích này,chị Lương sẽ tự trách mình lắm đây, nhưng trong cái rủi sẽ có cái may, trước tiên là chị Lương đã chấp nhận tầm quan trọng của anh Vũ trong lòng mình còn chuyện hồi phục chỉ là chuyện nhỏ, từ xưa đến giờ không có khó khăn nào mà anh Vũ không thể vượt qua. Anh Vũ cố lên{:292:}{:292:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách