Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 244088|Trả lời: 75
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Chiếc Bật Lửa Và Váy Công Chúa | Twentine (Khóa chương vì truyện đã được mua bản quyền)

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 19-4-2016 20:38:27 | Xem tất
cái bạn Lý Tuân này có vẻ huênh hoang ghê.
) M- H3 w0 ]5 @; m& z©2024 Kites.vn | All rights reserved
©2024 Kites.vn | All rights reserved/ @7 h2 v8 g* N
còn Chu Vận nữa. hình như là theo đạo thật rồi. mà em thấy bảo theo đạo là nếu nghĩ xấu hay rủa ai đó là bị phạt nặng lắm đó.
©2024 Kites.vn | : V* M/ R5 e5 P, J& p5 EAll rights reserved
©2024 Kites.vn | ' W2 H' m9 Q+ k) E4 \8 VAll rights reserved
Không biết có phải như thế thật  không ấy.
' k1 f8 p4 {% @©2024 Kites.vn | All rights reserved
©2024 Kites.vn | - c9 l  ?8 w1 V- ^  J4 c" Z) pAll rights reserved
Hóng màn hai bạn trẻ đấu võ mồm với nhau nhất.
©2024 Kites.vn | All rights reserved; h" H9 H2 A" [+ L" T: Y
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 20-4-2016 19:41:31 | Xem tất
Liệu bạn Lý Tuân có từ chối để sang nhóm của Chu Vận không nhỉ??? cơ mà cái bạn Lý Tuân này IQ có vẻ cao vì biết làm toán cao cấp hoặc là bạn ý dựa vào máy tính để làm bài. nhưng như thế cũng là siêu rồi. may mà em chưa học Toán cao cấp bao giờ.

Bình luận

em sắp tốt nghiệp r, sợ lém k dám đâu. bh e nhìn số là bị choáng :)  Đăng lúc 20-4-2016 08:56 PM
Học đi sẽ thấy trời ơi đất hỡi :D  Đăng lúc 20-4-2016 08:53 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 21-4-2016 19:42:13 | Xem tất
không biết Chu Vận có thật sự nổi loạn không? nhưng dễ lắm vì ngay chương đầu lúc Chu Vận chuẩn bị đi thì đã nhắc nhở Chu Vận rát rất rất nhiều lần. không biết như nào? Nhậm Địch sai hay Chu Vận không phải như thế?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 22-4-2016 19:54:50 | Xem tất
Thế là Nhậm Địch có ý gì với Lý Tuân rồi. tm thời nói thế. chứ theo cái cách mà Nhâm Địch nói chuyện với Lý Tuân và cái vấn đề gì đó ở chương 4+5 ấy thì có thể là giao kèo để chạy môn, chạy điểm. nhưng mag bạn Lý Tuân vẽ lập trình trái tim ấy nghe bạn Twentine kể cũng thích. Trai tim đa chiều màu đỏ đập giữa nền tối như thế
©2024 Kites.vn | & V( D. W2 |+ g# v" r( `. JAll rights reserved
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 24-4-2016 11:21:04 Từ di động | Xem tất
Haha. Cái này buồn cừoi quá. Liễu tư tư có khả năng nhìn ra là chu vận cũng có gì đó với lý tuân không? Em thích ai hơn thì chị sẽ thích ngừoi đó. Chu vận giận rồi à nha. Không biết mqh của nhậm địch với Lý Tuân là gì. Chu Vận với Lý Tuân cứ khích nhau thế này mà chém chả nhau thù hay lắm. Cảm ơn chị Hanvuphi nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 25-4-2016 19:04:32 | Xem tất
kiểu gì cũng có gian tình bay ngập phòng. không biết bạn Lý Tuân nghĩ thế nào chứ đang ngủ mà bị người khác làm phiền như thế đa số là sẽ cáu bẩn lân ấy.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 27-4-2016 19:33:39 | Xem tất
người xấu. cái bà cô già họ Trương với con ma cây Hàn Gia Khang kia không biết có tí mùi JQ gì không. nhưng bị cướp trăng tay như thế cũng ức chế lắm. nếu là người bình thường chắc có đánh nhau.

Bình luận

cho nên nhiều lúc cta muốn đánh người. ghét lắm chị. công sức bỏ ra bị ngta lấy rồi bị cắn lại tức lắm ấy.  Đăng lúc 27-4-2016 08:00 PM
Đời nó thế á em, bữa c cũng bị một vụ tương tự vậy, ức chế khủng khiếp, thành ra dịch đến đoạn này lên tăng xông :D  Đăng lúc 27-4-2016 07:53 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 28-4-2016 19:19:03 | Xem tất
công chúa điện hạ có thể quang minh chính đại bắt Lý đại ca về nhà rồi. em thấy rõ ràng là Lý đại ca muốn nói chuyện hay là muốn thân với công chúa điện hạ hơn nhưng mà Lý huynh bị bệnh mắc cỡ. muốn công chúa lấy đồ ăn nhưng ngại không nói lên lời. đành bảo mang cho Liễu tư tư. nhưng em không nghĩ là Lý đại ca là người bị đá đâu. trông Tw tả đẹp troai thế cơ mà. tóc vàng hoe đấy nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 29-4-2016 19:12:05 | Xem tất
vyha1619 gửi lúc 29-4-2016 09:07 AM
©2024 Kites.vn | 8 L6 Q+ j% ?. VAll rights reserved
Con của em lớn chưa ??? chị cũng 2 nhóc lớn rồi, đứa lớn đang thì cấp 3, đứa nhỏ  ...

sao ai cũng có baby rồi thế, em đây đầu 2 mà chưa có thằng cha sa lưới của em hết. ôi trái tim tan nát quá đi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 30-4-2016 19:29:36 | Xem tất
Tướng quân Lý với Công chúa điện hạ dạo này thân thiết quá. nếu mà như những người khác mà bị con gái lẽo đẽo theo mề nheo thì đa số sẽ chả bao giờ ngồi nói rõ sự tình đâu mà mặc kệ luôn ấy...
©2024 Kites.vn | % A4 w% q3 h3 Q# L, x0 L( vAll rights reserved
chúc chị và gia đình kì nghỉ lễ vui vẻ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách