Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: finpeo
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Actress] Kao Supassra Thanachat - Happy 1st anniversary Kao's thread

[Lấy địa chỉ]
251#
 Tác giả| Đăng lúc 1-8-2013 12:07:56 | Chỉ xem của tác giả

Cr: kao's facebook

Nếu sau này đóng phim khác, bé không đóng kiểu dễ thương như này nữa thì người nông dân biết phải làm sao{:261:} . Người nông dân chỉ muốn bé đóng vai học sinh cute thôi, đừng đóng vai lớn{:261:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

252#
Đăng lúc 1-8-2013 12:14:25 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +50

* ngất ngây*{:290:}
bạn ý thật xinh đẹp, mình thích nhất chiếc mũi na, bạn ý mà cười phát thì coi như người đối diện phải say mê luôn ý nhở
Xinh đẹp ùi học giỏi nữa, ngưỡng mộ quá, đúng là tuổi trẻ tài cao
chúc bạn ngày càng xinh đẹp, nhận nhìu vai diễn hơn nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

253#
 Tác giả| Đăng lúc 1-8-2013 12:16:37 | Chỉ xem của tác giả
Người nông dân muốn khóc quá, lấy hình post cho mọi người xem mà lỡ tay del nguyên hộ hình hormones mất rồi, tôi đập đầu tự tử mất thôi ú oà huhuhuhu
Hình trong ipad mà lỡ tay del thì kiếm lại cách nào nhỉ{:261:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

254#
Đăng lúc 1-8-2013 12:24:04 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +50

Bạn chủ thớt hào phóng quá, nhưng chia buồn với bạn vì bộ ảnh bị del nhé, thử lục thùng rác tìm lại xem
Em này như cuồn chủ thót luôn phải không, xinh, dễ thương, trông tinh nghịch nữa
Nhưng loạt ảnh trên báo trang điểm hơi đậm nhỉ
Saex xem Tuổi nổi lạo có em đóng, nghe nói hay lắm mà

Bình luận

Uh, trong cuồn mình luôn đó  Đăng lúc 1-8-2013 12:28 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

255#
Đăng lúc 1-8-2013 12:26:44 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +50

Lướt sơ sơ tưởng bạn nì 1980 mình quá choáng, sau mới biết lịch Thái lịch Việt khác nhau nên bạn ấy đúng ra là sn 1994/1995 gì đóa, thở phào :))
Bạn í xinh thật nhỉ, diễn viên Thái toàn các bạn xinh hay sao ấy, xem phim nào cũng thấy phát hiện thêm ra được tiểu mĩ nhân hihi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

256#
 Tác giả| Đăng lúc 1-8-2013 12:29:24 | Chỉ xem của tác giả
Hormones the Series
I can’t believe it. I can’t believe that I’m COMPLETELY ADDICTED to this series! So basically, this series has been like..talk-of-the-town in one of the sites I frequently get on. And well, I thought I’m going to give it a try, even though I never enjoy watching other series apart from japanese’s. And wowwww!! this is how teenager series should be!

The series revolves around a group of high school students and their teenager issues: popularity, sex, gossip, dream, and friendship.

Each teenager has his/her own specific issue. To make it clear, here is the example:

Win: His issue is popularity. He acts cool, but doesn’t think before he acted—and that always leads to problem for others.
Mhorg: A very artistic boy, although he seems to have a lot of friends, he actually has his very personal space and he won’t let anyone get in.
Kwan: She’s seen as a perfect girl. She is good natured, cute, and very intelligent.
Dao: A daydreaming girl. She spends time reading and writing love novel. She always ship people around her. *she really needs to play tumblr haha*
Toei: She is not good at talking to girls, instead, she loves talking to boys (as a friend.) Girls in her class always gossip about her and called her a slut.
Sprite: Based on her personality, it is not strange that everyone called her a slut or whore. She doesn’t think that you need to love someone to have sex, and thinks that sex is one of many ways to entertain yourself.
Well, this is not all the series has yet. There are more characters with other interesting issues.

Seriously, everyone (13+) should watch this.

Sẽ dịch sau
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

257#
Đăng lúc 1-8-2013 12:41:43 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +50

Chủ thớt đại gia ghê, thưởng bao nhiêu xèng, nhưng số mình hông biết có chạm được tay vào tiền không nữa.
Nói chung là nhìn bạn nầy khi make-up khá chững chạc nhưng khi trang điểm nhẹ nhàng nhìn rất là iu, các cử chỉ rất dễ thương
Dạo này thấy tụi bạn cũng đang bần loạn vì Tuổi nổi loạn không ah
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

258#
Đăng lúc 1-8-2013 12:57:35 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +50

Diễn viên mới của Thái Lan à?
Em Kao này xinh quá, xinh năm 95 là vẫn còn trẻ lắm. hihihi
Ko bít em ấy đóng phim gi? Chủ thread có thể cho bít đc ko?
À, chủ thread có vẻ thick diễn viên, idol nữ hơn nam nhá. he he he

Bình luận

vì xung quanh mình toàn ng yêu gái đẹp, ban đầu mình fhir là fan kim tae hee thôi, sau bạn bè thân dẫn lối đến nơi này hehee  Đăng lúc 1-8-2013 01:29 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

259#
Đăng lúc 1-8-2013 13:01:33 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +50

Thử xem vận may của mình đến đâu nào, mình cũng xem phim tuổi nổi loạn này, công nhận dàn diễn viên đẹp tít mít, chệ Kao là 1 trong số đó :v
Hum bữa có cái face của chệ đăng mấy cái hềnh hay lắm á. Suốt ngày thấy chu mỏ này. Ai thấy đẹp thì chu mỏ nhé. tức là đồng ý đó.
vẫn còn 1 tấm nữa nhưng mà bị lỗi, tấm đẹp nhất,hic.

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
finpeo + 5 Bài viết hữu ích

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

260#
Đăng lúc 1-8-2013 13:15:14 | Chỉ xem của tác giả
Trời ơi cao 1m63 mà nặng có 42kg thôi á
pé này nhìn quen quen, bằng tuổi các sĩ tử năm nay của nhà mềnh
không biết đã từng xem pé này đóng phim gì chưa ta???????
cảm ơn chủ thớt đã dịch tin nhé, chứ nhìn toàn giá đỗ là mình cắn lưỡi

Bình luận

ss MŨM ở đây ạ ^^  Đăng lúc 2-8-2013 12:24 AM
chia buồn với em  Đăng lúc 1-8-2013 01:38 PM
chia bùn cùng ss ạ  Đăng lúc 1-8-2013 01:31 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách