Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: tieunien
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[SUBTEAM] Ejiah with love| TUYỂN NHÂN SỰ PHIM "NGƯỜI PHỤ NỮ KẾT HÔN 3 LẦN&q

[Lấy địa chỉ]
101#
 Tác giả| Đăng lúc 27-8-2012 18:46:28 | Chỉ xem của tác giả
Joongbo gửi lúc 23-8-2012 09:05
down hết về trước đi em
nhanh và luôn nhớ
ss biết mấy người bị del MF rồi

Chả nhẽ em chả cần logo mang file đi nhờ encode luôn:(((((((
em Lùn bẩu logo nhà mềnh khó cắt vì lắm dây dợ quớ chị ơi =.=
em đang tính xem như thế nào:(
hiện giờ có 2 file đã tương đối hòm hòm rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

102#
 Tác giả| Đăng lúc 1-9-2012 12:33:52 | Chỉ xem của tác giả
THÔNG BÁO VỀ TÊN GỌI SUBTEAM VÀ VẤN ĐỀ LOGO

Mặc dù nếu tính ra subteam của nhà ta đã hoạt động được 1 thời gian cũng tương đối lâu rồi.
Nhưng nếu như mọi người để ý chúng ta chưa bao giờ có tên chính thức cả
Trong thời gian vừa qua cái tên có lẽ được sử dụng lâu nhất chính là AhAh_Subbing_Team
nhưng sau công cuộc chuyển nhà chúng ta buộc phải sử dụng 1 tên khác và những cái tên Lee Ji Ah's box hay Lee Ji Ah's house hay Ejiah's house thay nhau được sử dụng.
Nhận thấy điều này sẽ rất bất tiện và gây nhiều ảnh hưởng không tốt đến hoạt động của subteam nhà ta, nên thay mặt Subteam của nhà Súng quyết định lấy tên chính thức Subteam nhà mình là Ejiah with love
Vừa qua Súng cũng đã cùng chị Bo quyết định lấy logo của ss Lee Ji Ah với 1 số sửa đổi để làm logo cho subteam của nhà, nhưng vì 1 vài lí (mà chủ yếu theo như các des là do logo của AhAh quá hoa lá cành =.=) hiện logo vẫn chưa hoàn thành. Rất xin lỗi cả nhà vì vấn đề này{:263:}
Nếu mọi người có ý kiến đóng góp gì hay đồng ý với việc thay đổi tên gọi cũng như vấn đề logo này xin được phản hồi lại cho Súng được biết.

Thân,

Súng quản gia

Bình luận

@Ando: thế nên mí cần mọi ng giúp à, chị cũng thấy khi làm sub tên hơi dài, chỉ có làm logo sẽ đỡ bành trướng à, nhưng tên chị nghĩ ra đc mỗi cái đó ấy:((((   Đăng lúc 6-9-2012 08:16 PM
e cũng thấy cái tên hơi dài ss ạ :)  Đăng lúc 6-9-2012 08:05 PM
G9 ss yêu :*  Đăng lúc 2-9-2012 03:13 AM
em cứ mạnh miệng thế thâu chứ từ lúc đọc thông báo này của ss em cũng có nghĩ đến rầu mà chưa ra =)) cứ từ từ ss ạ =))  Đăng lúc 2-9-2012 02:51 AM
để em nghĩ xem có cao kiến nào k :)) hqua em xem cái cap vid ost M2F ấy...có cái From ejiah with love...nó có nghĩa là From subteam nhà mình đúng k ss? thật lòng em thấy nó kì k   Đăng lúc 2-9-2012 02:41 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

103#
 Tác giả| Đăng lúc 6-9-2012 17:35:50 | Chỉ xem của tác giả
VOTE CHO MV ĐỂ SUBTEAM LÀM VIETSUB T___T

Tình hình là thế này, Súng quản gia muốn làm Vietsub cho bài I hope you can be của Taru trong phim Me too, flower, nhưng do 1 số điều kiện nên không thể tự làm MV trong thời gian ngắn được, do vậy thay mặt subteam Súng đã quyết định làm Vietsub 1 MV fanmade của cộng đồng mạng. Nhưng hiện tại Súng đang khá phân vân trước 3 MV fanmade, vì mỗi MV có 1 sự độc đáo và thuận lợi riêng khi làm sub, vì thế Súng muốn nhờ cả nhờ vote giúp Súng xem nên làm MV nào hơn, MV được chọn sẽ được làm vietsub để gửi tới cả nhà Ejiah cũng như nhà Hoa trong thời gian sớm nhất có thể. Cả nhà hãy giúp Súng nào!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Và đây là 3 MV được đề cử;))

MV số 1:

MV số 2:

MV số 3:

Ngoài ra nếu mọi người có MV nào khác dựa trên nhạc nền bài I hope you can be của Taru trong M2F có thể đề cử thêm cho Súng^^

Thân,

Súng quản gia tong xáng hiền lành thánh thiện:">

Bình luận

số 4 đi ss Súng ơi :))  Đăng lúc 7-9-2012 09:14 PM
moon bảo moon làm vid kìa ss :D  Đăng lúc 7-9-2012 04:49 AM
ss vote cho số 1 nhé Súng êu :xxx  Đăng lúc 6-9-2012 09:33 PM
e thấy TA của họ cũng đẹp mà, dù sao mình cũng chỉ là vietsub thôi, TA ko vấn đề, chị thử hỏi ng ta xem còn vid ko sub ko  Đăng lúc 6-9-2012 07:52 PM
em vote cái số 1, thích cái nên, nhìn cảnh mv có nét j đó hay hay ;))  Đăng lúc 6-9-2012 07:17 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
Joongbo + 5 ;))

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

104#
Đăng lúc 6-9-2012 19:11:52 | Chỉ xem của tác giả
tieunien gửi lúc 6-9-2012 17:35
VOTE CHO MV ĐỂ SUBTEAM LÀM VIETSUB T___T

Tình hình là thế này, Súng quản gia muốn làm V ...

Vid thứ 1 đi ss ơi {:301:}
Vid thứ nhất HD mà đậm chất fanmade, màu mang cảm giác buồn nữa
Em thích nhất những vid thế này
Làm vid đầu tiên đi ss
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

105#
Đăng lúc 6-9-2012 19:26:19 | Chỉ xem của tác giả
e vote cho vid 1 nhá
mặc dù e ko thích màu của vid lắm, nhưng trong 3 cái thì đấy là cái đẹp nhất rồi
mà sao vid đầu ng ta làm ngắn thế T_T, có hơn 2ph thôi à

Bình luận

cái engsub chắc là đính kèm vào rồi, chị ko thích nó lắm^^ nhưng nc cũng được:D  Đăng lúc 6-9-2012 07:57 PM
đấy ss đang lấn cấn vụ chữ tiếng Anh và thời gian, còn ý tưởng của ng ta hay quá  Đăng lúc 6-9-2012 07:47 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

106#
Đăng lúc 6-9-2012 19:59:18 | Chỉ xem của tác giả
ss vote cho vid 1 nhé
hơi ko ưng ý về màu của vid
nhưng mà thấy ổn nhất trong 3 cái
thương Súng và ST chăm chỉ

Bình luận

dạ cảm ơn ss ạ:x  Đăng lúc 6-9-2012 08:16 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

107#
Đăng lúc 7-9-2012 04:48:11 | Chỉ xem của tác giả
Tình hình là em rất thích thể loại Vid số 1 :D
cơ mà rõ ràng là nó hơi ngắn và hết hơi bị ba chấm :-s
còn hai cái kia thì em xem có mỗi mấy giây đầu rầu thôi vì em k thích kiểu chạy ảnh thế :")
nói chung là em có ý kiến là...mình tự làm vid thâu ss ơi =))
nếu k kịp thì mình có thể hoãn dự án này, làm cái khác y :")
k làm thì thâu...làm thì phải làm cho nó hoàn hảo :")
mà nếu ss có sẵn đoạn cut rầu ý tưởng gì đó cho MV rồi thì ném qua em em thử làm vid xem :-?
chỉ có điều là trước giờ em cũng chỉ làm Vid kiểu chạy ảnh chứ k có giỏi hiệu ứng như cái Vid 1 :(
cũng muốn học làm được cái Vid như cái số 1 nhưng mà chưa có cơ hội :((

Bình luận

Bột biết làm vid từ nhiều vid khác đó, chỉ có hem pro bằng ng ở clip 1 thoai, clip 1 là ng ta tham dự 1 cuộc thi đó nên tất nhiên ý tưởng nó cũng hơn 2 clip còn lại^^   Đăng lúc 7-9-2012 10:12 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

108#
 Tác giả| Đăng lúc 8-9-2012 12:47:27 | Chỉ xem của tác giả
Súng xin cảm ơn ý kiến của mọi người trên nhà cũng như trên FB
về kế hoạch làm sub I hope you can be của Taru
Súng đã thu thập ý kiến và đang liên lạc với các thành phần tham gia với có thể kèm theo những biên soạn và sửa đổi
để mang sản phẩm tới mọi người trong thời gian tới
Yêu cả nhà nhiều nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

109#
 Tác giả| Đăng lúc 17-10-2012 23:33:18 | Chỉ xem của tác giả
Joongbo gửi lúc 2-8-2012 23:43
**** Nội dung bị tác giả đặt ẩn ****

Khách: Nội dung này bị ẩn, bạn cần trả lời để xem.

Bình luận

okie em để chị ơi chị Arch ;))  Đăng lúc 18-10-2012 12:04 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

110#
 Tác giả| Đăng lúc 9-11-2013 21:44:08 | Chỉ xem của tác giả
THÔNG BÁO TUYỂN DỤNG NHÂN LỰC LÀM PHIM "NGƯỜI PHỤ NỮ KẾT HÔN 3 LẦN"

Như cả nhà đã biết, bộ film đánh dấu sự trở lại của Lee Ji Ah sau gần 2 năm đã lên sóng vào ngày 09/11/2013 hôm nay. Mà hiện nay dự án làm film này của KITES vẫn đang bị bỏ ngỏ, nên Súng quyết định kêu gọi nhân lực khắp nơi tiến hành chung tay cùng đội ngũ subteam của KITES tiến hành làm vietsub bộ film này.

Sau khi xác định được tương đối nhân lực từng khâu Súng sẽ thử liên lạc với bên subteam nhà K.

Dự án tương đối dài hơi, mà nhân lực có lẽ sẽ tương đối mỏng, nên chắc chắn sẽ gặp nhiều khó khăn, nhưng thôi chúng ta cùng nhau giúp đỡ và cố gắng.

Hiện tại Súng vẫn đang chờ nguồn engsub xem tình hình như thế nào, căn bản với các nguồn khác như Csub hay nghe trực tiếp tiếng Hàn chúng ta không có nhân lực, nên chỉ có thể trông đợi chủ yếu nguồn này.

Lưu ý các vị trí chính đang cần: Translator, Editor, Timer, TS, Encoder

Vậy ai có khả năng ở những khâu nào, vui lòng Reply bài post này hoặc Pm trực tiếp đăng ký cụ thể giúp Súng.

Xin chân thành cảm ơn cả nhà nhé!!!

Tất cả các thành viên tham gia dự án này sẽ được hỗ trợ KITE$ từ Ejiah's box ^^ Mau mau đăng ký nào !!!

Bình luận

ukie t sẽ đi hóng hớt xem sao rầu hú cả nhà nhóe ^^  Đăng lúc 12-11-2013 08:40 PM
Để tớ cài lại máy nhà xem sao, nếu có thể giúp lúc nào cần kíp thì tớ giúp phầm time cho ;)  Đăng lúc 12-11-2013 01:58 PM
vậy cũng an tâm..em mới lên netizen hóng tin gái nhà em mà lại thấy tin ah ah nhà mình...khổ :-<  Đăng lúc 10-11-2013 08:19 PM
c tính film này có phỏng vấn hay ost thì nhà mềnh làm thôi, làm sub film thứ nhất nhân lực ko có, thứ 2 film sbs chắc chắn nhà K sẽ làm à ^^  Đăng lúc 10-11-2013 07:58 PM
xét hiểu biết thì chỉ có thể timer hoặc trans nhưng làm phim thì em k tự tin lắm :-s nói chung khả năng của em chị biết mà, nếu em có thể giúp thì chị cứ gọi em.   Đăng lúc 10-11-2013 05:36 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách