Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: yukiomina86
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Xuyên Không] Tiền Của Bản Cung! Hoàng Thượng, Cút! | Mê Hoặc Giang Sơn (DROP)

[Lấy địa chỉ]
411#
Đăng lúc 8-11-2013 21:46:22 | Chỉ xem của tác giả
hic mỗi lần có hố nào có thông báo là sợ mún chít à, hú hồn
thật may là mẹ Cherry ngừng một tuần, chị mà drop chắc em xỉu lun quớ
lun lun ủng hộ chị hết mình, chị ra truyện đểu đều thế kia ai giục vậy chài, cha chả
cố lên mẹ Cherry êu chị nhìu nhìu nhìu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

412#
Đăng lúc 8-11-2013 22:13:18 | Chỉ xem của tác giả
hic vừa mới sung sướng vì hôm nay đc mẹ C tung hẳn 2 chương, đọc xong lại thấy cái thông báo mà buồn hết cả người. :(
Không p vì mẹ C dừng 1 tuần truyện mà buồn và khó chịu, mà khó chịu ở đây là sao có nhiều ng chả có ý thức j cả. Người ta cũg là người, cũng p làm, cũng p ăn, cũng phải chăm sóc gia đình và còn vô vàn việc linh tinh khác nữa. Truyện ng ta dịch mình thấy hay thì đọc, thấy hay thì ủng hộ, sao lại cứ cm giục truyện làm người khác khó chiụ thế nhỉ.
Các bạn đọc truyện thấy hay, thấy thích, com ủng hộ là người dịch đã rất vui rồi, mà mẹ C còn rất hay trả lời các com của độc giả nhé. Ai chả thích truyện hay được đọc 1 lèo hết quyển luôn, nhưng mà cũg p biết điểm dừng và có giới hạn thôi chứ.
haizzzz, thật đáng buồn là trong khi bao nhiêu người có ý thức, biết trân trọng niềm vui mỗi ngày khi có chap mới ra thì lại có những người ích kỷ, chỉ bt giục giục giục ...
p/s: thanks mẹ C nhiều nha. Vs những com như thế mẹ C bơ đi, đừng thèm để ý nữa, hoặc là trực tiếp xoá luôn đi. Vẫn có rất nhiều người luôn luôn ủng hộ, vả cảm ơn mẹ C mối ngày :D chúc mẹ C một buổi tối vui vẻ, ko có muộn phiền, ko có khó chịu :D iu mẹ nhìu  <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

413#
Đăng lúc 8-11-2013 22:23:10 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Lại nữa, sao lại có mấy người vô văn hoá như thế cơ chứ, bực cả mình mà.
Mama ngừng chút cũng được thả lỏng tinh thần, nghỉ ngơi thoải mái, khi nào tâm trạng ổn định rồi lại quay về với bọn em nha.
Tư duy của mọi người là dạng sóng ∑ còn tư duy của bé Tô nhà mình là như vầy ∏. Thế nên hổng có giống ai, bó tay khả năng nhận viện não cao á.
Nguy cho bé  Dạ rồi đây, amen cầu nguyện cho bé đó, ráng mà sống sót.
Cuối tuần rồi, chúc mama và cả nhà vui vẻ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

414#
Đăng lúc 8-11-2013 22:24:34 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Lại nữa, sao lại có mấy người vô văn hoá như thế cơ chứ, bực cả mình mà.
Mama ngừng chút cũng được thả lỏng tinh thần, nghỉ ngơi thoải mái, khi nào tâm trạng ổn định rồi lại quay về với bọn em nha.
Tư duy của mọi người là dạng sóng ∑ còn tư duy của bé Tô nhà mình là như vầy ∏. Thế nên hổng có giống ai, bó tay khả năng nhận viện não cao á.
Nguy cho bé  Dạ rồi đây, amen cầu nguyện cho bé đó, ráng mà sống sót.
Cuối tuần rồi, chúc mama và cả nhà vui vẻ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

415#
Đăng lúc 9-11-2013 08:43:52 | Chỉ xem của tác giả
Haha vừa đọc xong chương mới, ngồi ở cơ quan mà cứ cười haha, may mà phòng có mỗi mình mình, truyện hài quá đi thôi, đoạn mở đầu của bạn Tô Cẩm Bình đúng là vô địch mà, bạn xuất thân sát thủ oai nghiêm là thế vậy mà trong người bạn tiềm tàng thật nhiều khả năng gây cười. Cứ đọc đoạn mở đầu của bạn Tô là mình lại cười ngặt ngẽo thôi, hồi hộp quá, đến lúc bạn Dạ xuất hiện thì không biết còn hài đến thế nào nữa. Bạn dịch hay quá, trôi chảy, tính hài hước trên từng câu chữ, cảm ơn bạn đã dịch một truyện hay như thế này, yêu bạn nhiều lắm, hehe.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

416#
Đăng lúc 9-11-2013 09:21:00 | Chỉ xem của tác giả
chị ơi, từ từ, bình tĩnh, em nghe chị bức xúc nên cũng qua WP chị đọc comment, khó chịu thật, còn kêu "mấy bà " mới sợ chứ {:152:}
nhưng truyện hay lắm chị ah, chị đừng vì một bạn ất ơ nào đóa mà drop truyện chị nhá, em mong chờ truyện chị edit từng ngày, hí hí. {:444:}
hi vọng không còn bạn nào thiếu tôn trọng và bất lịch sự như bạn đó nữa, dù j mấy chị cũng làm mệt lòi tòi phòi ra mà vẫn dành time edit truyện, đâu phải ai cũng được như thế chứ {:301:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

417#
Đăng lúc 9-11-2013 09:37:39 | Chỉ xem của tác giả
SS đừng suy nghĩ linh tinh, mấy con sâu đó mang đi nướng hết cho rồi. Đọc truyện cũng nhiều em thấy tốc độ edit của SS nhanh thế mà mấy đứa không biết suy nghĩ kia com lung tung. SS cũng có gia đình, con nhỏ rồi công việc nữa. Edit truyện và chia sẻ cho mọi người đọc là tốt lắm rồi thế mà còn com bậy bạ hối thúc truyện. Tức thay . {:154:}
SS nghỉ ngơi đi cho thoải mái nhé, rồi quay lại với những đọc giả luôn ủng hộ SS. {:179:}{:179:}{:179:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

418#
Đăng lúc 9-11-2013 09:43:34 | Chỉ xem của tác giả
thỉnh thoảng e mới dám cm 1 2 câu ủng hộ mẹ C...thôi thì chị giơ cao đánh khẽ,coi như reader kia là con e trong nhà mà bỏ quá
bọn e k giục truyện vì biết c cũng đi làm,cũng con nhỏ,nhưng chắc do truyện hay quá nhiều khi phấn khích không suy nghĩ mới nói những lời lẽ thiếu tôn trọng c
mong mẹ C cố lên và đừng drop truyện c nhé pleasezz
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

419#
Đăng lúc 9-11-2013 18:44:20 | Chỉ xem của tác giả
Đọc xong thông báo là mình vội vàng đọc lại cm của mình ngày trước để xem thử có khi nào mình lỡ lời cm không đủ ý nên dẫn đến hiểu lầm gì không. Truyện đang rất hay mà mong mẹ Cherry đừng drop nha. Mẹ Cherry đừng bực mình nha, cứ nghĩ ngơi cho khỏe, đi chơi giải tỏa tâm trạng. Đừng suy nghĩ nhiều làm gì cho mệt. Mẹ Cherry cố lên. Ủng hộ nàng hết mình áhhhhhhhhhhhhh.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

420#
Đăng lúc 11-11-2013 20:06:11 | Chỉ xem của tác giả
Dạo này em chẳng còn có thời gian mà vào đây hóng hớt giật tem đc nữa híc híc.
Vào đọc 2 chap mới em thích lắm cơ vì tình cảm của hai bé í đang dần tiến lên hiii nhưng đọc đến đoạn p/s của mẹ Cherry em buồn quá cơ, lâu lâu vẫn có nhiều người rảnh rỗi comt kiểu thế đấy hừm hừm chắc họ k có công ăn việc làm j đấy chị, hi vọng một ngày k xa đc gặp lại hai bé í nhớ quá cơ.
Chúc chị và cả nhà tuần mới vui vẻ ạ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách