Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: yukiomina86
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Xuyên Không] Tiền Của Bản Cung! Hoàng Thượng, Cút! | Mê Hoặc Giang Sơn (DROP)

[Lấy địa chỉ]
431#
Đăng lúc 12-11-2013 21:47:46 | Chỉ xem của tác giả
Hahahaa em buồn cười vì bạn Tô ít mà buồn cười đoạn lảm nhảm của mẹ Cherry nhiều Cuối cùng mẹ Cherry cũng nghĩ ra được chiêu hay, vừa cho bạn không biết điều kia biết mặt vừa cho cả nhà đọc suôn sẻ mà lại khỏe thân
Đoạn kịch đầu đọc rối như tơ vò, càng về cuối càng cảm động Bé Tô không chiêu sinh nhận trò thì thật có lỗi với bản thân
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

432#
Đăng lúc 12-11-2013 21:51:19 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Trời ơi không ngờ kịch của Cẩm Bình phong phú quá, mình đọc 2 chương này mà cười lăn cười bò luôn hên là không ăn uống gì khi đọc, he..he..anh Dạ lần này bị xoay như chong chóng nhưng kịch bản cảm động như vậy chắc anh sẽ nguôi giận thôi. Trò của Cẩm Bình tinh quái thật lần này cô lấy hết nước mắt của phi tần rồi, ngay cả anh Hàn còn cảm động nữa là.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

433#
Đăng lúc 12-11-2013 22:35:00 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
yukiomina86 gửi lúc 12-11-2013 16:32
Bắt đầu từ chương này trở đi, mình sẽ set pass như đã thông báo bên hố Nương t ...

Trời ơi, truyện hay quá, mình phát sặc vì bé Tô luôn. Mẹ Cherry bỏ ra nhiều tâm quyết vì các đứa con tinh thần này. Có những kẻ không bỏ ra một tí công sức nào mà bày đặt đòi hỏi này nọ. Đúng là chỉ có một con sâu mà khiến bao nhiêu người phải liên lụy. Khi mình đọc cm của con sâu đó bên wp mình rất bức xúc vì công sức mẹ Cherry bỏ ra không  được ủng hộ mà còn có ý kiến tào lao. Mong mẹ Cherry đừng drop truyện này để đọc giả trung thành có những giây phút thư giản thoải mái. Email của mình là [email protected]. Thanks mẹ Cherry nhiều.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

434#
Đăng lúc 12-11-2013 22:50:53 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
OMG đúng lá lưu manh hơn cả Kỷ Lương :

Bá đạo trên từng hột gạo lun :3

Mẹ Cherry nếu có set pass thì đừng quên mình nhé.huhuhuhu ko đc đọc tr này tiếp chắc mình tự kỷ chết mất T.T

Mail cụa mìn đây í a: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

435#
Đăng lúc 13-11-2013 00:23:51 | Chỉ xem của tác giả
đg là nhiều bạn chả có ý thức j cả suốt ngày giục truyện thôi làm hại các bạn khác. n' khi dịch tài liệu mà 1 trg A4 em còn mần 1 tiếng chứ đùa ah. vs cả các bạn editor và dịch có đc chả tiền đâu mà yêu cầu đòi hỏi vậy. thôi thì vì thích truyện muốn đọc chương mới thì mình ko nói nhưng cũng phải biết lịch sự chứ
thôi trở lại truyện. bé tô lưu manh quá ah nhưng thôi cũng may bé chưa dìm hàng anh dật
mẹ cherry gửi pass cho em nhá mail em là [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

436#
Đăng lúc 13-11-2013 00:48:19 | Chỉ xem của tác giả
  á á á... chưa thấy ai vô sỉ như pé Tô. Trình độ càng ngày càng cao, anh dạ bị đùa cho rớt cằm.. hí hí.  K bik mấy bà phi tần khóc kiểu gì mà mình thì đọc cười mún tắt thở vì thiếu khí. Cảm ơn Mẹ Cherry nhìu. hjhj. chap sau đặt pass thì Mẹ đừng quên mình nhá. Email của mình nak: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

437#
Đăng lúc 13-11-2013 02:29:44 | Chỉ xem của tác giả
Chào Mẹ Cherry *vì ai cũng gọi bạn như vậy* nên mình cũng đành kêu như thế... ưm mình là đọc giả thầm lặng thường xem nhưng truyện dịch từ bạn. Hôm nay mới rãnh vào xem truyện mà thấy tâm trạng bạn xấu vì những lời cm không hay... bớt buồn đi bạn nhé vì phụ nữ chúng mình buồn phiền la mao già lắm. hy vọng là Mẹ Cherry của chúng ta mao mao hết bực mình. còn vụ bạn đặt pass thì . đành phải xin bạn rồi . [email protected]
cám ơn bạn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

438#
Đăng lúc 13-11-2013 09:10:49 | Chỉ xem của tác giả
bạn cho mình xin pass những chương sau nhé . mail của mình là:  [email protected]
cảm ơn bạn rất nhiều.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

439#
Đăng lúc 13-11-2013 10:02:00 | Chỉ xem của tác giả
Mẹ Cherry đã trở lại, lợi hại hơn xưa
Mình cứ đinh ninh phải hết tuần may ra nàng mới cho bé Tô "cơm bách", ai dè lượn lờ lại thấy tận 02 chương~~~ nếu nàng set pass thì bạn gửi cho mình với nhá [email protected]. Mình là mình kết các hố của nàng lắm.
Thanks nàng nhìu nhìu nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

440#
Đăng lúc 13-11-2013 10:06:28 | Chỉ xem của tác giả
SS oi co set pass nhớ cho e với nhoa
Ta nói phải đổi tên cho chị Tô thành Tô Vô sỉ quá
Mà bợn hơi bị thích sự vô sỉ đó, khứa khứa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao