Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: yukiomina86
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Xuyên Không] Tiền Của Bản Cung! Hoàng Thượng, Cút! | Mê Hoặc Giang Sơn (DROP)

[Lấy địa chỉ]
541#
Đăng lúc 5-1-2014 21:36:27 | Chỉ xem của tác giả
oa ha ha, hố này quá dài quá sâu nhưng đọc văn án xong mình thấy không thể nào không nhảy hố !!!!

Chị nữ chính quả là cực phẩm trong cực phẩm =)

Nhảy hố quả là không sai lầm :
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

542#
Đăng lúc 5-1-2014 22:43:03 | Chỉ xem của tác giả
Mình chỉ muốn nói là ... thích thì hôn đeeeeeeeeeee hôn đeeeeeeeee huhu :">
Anh ý đúng kiểu lạnh lùng nạn nhân của cầm thú sắc nữ ý :">
Và ghét Tô Cẩm Thu quá =="
Tks bạn nhé hihi

Bình luận

=))) anh này giả heo ăn thịt hổ đó ^^  Đăng lúc 6-1-2014 08:19 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

543#
Đăng lúc 6-1-2014 21:00:37 | Chỉ xem của tác giả
ồ, nghe tên truyện thấy hấp dẫn nên nhảy vào không ngờ lại là mẹ cherry edit,ta rất thích phong cách edit của nàng, ngon từ rất mượt và nuột lại đúng thể loại xuyên không ta thích a. Xem văn án mà đúng là sặc nước vì cảnh gặp mặt quá đặc biệt của nhân vật chính
ta đang theo dõi mẹ lưu manh con thiên tài của nàng nên cũng sẽ nhảy sang bên này theo dõi trong lúc chờ vụ của kỷ lương trong chương tiếp theo ^^

Bình luận

hehe, thks nàngđã ủng hộ ^^ Ta sắp đóng đc hai hố kia rồi, sau đó sẽ tập trung cho hố này, kiên quyết k đào thêm nữa :))))  Đăng lúc 7-1-2014 08:28 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

544#
Đăng lúc 8-1-2014 00:31:06 | Chỉ xem của tác giả
Truyện này mình ko đọc liên tục mà để khi nào stress quá vào đọc giải tỏa
Từng chi tiết của truyện rất thú vị, cái ngốc nghếch của nữ 9 mình thấy đáng iu.
Khi chị ra tay thì mình lại thấy thương chị bởi tâm hồn chị rất trong sáng, chẳng qua cái nghề trước đây chị làm khiến chị thành ra như thế thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

545#
Đăng lúc 9-1-2014 15:04:39 | Chỉ xem của tác giả
yukiomina86 gửi lúc 28-11-2013 09:07 PM
“Trưởng thị vệ, sao ngươi có thể cầm kẻ phạm tội một cách dịu dàng như thế chứ? ...

ta vẫn âm thầm đọc mà đến chương này đúng là không thể nhịn nổi nữa chết cưới với bé Tô này, ném lõi lê vào mặt hoàng thượng mà còn có thể chày cỗi cãi được, cãi xong thì thôi đi lại còn mặt dày muốn ban thưởng, quả là vô liêm sỉ, mặt dày quá mức mà. Đúng là đọc nhiều truyện nhưng trình mặt dày không ai địch được bé Tô này mà Mà cũng thật buồn cười cho bé Hàn đi, làm vua mà ko trừng trị nổi bé nô tỳ này ây da, ây da da
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

546#
Đăng lúc 9-1-2014 21:39:13 | Chỉ xem của tác giả
mình cũng xin một chỗ, bạn chọn truyện nào mình cũng thix, có lẽ do bạn chọn đc tác phẩm hay và cũng do bạn edit rất tuyệt, cảm ơn bạn đã edit
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

547#
 Tác giả| Đăng lúc 27-1-2014 21:55:04 | Chỉ xem của tác giả
THÔNG BÁO DỪNG POST TRUYỆN BÊN KITES.

Đầu tiên là mình xin chân thành cảm ơn sự ủng hộ của các bạn bên kites trong thời gian vừa qua.

Mình cũng thông báo ngắn gọn thôi, như đã nói bên nhà MLM và Nương tử, sau khi lấp xong hai hố đó, mình sẽ dừng post truyện bên kites. Sắp tới mình sẽ thu gọn lại chỉ hoạt động bên cái xó nhỏ của mình ở wordpress thôi.

Truyện này cũng vẫn sẽ được tiếp tục làm sau tết, nhưng mình cũng xin phép DROP bên kites, và chỉ post bên wp thôi. Lý do thì có muôn vàn lý do, mà nói ra thì cũng chẳng vui vẻ gì Mình cũng sẽ vẫn ra vào kites, nhảy hố, cm, tán phét với mọi người, chỉ là không post truyện bên này nữa thôi ^^

Cảm ơn mọi người trong thời gian vừa qua đã luôn ủng hộ mình!

Tạm biệt kites!

Bình luận

chào chị =)) hẹn gặp lại chị ở một nơi khác  Đăng lúc 16-2-2014 01:11 PM
... tạm biệt chị nha :)  Đăng lúc 9-2-2014 09:29 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

548#
Đăng lúc 27-1-2014 22:13:20 | Chỉ xem của tác giả
Huhuhuhu sis ơi sao sis nỡ lòng nào,em làm tàu ngầm lâu ngày cũng phải trồi lên để mà comment "quây sẩm má" anw, em hiểu sis có lý do chính đáng nên từ giờ em lại khăn gói quả mướp sang đặt gạch bên wordpress của sis thôi,à mà em là em còn mong cả bộ cơm gạo của sis nữa cơ ấy!Sis làm bộ nào cũng hay nhân vật thì đáng yêu dã man ấy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

549#
Đăng lúc 7-2-2014 20:27:07 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Tết rảnh ở nhà ms bắt đầu đọc tr của chị. Lăn lộn cười đau cả ruột. Chưa thấy nữ chính nào mặt dày như Bình tỷ tỷ
Mẹ Cherry post trên Wp có để pass ko thế? Có thì send cho em vs )))
[email protected]
Tks chị )
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

550#
Đăng lúc 9-2-2014 02:19:25 | Chỉ xem của tác giả
Vừa nhìn thấy chữ DROP ở đầu truyện làm em hoảng cứ tưởng mẹ Cherry ngường hẳn ,hây ,đau cả tim. May mà sau tết vô chị làm lại chứ nếu ko ...
hì hì vì em cũng nhảy hố này khá sâu!!!Vì nhân vật nữ chính da mặt dày hơi bị khủng làm mỗi lần coi xong là cười đau cả ruột!!! Nên hì hì ,"lén xem" ,rảnh lúc nào em liền vô xem nên chưa kịp vô cmt ủng hộ,hihi(cảm thấy mình giống tội đồ quá!!!)
Nhưng dù sao cũng cám ơn Mẹ Cherry đã mang đến nhiều tác phậm cười rụng hết cả hàm tiền đạo cho cả nhà!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách