Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 197465|Trả lời: 20
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Xuyên Không] Tiền Của Bản Cung! Hoàng Thượng, Cút! | Mê Hoặc Giang Sơn (DROP)

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 20-9-2013 22:56:55 Từ di động | Xem tất
Ối! Sao mà mọi người nhanh chân nhanh tay thế không biết nữa, huhu ấm ức a, đi làm đêm thiệt là tội cái thân quá mà.
Mama em đây, em lại vào bin chen trong nhà mama, hức hy vọng truyện này không phải làm tàu ngầm dài hạn vì kb.
Chúc nhà mình thật đông thật vui nha, hắc hắc.

Bình luận

^^ hố này thặt ra chị cũng đăng ký làm kb rồi. Nhưng k bít các bạn bên í có rảnh để nhận ko :3  Đăng lúc 21-9-2013 07:01 AM
Nàng cũng bon chen quá cơ quymocsung ạ hí hí *giống ta* ^^  Đăng lúc 20-9-2013 11:34 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 22-9-2013 06:39:22 Từ di động | Xem tất
Dạ! Quả thật là em hoàn tián bó tay bó chân với nữ chính nhà mama rồi. Thật không còn gì để nói, cùng cực cùng cực keo kiệt, bủn xỉn, mất có 6tệ mà làm như động đất sóng thần, khóc như cha chết mẹ chết ý. Mất 6 tệ hôn mê cùng xuyên không và lại lần nữa thăng đường, amen. Ôi giờ ơi cứ đà này anh HT với dàn nam phụ mà quỵt ít tiền của chị ấy thì coi chừng cái đầu cùng họ hàng mấy họ luôn.
Bà HH nào đó chết đầu tiên ý nhỉ? Ai cảm thán ai biểu bà xui xẻ chi.
Hihi cảm ơn mama nhiều nhé cuối tuần vui vẻ. Tuần sau đi công tác thuận lợi thành công.

Bình luận

cảm ơn em, chúc em tuần mới tốt lành :3  Đăng lúc 23-9-2013 09:53 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 24-9-2013 18:31:28 Từ di động | Xem tất
Mama HT đầu tiên là sao, tức là sau này có HT khác nữa à?
Mới gặp hai vị huynh đệ nhà HP mà người thì nội thương vì sặc nước bọt, người thì trọng thương vì rớt chân và hố p, haha. Nữ chính nhà chúng ta thật quá đỉnh.
Buồn cười nhất là những ai mà xuyên không đều nghĩ HT phải mặc áo vàng ha, còn một đoàn tiền hô hậu ủng theo sau ha. Không có thì là lừa đảo đáng bị đập, hắc hắc.
Mama đi công tác trong ngày hay sao vậy?

Bình luận

đâu có, chị vẫn đang dưới HP, nếu được đi trong ngày thì đã chẳng buồn thế này T____T  Đăng lúc 24-9-2013 07:13 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 27-9-2013 11:41:29 Từ di động | Xem tất
Lạy luôn. Đúng là lưỡi không xương nhiều đường lắt léo. Thật không còn gì để nói với bà chị này, gian ngoan vô cùng luôn ý.
Hắc hắc bác HT chắc vỡ mật một phen a. Bị nắm bị úng bị rớt xuống pp.
Anh nam chính chưa xuất hiện thật mong chờ mà.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 1-10-2013 17:11:05 Từ di động | Xem tất
Ôi! Đau ruột quá mà, lăn lộn với chĩ TCB này quá đi mất. Ta bái phục bái phục a, hahahaha.
Hi anh em vị HT này cũng vui ghê ý, người người muôn vẻ mà, thích lắm nha, haha.
Chúc mama tuần mới vui vẻ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 17-10-2013 07:06:28 Từ di động | Xem tất
Pipo ...pipo...
Mama em gọi xe tới rồi, mau mau đưa bé Tô nhà mama đến bệnh viện não trung ương mau, bé này điên nặng rồi a. Mau mau ưi mama hông lây nhiễm cho cả nhà thì toi a, hahaha.
Đúng là tiền thì phải ham, nhưng mà ham đến mức này thì em thật sự hổng muốn bị lây đâu, hắc hắc. Thua bé Tô luôn không còn gì để nói nữa.
Cảm thánh cho hai bé nha HP, ai đụng ai hông đụng đụng ngay bé Tô nhà mình. Cứ cái tình hình này em lo hai bé này điên theo luôn quá nhưng mà là tức điên, hêhê.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 19-10-2013 07:04:24 Từ di động | Xem tất
Xin lỗi mama chứ, em thật muốn tổng xỉ vả cái sự vô sỉ của bé Tô nhà mama. Chưa từng thấy mà, từ lúc em biết đến truyện ngôn tình đến nay, bé Tô là nữ chính đầu tiên em thấy vô sỉ cùng cực như vậy, bạn Kỷ nhà hàng xóm còn thua xa mới bằng được bé Tô, không còn gì để nói.
Đối với hai anh HP, em đây thương cảm chứ không còn là đồng cảm nữa rồi. Phải chịu đựng sự oanh tạc như bệnh thần kinh lâu năm này của bé Tô. Em đã thấy bé HP lớn có dấu hiệu lây bệnh, hahaha.
Vẫn chưa biết tên anh nam chính, hóng.
Thế ra hôm nay mới là 19/10, nhưng hông sao sớm một ngày cả nhà vui một ngày ha.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 23-10-2013 21:36:13 Từ di động | Xem tất
Em thắc mắc, mama hay gọi tác giả là 'Sơn ca' bộ tác giả là nam à. Là nam bội phục a.
Xin người, cho bé Tô cái liêm sỉ chút đi, đã vô sỉ lưu manh thì chớ lại còn háo sắc mà JQ cái gì nữa nà trời. Hức có cho người ta sống không đây hả trời.
Anh TQCD này có qủy, có qủy a, mau mau khai ra cho đại gia đây mau.
Em muốn Jq a.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 29-10-2013 09:05:18 Từ di động | Xem tất
Chết mất! Cái độ vô sỉ của bé Tô đúng là không sao đỡ được. Nhưng cũng dễ thương ghê lắm nha, chuyện tình cảm cũng ngây thơ lắm, dính vào một chút là kéo hoài không ra đâu. Nhưng ta nghĩ người rơi vào hố tình này lại là KH nhà chúng ta và sau này cuộc đua giành giải vô địch ăn dấm ở nhà mama lại có thêm đối thủ nặng ký vô cùng.
Chúc mama tuần mới vui vẻ thuận lợi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 30-10-2013 16:43:46 Từ di động | Xem tất
Không còn gì để nói, bé Tô ơi là bé Tô, bé có biết câu 'từ miệng mà vào' không hả. Lần này rươc họa vào thân lấy ai cầu xin cho bé đây. Làm việc, nóo chuyện cũng knông chịu suy nghĩ gì hết á, vậy mà là đệ nhất sát thủ hả trời.
Bé Dạ ác quá, cái bản mặt nhơn nhơn thế bị đánh cũng phài.
Ôi! Còn bé Hàn,  ai ai thông cảm mau hạ hỏa a, nóng giận mau già, không hạ xuống bé Tô nóo bé là ông già khó tính bi giờ, hơhô.
Đồng ý với mama con Sơn ca toàn quái thai, amen.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách