Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: hanvuphi
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Chiếc Bật Lửa Và Váy Công Chúa | Twentine (Khóa chương vì truyện đã được mua bản quyền)

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 12-5-2016 19:20:27 | Xem tất
em thấy Vương Vũ Hiên khả năng là trợ giảng cho trường của Chu Vận cũng cao lắm. sau đó gặp Lý tương quân, hai bên nhìn nhau tóe tia lửa điện. *chíu chíu* sau đó, không có sau đó nữa, em chưa nghĩ ra

Bình luận

ròi Chu Vận nhảy vào can hai bạn chỉ sơ j hai bạn lại bơ Công chúa thôi  Đăng lúc 13-5-2016 07:22 PM
Cuối cùng là đánh ghen túi bụi :D  Đăng lúc 12-5-2016 08:34 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 13-5-2016 19:45:01 | Xem tất
anh rõ ràng đang ăn "dấm" mà. ăn đi ăn đi chứ. Tặng váy cho Công chúa, Công chúa lại tặng cho quý ngài chiếc bật lửa. em thấy Vương Vũ Hiên nói đúng. Lý tuân không những sốc nổi mà còn ngạo mạn vẫn chưa biết rõ hành động của mình sẽ gây hậu quả gì.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 14-5-2016 19:47:48 | Xem tất
Đại cao Cao kia zo đuyên ghê, cái bật lửa là của công chúa tặng cho Lý tương quân đó. đừn có mà có ý đồ gì nha.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 15-5-2016 09:50:31 | Xem tất
sợi dây chuyền sắp có đáp án. Phương chí tịnh lẽ nào là tình đầu của Công chúa? không biết lý do nào khiến công chúa đeo chiếc vòng ý trên cổ và cả chuyện ngày trước của công chúa và Phương Chi Tịnh nữa, Đại gia Lý cũng chảnh ghê. nhưng mà được cái chuẩn man. ra tay hào phóng ghê
©2024 Kites.vn | All rights reserved/ H9 ~. n: I$ x% i( B' _
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 16-5-2016 19:36:49 | Xem tất
"cô nói cái gì?"-> ý là: sao công chúa lại làm thế với ta, ta yêu thương và bảo vệ công chúa mà. Công chúa lại cùng thằng oắt con đó hợp sức lại lén lút chống đối ứ. không có chuyện đó đâu. Ta phản đối
©2024 Kites.vn | & \$ P  k  B* AAll rights reserved
©2024 Kites.vn | All rights reserved' \% B# L, M- o) ?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 18-5-2016 19:27:56 | Xem tất
không biết cô gái kia có quan hệ gì với Lý Tuân và không biết cô gái này có gì đó với Chu Vận không nữa.
# Z) k7 s6 _. y2 @3 P8 U©2024 Kites.vn | All rights reserved
nhưng mà công chúa biết ghen rồi kìa. lại tò mò nữa
* g: u) W! F7 p©2024 Kites.vn | All rights reserved
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 19-5-2016 19:42:19 | Xem tất
đọc chương này thật sự rất thương Lý Tuân ấy. rất rất ít đứa trẻ sinh ra và trưởng thành trong môi trường như này có thể chịu đựng và nhẫn nại thế.
3 v- B0 ]! k( Z8 V; m( }4 d©2024 Kites.vn | All rights reserved
em thấy Lý Tuân không hè ghét Lý Lam chẳng qua là không thích người khác động chạm vào vết thương lòng của bản thân mình mà thôi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 20-5-2016 19:34:59 | Xem tất
em nghĩ sẽ không ngược nhiều đâu, vì lúc đầu Tw cũng đã nói rồi. có thể là viết muốn ngược 1 tý thì mới thăng hoa lên được ấy.
©2024 Kites.vn | All rights reserved, s/ e& ?- k8 V5 m
©2024 Kites.vn | 3 P8 Z1 P( ~! ^; i$ V$ ?All rights reserved
có lẽ cuộc sống của LT còn đau khổ hơn những gì mà LT đã traie qua ý.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 21-5-2016 19:02:15 | Xem tất
Đại gia Lý đang cố tình nhé. cố tình để được ôm Công chúa mà không phỉa lén lút. theo em dễ không SE đâu vì đến bây giờ vẫn chưa có tì gì được coi là ngược đãi cả ấy.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 22-5-2016 19:54:21 | Xem tất
thế này là ai đang dụ dỗ ai đây chớ???
©2024 Kites.vn | / T) ]& G: o/ K7 p. F( ^All rights reserved
có khi Lý Tuân đã làm xong chương trình rồi, hoặc là mới làm xong một chương cho một bên khác rồi mới đồng ý cái kế hoạch của Công chúa. không biết công chúa có đồng ý không???
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách