Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: hanvuphi
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Chiếc Bật Lửa Và Váy Công Chúa | Twentine (Khóa chương vì truyện đã được mua bản quyền)

[Lấy địa chỉ]
41#
Đăng lúc 2-6-2016 12:03:47 Từ di động | Xem tất
Anh hoạ sĩ, anh bạn thanh mai đi du học về và cả bạn tinh tinh này nữa. Công chúa giờ đã về phủ tướng quân Lý rồi nhé. Các chú về phe với hội này đi. Tướng quân Lý ghê gớm quá. Ban ngày thế này mà đam phạt công chua thế. Thương công chúa quá.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

42#
Đăng lúc 3-6-2016 11:58:31 Từ di động | Xem tất
Tướng quân Lý lôi công chúa đi nhảy điệu Latin à. Nhảy Valse ấy. Nhẹ nhàng. Nhảy Latin là cứ
©2024 Kites.vn | # q( w. A) d# E& T+ M4 rAll rights reserved
Giật đùng ý hả. Tướng quân Lý cứ giấu nghề thôi nhé. Tình hình là truyện có thể lên đến 80 chương ý. Có ai để ý câu nói mà bảo tuổi thanh xuân mà không hối hận k? Có khi tướng quân Lý với Công chúa sắp tạm xa nhau rồi. Dự cảm không ổn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

43#
Đăng lúc 4-6-2016 21:54:55 Từ di động | Xem tất
Có phải bạn Phó này có cơ thể dẻo dai và biết xoay ngươig kiểu kiểu mua balet không chị? Chắc là lúc ý sến sẩm lắm nên công chúa không còn từ gì để nói về Phó công tưt này nữa rồi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

44#
Đăng lúc 6-6-2016 12:44:44 Từ di động | Xem tất
Bạn Phó Nhất Trác kia không biết như nào. Nhưng nghĩ là muốn giúp tướng quân Lý với Công chúa thì có thể oke. Nhưng ông Phó kia đúng là thương nhân đáng sợ. Ông ta nhìn ra được người như Lý tướng quân thì không phải là bình thường. Có khi ông ta biết rõ được Lý Tuân là người có thể giúp ông ta giàu có từ lâu rồi. Khi Lý Tuân thi hộ giúp cho Phó Nhất Trác. Phó nhất Trác có thể bị ba mình lừa, ép đến chỗ Lý Tuân nhưng với giao tình bao lâu chắc không đến nỗi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

45#
Đăng lúc 7-6-2016 19:54:59 | Xem tất
em đọc một lúc liền 3 chương ấy. ngược như này vẫn còn nhẹ chán. chỉ e là má Tw cho hai bạn cách xa nhau. rồi trở về. khi đó tướng quân Lý đã thành công còn công chúa cũng đã trwor thành giảng viên thgeo sự ép buộc của gia đình rồi hai bạn quay lại.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

46#
Đăng lúc 8-6-2016 12:56:31 Từ di động | Xem tất
Không phải là SE mà chỉ là nếu như. Màn ngược sắp tới. Hai bạn trẻ chắc phải xa nhau hoặc là vì quá cao ngạo mà quên mất rằng phải nhịn đi một tý mới làm ông của kẻ khác được. Không rõ là xa nhau vì bố mẹ công chúa thao túng hay vì hoàn cảnh và áp lực nữa. Cái số tiền mà chu vận cầm chắc sẽ làm tướng quân lý khônb vui nhưng theo em thì nó có lợi cho tướng quân lý rất nhiều. Còn ông chu quang ích chắc sẽ không làm chu vận tổn thương. Chỉ có mẹ của công chúa thôi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

47#
Đăng lúc 8-6-2016 19:29:45 | Xem tất
em, bóc tem nhé. hú hú.
/ {! c/ V" U/ X. c5 {©2024 Kites.vn | All rights reserved
như ban đầu mọi người có nói là tướng quân Lý rất thương chị Lý Lam nhưng chả qua không để lộ ra mặt thôi. em thấy cái em nói cũng chuẩn phết, bị gia đình nhà công chúa ép buộc mà. mẹ của công chúa không phải dạng vừa đâu.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

48#
Đăng lúc 9-6-2016 19:13:58 | Xem tất
em đã đợi được đến màn ngược rồi. hehe. Lý Tuân đánh Phương Chí Tịnh không sai, nhưng ra tay ác quá. việc ra đi của Chu Vận bắt buộc phỉa xảy ra. đây là sự thật không thể chối cãi được. những sau tám năm thì sao. tình yêu của Lý Tuân liệu có còn nguyên vẹn hay không hay Chu Vận sẽ yêu người khác. nhưng Chu Vận đau khổ vì kiểu gì cũng bị Lý Tuân hắt hủi. ngóng mai để đọc truyện quá. không biết mai đã là tám năm sau hay là quãng thời gian chống chọi với cô dớn của cả hai.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

49#
Đăng lúc 19-6-2016 15:11:12 Từ di động | Xem tất
erience gửi lúc 19-6-2016 05:31 AM
, u  F- U! A) _1 D. {2 ~2 A3 {8 a©2024 Kites.vn | All rights reserved
Em mải đọc một mạch không cmt gì hết mà bỗng dưng thấy cái ảnh xinh đẹp của anh n ...

Chúng ta đúng là đồng loại của nhau rồi. Có khi có fb của nhau mà khống biết ý. Lúc đọc truyện bạn Lý Tuân có quả đầu váng choé. Điều đầu tiên nghĩ ngay là Phàm cũng có quả đầu này. Hồi này Phàm đúng kiểu hoàng tử từ trên trời rơi xuống. Chuyên môn làm màu tỏ vẻ act cool. Đáng yêu quá ý.

Bình luận

một ổ NiNi với nhau. hehe. kiểu này tha hồ tám nhé=))  Đăng lúc 21-6-2016 07:19 PM
bắt tay nha ^^ mình cũng fan bạn Phàm nè :))))))  Đăng lúc 21-6-2016 08:49 AM
vâng. trc em là exotic cơ nhưng Phàm về nước nên chung lòng với Phàm luôn. :=)))  Đăng lúc 20-6-2016 07:55 PM
Uầy, thế là lòi ra 1 hội Nini à :D  Đăng lúc 20-6-2016 07:41 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

50#
Đăng lúc 28-6-2016 20:46:16 | Xem tất
ôi thế là con đương sao quá dài, ngày ta đến vinh quang đang chờ đợi và không xa không xa.
©2024 Kites.vn | $ P# r) M8 k- j1 [+ \All rights reserved
chỉ sợ chị Tw viết nhưng mà nhưng mà ngược nặng nề kiểu dù có là HE nhưng cũng là ngược cho đến ngất ngây.
©2024 Kites.vn | 0 U. l9 Q2 p7 E; RAll rights reserved
hay là kiểu khóc như chưa bao giờ được khóc.
©2024 Kites.vn | ( Q7 |/ j) \. G7 t$ YAll rights reserved
em nghĩ là lần này Lý tướng quân sẽ chín chắn hơn còn công chúa sẽ hợm hĩnh đi.
/ m. b. G" P$ u' k©2024 Kites.vn | All rights reserved
công chúa ngậm điễu thuốc và nói không thích kiểu này, thích kiểu cầm kiếm xông pha trận mạc.

Bình luận

em chỉ sợ là, Tw sẽ yêu lại từ đầu thôi. Q2 em nghĩ LT sẽ ra tù sớm Công chúa cũng sẽ bỏ về với Lý tướng quân ấy.  Đăng lúc 29-6-2016 08:40 PM
Chị nghĩ quyển 2 còn xông pha trận mạc nhiều hơn í, hoàn cảnh đôi trẻ sẽ càng cam go  Đăng lúc 29-6-2016 09:45 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách