Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: SteelRose
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Nam Thần Biến Thành Cún | An Tựu (Hoàn - Ebook page 1) - Thông báo nhỏ #1051

[Lấy địa chỉ]
41#
Đăng lúc 5-12-2014 19:08:33 | Xem tất
em đâu mong gặp lại Xán Xán trong tình cảnh ốm đói này sao cùng là anh em 1 mẹ đẻ ra lại khác nhau thế, sao bị vùi dập bởi chính anh giai mình thế này
©2024 Kites.vn | All rights reserved  \+ `8 C% ~4 T/ c9 \
Đúng là càng tiếp xúc mới biết được soái ca ở ngoài thế thôi chứ có tềnh êu vào phát hỏng hình tượng ngay gato quá
" X: w! W  G5 H  ~2 l0 d4 ?1 K: I©2024 Kites.vn | All rights reserved
Đã được non nửa năm rồi ss mới quay lại đào hố phỏng, lâu quớ

Bình luận

ôi đổ oan cho người tốt kìa, mới có nửa tuần  Đăng lúc 5-12-2014 07:13 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

42#
Đăng lúc 7-12-2014 15:32:06 | Xem tất
sắp hết truyện rồi mà không tha cho con đẻ thế tác giả, cứ gì phải công bằng, anh Thâm đáng được 1 lần thử làm cún chứ Tiểu Đường đáng yêu mà, hem cần làm mều thế là hạnh phúc đôi trẻ chuẩn bị có bé bi lại hoãn lại vài chương nữa, đói quá đi
©2024 Kites.vn | All rights reserved" ^& \# X0 i1 \* V7 J4 i) O! _; g
Khổ thân XX nhất, bị đả kích cực kì nặng nề, thấy tình iu tròn vo lại quay sang nhiệt tình với ông anh cầm thú còn gì đau hơn sao không đặt tên con mều là Xán Nhuyễn mà ss ơi, hình như đây là mèo giai

Bình luận

Zai á =)), mà cách dùng từ của tác giả dễ liên tưởng thật  Đăng lúc 7-12-2014 03:44 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

43#
Đăng lúc 9-12-2014 02:11:41 | Xem tất
không chịu được nữa rồi, đáng yêu hết biết sao mà cái giọng văn edit nhà ss nó tự nhiên mà buồn cười thế nào ấy em chịu, thương XX không hết giờ thêm cả Thịt Viên thực sự bị bỏ đói rồi đáng ra anh Thâm yêu TĐ thì nên yêu cả cún của TĐ chứ, thực ra anh í cũng có tính cá nhân cao lắm >"<
©2024 Kites.vn | All rights reserved3 ]7 r- m/ H+ C( u5 z6 R
ss ời sắp lấp hố rùi sao em mới nhảy hố còn chưa được 1 tháng mà
©2024 Kites.vn | All rights reserved0 L: {7 g) ]8 ~% t8 O
P/s: em cứ nói điêu thế, rõ ràng là nhảy lâu rồi nhưng sao thấy nhanh quá

Bình luận

tại tác giả có tài :))  Đăng lúc 9-12-2014 03:33 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

44#
Đăng lúc 11-12-2014 15:23:04 | Xem tất
đến phúc cuối XX vẫn bị vô tình như vậy xao
©2024 Kites.vn | / v1 L6 `; m; i, {  L1 v6 ^6 dAll rights reserved
Ơ ss ơi, thế là vì quá mong mỏi và không muốn anh Thâm bị lo lắng nên linh hồn TĐ trở về được ạ ều biết thế thì cứ ở nhà phơi nắng rồi tập trung tình cảm còn hơn đến bệnh viện cào vào mặt chính mình khổ thân Thịt Viên với XX quá đi
©2024 Kites.vn | ' M& l5 j/ o' p; LAll rights reserved
Đấy ss thấy chưa, em mới nhảy hố có tháng thôi à hoàn thật rồi! Nhớ quá, ss đào hố mới để khỏa lấp trống trải truyện dễ thương quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách