Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1110171|Trả lời: 25
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Mẹ Lưu Manh, Con Thiên Tài | Quỷ Miêu Tử (Hoàn +Ebook page 1)

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 30-7-2013 09:11:06 | Xem tất
Mẹ Cherry ơi, cho em hỏi 1 câu, edit mấy chap này đầy tình mẫu tử thế này có phải có cảm xúc nhiều hơn không ạ? Em nghĩ 1 người phụ nữ "lưu manh" như Tiểu Lương dù ngoải đường có hổ báo cách mấy thì vẫn có lúc mềm yếu. May mắn là cô ấy có đứa con sớm hiểu chuyện nên mới có thể tìm được chỗ dựa thế này.
©2024 Kites.vn | All rights reserved! m9 r: g: Y+ c2 W5 c5 T8 q
Mới vào đầu truyện mà hình tượng của Kỷ Duệ đã long lanh thế này
) k+ ~$ G; t  s4 K9 H5 r©2024 Kites.vn | All rights reserved
Thích cách mẹ gọi con trai là "anh"... nghe như anh em, bạn bè mà còn có chút giang hồ nữa

Bình luận

HAHA... tàu em vốn ở tầng cuối của đáy biển nên ít ngoi lên nhưng đảm bảo sẽ là fan tích cực của anh Duệ bên nhà này!  Đăng lúc 1-8-2013 01:49 PM
Hoá ra em là tàu ngầm bên nhà NVP à? :)) *túm áo lôi về* trục vớt bao nhiu lần mà ko thấy ngoi lên.  Đăng lúc 30-7-2013 09:46 AM
Em định bụng xem xong bộ Nghề Vương Phi sẽ tạm nghỉ ngơi chờ hố chị lấp kha khá mới nhào vô, bây giờ lỡ đọc bộ này, ko rút chân ra dc oy :))  Đăng lúc 30-7-2013 09:30 AM
Đặc biệt là bộ này, thì chị cực kỳ kết hình tượng của nhân vật chính trong này, kể cả Dụê idol ^o^  Đăng lúc 30-7-2013 09:16 AM
Thực ra, chị làm chương nào cũng có rất nhiều cảm xúc, ^^ Vì chị coi mỗi tác phẩm (dù chỉ là dịch của ngta) nhưng cũng như một đứa con tinh thần í :D  Đăng lúc 30-7-2013 09:15 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 1-8-2013 12:01:34 | Xem tất
Tình hình là bạn Kỷ lớn dù cho có tỏ vẻ bình thản nhưng nhìn thấy papa của bạn Kỷ nhỏ thì luống cuống ngay. Cái loại hàng bị chị "cưỡng bức" rồi vứt đi này quả ko tầm thường nha> vì thế mới cho ra đời kì nhân như bạn Kỷ nhỏ chứ{:438:}
©2024 Kites.vn | ; u5 E! T2 a0 s3 l. V9 ~& lAll rights reserved
Ngóng chờ 2 cha con này đại chiến quá đi, mà tình hình là anh Hạ Vũ chưa biết sự tồn tại của con trai anh rồi. Chừng nào thì 2 người đàn ông ấy mới gặp mặt đây???{:440:}
©2024 Kites.vn | ; o3 y! \, w# IAll rights reserved
p/s tới bé Duệ: chị xem chú như 1 thằng đan ông luôn đấy nhé!

Bình luận

Gặp bạn Hạ là bạn Kỷ tắt điện :)) như gặp phải khắc tinh ^^  Đăng lúc 1-8-2013 01:10 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 2-8-2013 09:51:04 | Xem tất
Vâng và sáng mở mắt ra đã tìm ngay vào nhà này vì nghe mẹ Cherry bảo hum nay tung hàng sớm{:309:}
©2024 Kites.vn | All rights reserved+ P* g% G4 O4 G) S  M
Và rồi em đã chứng kiến được một màn hổ cái giả mèo nhỏ thẹn thùng thế nào... Ấy mà cuối cùng chị lại lộ nguyên hình bản chất LƯU MANH... Nếu sau khi xxoo xong mà người phụ nữ tiêu sái chỉ thẳng mặt cái thằng đàn ông trên giường mà nói "so với người khác, kỹ thuật không dc tốt lắm"{:264:} Anh zai ấy sẽ cảm thấy thế nào nhỉ?
©2024 Kites.vn | All rights reserved! e+ p1 V: e2 j( X& l% Q: M
Còn 2 chương nữa biết mình có canh dc cái tem nào ko nữa?{:288:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 2-8-2013 15:58:54 | Xem tất
Cái anh họ Hạ kia... anh ăn dầm chua cũng phải có chừng mực chứ, trước bàn dân thiên hạ cướp đoạt cơm hộp tình yêu của người khác thật là quá đáng mà... "người đàn ông bé nhỏ" Kỷ Lương nuôi dưỡng thật tài năng, chưa gặp mặt nhưng đã đánh cho cái con ng làm Kỷ Lương đau lòng mấy năm qua 1 đòn quá ác liệt rồi...
©2024 Kites.vn | 5 g+ q8 g: D' v6 T4 d7 I* U, n; \9 HAll rights reserved
Tình hình là cậu nhóc còn đứng phía sau mà ra tới mấy chiêu nữa lận> mình đoán thế!
©2024 Kites.vn | All rights reserved2 G' a. `/ w6 h) i2 W
Duệ idol-hy vọng có cậu con trai thế này quá đi{:308:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 5-8-2013 08:16:41 | Xem tất

Dự đoán đợt công tác lần này sẽ có mấy người trong lúc làm việc công sẽ tranh thủ làm việc tư {:438:} Anh Vũ à, cô gái lưu manh đó đang bao dưỡng một người đàn ông vô cùng lợi hại. Anh còn không tận dụng lợi thế  "nhất cự li , nhì tốc độ" lúc này, khi 2 người ấy đang có nguy cơ xa mặt cách lòng thì còn biết đợi đến bao giờ?

©2024 Kites.vn | All rights reserved- S8 I6 u$ l$ r3 |/ t: f
©2024 Kites.vn | All rights reserved, Q1 Z( t9 k- H+ E

Nhưng mà đi xa thế anh Duệ nhà mình làm sao bày trò dc nhỉ??? Nhưng nếu là Duệ idol thì chắc cũng có cách tỏa sáng thôi{:408:}
©2024 Kites.vn | ; F/ J% d2 H; [6 b7 V6 h, x# Q6 tAll rights reserved
©2024 Kites.vn | + S  M5 \' R* c- [3 f# e9 [4 j+ `- YAll rights reserved
Xếp dép ngồi hóng chương sau của mẹ Cherry thôi!

Bình luận

Hàng ngũ fan của Duệ idol nhiều quá, em đang suy nghĩ có nên lập hội những ng tiếc thương anh Vũ vì bị Duệ idol hành hạ ko nữa mẹ Cherry ơi.........  Đăng lúc 5-8-2013 09:36 PM
:)) anh Vũ khó mà cạnh tranh được với anh Duệ lắm nha :)))  Đăng lúc 5-8-2013 08:56 PM
A Duệ nhà ta dù bây h mẹ anh ấy lên sao hỏa chắc a ấy cũng có cách phá đám ấy, yêu lắm haaa ^^  Đăng lúc 5-8-2013 02:10 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 8-8-2013 10:08:14 | Xem tất
Tội chị Lương... tưởng tượng thôi cũng thấy kinh khủng cỡ nào rồi, về tắm nguyên chai sữa tắm chắc cũng ko hết ám ảnh
3 k( ?5 C6 z  a# e3 ~% w; p©2024 Kites.vn | All rights reserved
Bà tác giả chẳng biết đang làm gì mà có thể nghĩ ra cái kiểu "tai nạn" ko chết người nhưng đảm bảo nhớ suốt đời này nữa.
©2024 Kites.vn | All rights reserved9 \# S1 N2 d, S* G6 O1 o
Anh Vũ thì chả biết là con nuôi hay con ruột nữa, mấy chap vắng mặt idol bé nhỏ nhà mình mà anh cũng chưa vụt sáng thêm được miếng nào nha...!
©2024 Kites.vn | All rights reserved) d& r+ _9 [! b0 M, ^
Em hơi bị kết anh Hắc Tử dám đụng vào nữ lưu manh nhà mình rồi đó!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 8-8-2013 17:46:13 | Xem tất
Trời mưa nên mẹ Cherry có hứng xả hàng sao ạ? Thế mai mốt hôm nào mưa mẹ Cherry cũng hào phóng tặng thêm chương có được không ạ? Em chỉ nói đùa thôi ko có ý hối truyện đâu nhé!{:308:}
) e- o: G+ E5 S: @! t' [/ o7 f©2024 Kites.vn | All rights reserved
" t" G( a5 t/ s; X9 t% C+ I* X©2024 Kites.vn | All rights reserved
Đọc mấy đoạn đấu với phần tử tội phạm này mới thấy chị Kỷ nhà mình thật tài năng! Khả năng chịu đựng quá cao mà... nhẫn nhịn hứng trọn đến những giọt nước ... cuối cùng
5 N+ U/ c. n. p©2024 Kites.vn | All rights reserved
Theo phiên bản  18+ của đứa ham ăn như em là anh Vũ có thể nhân cơ hội này tắm giúp chị {:296:} Cơ mà sự thật thì truyện không thể diễn biến theo hướng đó được. Hơi buồn một tí

Bình luận

cái phiên bản 18+ của em... chờ sau đi :)) giờ thì chưa có đâu mà mơ :))  Đăng lúc 9-8-2013 07:52 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 9-8-2013 09:25:17 | Xem tất

Trình độ ăn dấm của anh đúng là thượng thừa nha... ngay cả việc chị dùng giọng điệu quyến rũ nói chuyện với người đàn ông khác anh cũng không chịu nổi. Bó tay thế sao suốt thời gian chị bỏ đi anh không cố gắng đi tìm chị. Giờ bên cạnh chị đã có 1 người đàn ông tài năng để nương tựa rồi.
©2024 Kites.vn | * F: w) M/ \# ]8 c( X6 v/ xAll rights reserved

Theo em, ngay cả tư cách ăn dấm anh cũng không có đâu nha anh Vũ...{:422:}

Bình luận

Hay hay :)) tư cách ăn dấm cũng k có =)) bi đát quá Vũ ơi =))))  Đăng lúc 9-8-2013 09:09 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 9-8-2013 23:16:17 | Xem tất
Phản đối anh Vũ mượn việc công báo tư thù. Tội phạm cũng có cái giá của tội phạm, anh có quyền xử người ta, nhưng không có quyền phá nát hạnh phúc kiếp sau của người ta... Tội thay cho bạn tội phạm
©2024 Kites.vn | & [! @3 A% B- HAll rights reserved
Còn cái nhân vật chứng kiến cảnh "tàn bạo" của sếp Vũ nữa, lại lấy hạnh phúc nửa đời sau của anh Hắc Tử nhà người ta ra mà đảm bảo là sao hử?
# w. T0 X! k/ z3 C, p4 L3 Q# B+ W©2024 Kites.vn | All rights reserved
Sau chuyến công tác đợt này về, chị Kỉ sẽ trở nên nổi tiếng hơn trong giới cảnh sát và quân đội cho mà coi.

Bình luận

Vì đằng nào thằng khủng bố cũng chết mà em =)) nên anh í tranh thủ xả dấm, chị dịch mà chị còn *run rẩy~ing*  Đăng lúc 10-8-2013 06:19 AM
mình là mình thấy tính anh rất xấu nha, giựt đồ ăn của chị, uống dấm lung tung, mặt lúc nào cũng lạnh tanh... đáng đời anh bị Duệ idol nhà mình chặt chém!  Đăng lúc 9-8-2013 11:43 PM
Anh nhà ta đang "vì nước quên thân, vì dân phục vụ"[/size] mà nàng đừng trách anh như thế mà heee ^^  Đăng lúc 9-8-2013 11:18 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 11-8-2013 09:09:56 | Xem tất
Mẹ Cherry đổi lịch tung hàng nóng tối thứ 7 à... sáng chủ nhật mới nhìn vô thớt em tưởng mỉnh con mơ ngủ ấy chứ. Coi bộ dạo này mẹ Cherry năng suất ghê, chắc chị muốn anh Duệ nhà mình mau chóng comeback chứ gì. Nói chung là em cũng đang chờ đợi điều đó
1 C% g" H) {  K5 e. ]2 l8 m©2024 Kites.vn | All rights reserved
& Z: l( ^0 Q8 ~0 o& l6 G( f©2024 Kites.vn | All rights reserved
Bạn Tiểu Bạch được chị Kỷ nắm tay nhé, để xem cái tay đó có bị anh Hạ xử lí không. Em đang cộng 1 điểm cảm tình cho anh Hạ vì cái thái độ lạnh lùng của anh đối với mỹ nữ kia. Tính theo nhiệt độ trung bình của anh thì thái độ lúc lạnh lúc nóng của anh với chị Kỷ chắc xếp vào mức cao nhất của biểu lộ tình cảm oy Biết làm sao được, chắc anh bị thiếu 1 giây thần kinh cảm xúc!

Bình luận

Chị cũng cực ấn tượng kiểu thái độ rõ ràng đâu ra đấy của zai Hạ :))  Đăng lúc 11-8-2013 10:57 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách