Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: yukiomina86
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Mẹ Lưu Manh, Con Thiên Tài | Quỷ Miêu Tử (Hoàn +Ebook page 1)

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 2-2-2014 08:48:45 | Xem tất
♥ Hic vừa đọc xong truyện này đêm qua. Hwa thấy văn án cứ nghĩ đây là truyện hài nên mình nhảy hố từ trưa, đọc đến đêm cái là thành truyện kinh dị luôn . Cái vụ án cuối mẹ Cherry k cảnh báo gì hết, đọc tới đoạn cô Lương thắp nhang với nằm mơ làm mình lạnh hết cả gáy , tới chương kết thúc thì có cảnh báo nên mình lướt lướt nên k sợ mấy (thông cảm lúc đó 2h rồi T.T), nhưng mà nhắm mắt lại là thấy cái hình được tả làm phải mở đèn sáng chưng mới ngủ đc
©2024 Kites.vn | , L  N9 a6 C& C8 ]/ t1 wAll rights reserved
♥ Cơ mà đọc đoạn cô Lương cai nghiện làm tí khóc ấy, đáng thương k thể chịu nổi, lúc ấy mới thấy anh Duệ giống 1 đứa trẻ, lại thương cả sự hi sinh của  Lâm Hải Bình nữa. Mấy yếu tố cổ độc này kia có vẻ huyền ảo quá nhưng mà tình cảm của mấy nhân vật là không thể phủ nhận
9 p: w( N1 W% d0 I$ x/ U©2024 Kites.vn | All rights reserved
♥ Cảm ơn mẹ Cherry đã edit truyện hay như thế ạ, lần đầu đọc con nuôi của bạn mà thấy hay như dịch ấy :">. Chúc bạn năm mới nhiều sức khỏe đạt nhiều thành công nhé :3

Bình luận

♥ Công nhận là hay ạ. Đọc xong khoái phong cách của bạn wá nên đag kiếm mấy con nuôi của bạn nữa về đọc :v  Đăng lúc 2-2-2014 11:49 PM
Hì hì, cảm ơn bạn ^^ Truyện này quả thực cũng kiêm hơi nhiều thể loại ^^ nhưng mà mình thực sự rất thích nó, đọc chỉ trong có 2 ngày và quyết định đào lun   Đăng lúc 2-2-2014 07:28 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách