Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: love_chun
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Nam] ♥☆♥ Park Yoochun - 박유천 ♥☆♥

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 4-11-2013 07:39:15 | Xem tất
Xin chào tất cả mọi người ^^
Mình vốn là một hardcore fangirl của Yoochun, bắt đầu từ thời Sungkyunkwan Scandal được chiếu trên vtv3 đầu năm 2012. Lúc mới đầu xem phim cũng chỉ là để có cái mà giải trí thôi, cũng thích thật đấy, nhưng chắc hẳn cũng chỉ như những bộ khác xem xong là hết, không vấn vương anh đẹp trai nào trong phim cả. Ấy thế mà làm sao càng xem lại càng muốn biết thêm về nam chính mới hay, cứ vớ lấy máy tính mà ngồi kì cạch xem tin về anh í :"> đúng là duyên số thế nào đấy chứ, càng xem thì càng muốn xem thêm, thế là thành fangirl lúc nào không hay. Lúc đấy cuồng cực kì, thuộc không thiếu địa chỉ fanpage nào, hoạt động j lqan đến Yoochun là cũng cố gắng ham hố nhảy vào luôn, nhưng lại bị bệnh ngượng, ngày đêm đọc tin, xem hoạt động của Yoochun vs mng mà chỉ dám âm thầm làm silent reader là chủ yếu, hiếm khi post bài. Sau đợt đấy, đến cuối năm 2012 thì mình có thay đổi về chỗ ở, thế là lơ là luôn, không có thời gian mà hóng như trước nữa :( Đến nay là cũng đã tròn một năm kể từ lúc ấy rồi ^^ Tự mình thấy đúng là Yoochun để người khác quí yêu không hẳn vì ngoại hình, mà chủ yếu là vì khả năng của bản thân, và những gì mà Chun thể hiện cho người khác thấy về mặt tính cách. Chính vì thế mà một năm sau thời gian không cập nhât, nhìn lại Chun, cảm giác tự hào không hiểu sao vẫn cứ căng tràn, khiến mình có mấy dòng cảm xúc tuôn ra nhớ về thời gian trước kia như thế này đây ^^ Trước đây mình cũng hay vào đây xem các bạn các chị tám với nhau lắm, nhìn thì thèm chết được mà ngại chả dám làm quen gì í ^^ Lần đtiên post bài ở đây, mà cũng lâu rồi nên k nhớ, không hiểu có phạm qui gì không nữa :D tại muốn viết ra cho đỡ ngứa ngáy tay chân :"> Nếu có thì cho mình xl Mod nhé :) Dù sao thì mình cũng rất vui nếu làm quen đc vs mng ^^

Bình luận

xin chào *bắt tay* =))))))  Đăng lúc 5-11-2013 09:45 PM
*ôm ôm* welcome ^_^  Đăng lúc 4-11-2013 08:53 PM
hehe, hê nhô ^^  Đăng lúc 4-11-2013 10:48 AM
welcome ^^  Đăng lúc 4-11-2013 10:15 AM
hihi nhìu người ntn quá ^^  Đăng lúc 4-11-2013 09:53 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 18-9-2016 08:53:11 | Xem tất
Vậy là phải gần 4 năm mình mới trở lại nơi đây... trc đây cũng chỉ là stalker mà thôi, h mới là lần post đầu tiên của mình trong cái nhà ảo xinh xinh của Yoochun ở VN hehe. Hồi xưa bias Chun nhờ phim Sungkyungkwan Scandal chiếu trên tv, dẫn đến cả 1 năm trời đại học mình như con tự kỉ lnao cũng chỉ Chun Chun )) đi học cắm mặt vào đọc news về Yoochun, về JYJ... về nhà lại ôm lap hóng tiếp tin ngài ) vẽ, mua album, chửi nhao bảo vệ thần tượng, vân vân và mây mây, nchung là những việc bcuoi nhất trên đời chỉ có fangirl mới làm, cho đến việc ý nghĩa hơn là đóng góp tiền từ thiện thông qua fanclub- hầu như mình đều kinh qua trong khoảng thời gian ấy tất cả những hỉ nộ ái ố chỉ đều xoay quanh anh zaii

Bình luận

Ôi mod ơi cái post bị giới hạn chữ hả bạn? Mình type nhiều qá phải chia ra mấy bài liền mong bạn bỏ qus cho nhé... kp spam đâuuu  Đăng lúc 18-9-2016 09:03 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 18-9-2016 08:58:38 | Xem tất
ôi chao nghĩ lại điên đảo ghia ) may sao 1 năm sau mình đc ủn mông rời xa chốn quê nhà để đi học và kết quả là mình cai nghiện anh thành công haha... lúc ấy chỉ có điều hối hận nhất là lúc mình đang cai gần xong rồi thì có chị  admins bên fanclub nhờ mình giúp một khâu quan trọng trong kế hoạch đón JYJ về VN hồi bấy giờ. Một phần vì cảm thấy áp lực (chả hiểu sao lại thấy thế )), phần nọ là vì bận ổn định csong mới lubalubu nên mình tuy đã vâng vâng dạ dạ hứa sẽ hoàn thành chỉ tiêu đc giao phó, nhưng đã quất đít đi xa và xù nợ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 18-9-2016 08:59:56 | Xem tất
Từ bấy giờ trở đi, một đứa ẩn dật như mình đã mất tích hẳn trên bản đồ Yoochun's fangirl với nỗi dằn vặt khôn nguôi, và h mới dám xuất đầu lộ diện để bày tỏ về anh zaiii

Bình luận

Thỉnh thoảng lại chạy vào nhà ngó ngó, xong lại đi ra. Zai gặp chuyện thì tinh thần fangirl lại lên như diều =))  Đăng lúc 16-10-2016 01:54 AM
Mình cũng ẩn lâu rồi, phần vì thay đổi cuộc sống mới ở phương trời mới, phần vì cái tính lười :)))  Đăng lúc 16-10-2016 01:53 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách