Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 12900149|Trả lời: 28
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Dụ Tình - Lời Mời Của Boss Thần Bí | Ân Tầm (HOÀN)

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 21-5-2012 01:01:54 | Xem tất
Mỗi ngày k dám đọc đều vì sợ đang đến khúc gay cấn mà hết nửa chừng thì sốt ruột, đợi vài chap thì đọc tiếp vậy :(.
©2024 Kites.vn | 2 h- R5 q0 L! P7 r6 D7 I% DAll rights reserved
Cám ơn tabbycat :x

Bình luận

dù biết mỗi ngày có tr để mọi ng` cùng đọc là vất vả cho bạn Cat lắm nhưng đọc thì hok thể nào thỏa mãn hết đc hjhj, bạn cố lên nhé^^  Đăng lúc 21-5-2012 12:39 PM
Ngày nào cũng có chap mới mà ^^ đọc xong có thời gian 1 ngày cảm nhận các tình tiết của chap vừa đọc, hồi hộp theo diễn biến truyện cũng thú vị lắm chứ :D   Đăng lúc 21-5-2012 08:41 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 22-5-2012 21:15:11 | Xem tất
Bạn ơi, mún đánh giá như mấy bạn ở trên thì làm sao nhỉ :). Mò mãi mà ko biết chữ đánh giá nằm chỗ nào:))

Bình luận

àh, tại vì mình muốn ủng hộ truyện để mọi ng` cùng đọc thôi mà chứ cũng k rành mấy cái này. Ừm, cám ơn bạn  Đăng lúc 22-5-2012 09:50 PM
ý bạn là rate hả? Phải là staff mới có quyền rate bạn ạ. Bạn chỉ cần bình luận là ok rồi:)  Đăng lúc 22-5-2012 09:30 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 24-5-2012 01:28:01 | Xem tất
Công nhận là dạo này mình đọc rất là nhiều truyện, mỗi ng` có 1 cách edit khác nhau, nhưng mình cảm thấy thật sự rất thích cách edit của tabbycat và lejjin, phải nói 2 bạn edit truyện rất hay và hợp lí. Cách nhân vật khi dùng từ ngữ xưng hô đều rất phù hợp vs hoàn cảnh. Câu văn thì dễ hiểu và lột tả được nội tâm nv 1 cách sâu sắc. Vì sao mình nói như vậy? Bởi có 1 số chuyện edit dùng từ ngữ chưa phù hợp lắm. Ví dụ, khi 1 ng` là cấp trên và cấp dưới nói chuyện thì trong xưng hô phải thể hiện sự tôn trọng vs cấp trên, vì họ là sếp của mình, ko thể nào lại đi xưng " Ta "và gọi cấp trên là " ngươi " 9 đa số nhân vật trong truyện đều xưng ta và người =.=), nge thật là phản cảm và ko đúng ngữ cảnh.
©2024 Kites.vn | & V0 j% x5 v% t0 `# ZAll rights reserved
Và cuối cùng cũng chỉ nói 1 câu, chúc ban bycat se có nhiều tr edit thật hay để cho mọi ng` cùng thưởng thức. Mình rất thích truyện của bạn ^^

Bình luận

Mình sẽ cố gắng ^^  Đăng lúc 24-5-2012 08:53 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 24-5-2012 22:56:27 | Xem tất
hehe, ông TN này tính toán ghê quá, đúng là từ từ dụ người rồi dự tình luôn =)))))))))
©2024 Kites.vn | # Z9 V5 _3 P. A0 ^7 sAll rights reserved
Đang nôn nóng cái khúc nào mà lạc tranh bị nói " tìm cho tôi chứng cớ chứng minh cô thật hèn hạ" KO bjk có phải TN nói ko nhỉ??? Bgio đến đoạn đó ta, ko bjk lúc đó LT sẽ phản ứng ntn, hồi hộp quá hehe
3 f. ^! k6 e6 r" j©2024 Kites.vn | All rights reserved
Thanks Cat
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 26-5-2012 01:16:03 | Xem tất
Đọc cái chương này là thấy bực mình thằng cha OHK quá >.<. 1 thằng đàn ông mà tự tử để níu kéo tc thì quá hèn hạ, yêu 1 ng` như vậy chẳng khác nào suốt ngày nơm nớp lo sợ có ch gì thì nó lại lấy cái chết ra uy hiếp. Đàn ông nhu nhược thế này là ko thể nào giao phó cd cho họ đc, mà ngược lại LT thuộc tuýp ng` phụ nữ nhạy bến, thông minh, mạnh mẽ lại càng ko thể ở chung vs loại đàn ông thấp kém đc. Loại đàn ông này chỉ bjie6t1 bám lấy điểm yếu của phụ nữ là "hay mềm lòng" để vớt vát tc thì quá hèn, ngta chỉ thương hại thôi chứ có phải tc thật sự đâu. Tự tử đúng là nhục quá, ko đáng mặt nam nhi hehe
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 28-5-2012 00:40:42 | Xem tất
Oa, hôm qua ko dám vô đọc vì sợ nhịn ko đc mà ko biết kiếm ở đâu ra đọc tiếp, hnay tính k vào đọc vì để dài dài đọc cho phê :))))))) nhưng chịu k nổi. hehe, hay quá đi, chắc ko có đám cưới vs ông OHK đâu nhỉ, sắp "phạm thêm sai lầm lần 3" rồi mà, LT sẽ lại áy náy và day dứt=]]. Mình nghĩ vậy thôi, mong rằng tr sẽ ko  ngược như mấy bạn đã cm ở trên, như thế mất hình tượng của LT quá T________T, LT chỉ có thể thuộc về TN thôi hehe
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 28-5-2012 23:09:41 | Xem tất
hic, sập bẫy Dụ Tình ngày càng sâu không ngóc lên đc , ôi sao mà ngày càng hấp dẫn thế này, nhưng dù có tò mò đến đâu mình cũng sẽ đợi bạn cat edit chứ không đọc trc bản cv . Thanks Cat đã edit, ngày càng hay
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 3-6-2012 00:19:35 | Xem tất
tabbycat0405 gửi lúc 2-6-2012 20:12

bỏ 2 hôm ko đọc muốn dồn lại mấy chương đọc cho sướng , thjc quá hnay được bạn cat post 2 chap liền, hp gì bằng. Mình mê truyện này lắm rồi , mê nv nam chính và nữ chính kinh khủng, ở Tn luôn có 1 sức hút vs phái nữ ko thể nào chối bỏ được, sự điềm tĩnh và chín chắn, làm gì cũng đều có tính toán hết sức tỉ mỉ và tuyệt đối k chấp nhận thất bại. 1 người đàn ông đầy mạnh mẽ, khiến ngta tình nguyện mà tin tưởng, cảm thấy an tâm ( tuy anh này BT ko ít ).
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 3-6-2012 18:33:33 | Xem tất

©2024 Kites.vn | All rights reserved7 C8 X5 U9 Q1 r2 k- W) G
Nếu như LT vẫn qdinh đám cưới vs OHK thì quả thật thất vọng vô cùng, LT qdinh như vậy chỉ là để báo đáp tình nghĩa của OHk bao lâu nay nhưng nàng có nghĩ là mình ko nợ OHK cái gì? Mà ngược lại làm cho hắn ta quá nhiều, mang lại cho hắn bn là danh tiếng công ty. Lòng yêu ai thì đã rõ rành rành như vậy mà sao cứ phải khổ sở thế?, đời người chỉ có 1 lần để sống, đây là thời hiện đại, là tk 21 ko phải là cổ đại, sao LT thông minh là vậy mà lại nghĩ việc kết hôn cả đời mình như thế. Liệu có hp hay ko? Vì cuộc đời còn dài và rộng lắm. Nếu AT để LT kết hôn rồi lại li di thì thật thất vọng, mình thất vọng vô cùng :((. Thân LT nhúng chàm vì 1 thằng đàn ông hèn hạ như vậy quả thật ko đáng.

Bình luận

cũng không trách LT được bạn, vì TN cũng có tỏ thái độ gì đâu, chẳng nhẽ LT chỉ làm tình nhân cho TN thôi, thế thì ko đúng tính cách của LT lắm nhỉ?  Đăng lúc 4-6-2012 11:01 AM
Cứ bềnh tễnh, đâu còn có đó mừ :P  Đăng lúc 3-6-2012 07:52 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 3-6-2012 22:55:29 | Xem tất
Đúng là đại gia có khác, lại còn đẹp trai mê người {:418:}, có người vì mình như vầy có phải tốt ko {:446:}. Tiếc là chỉ có trg truyện mới có thể có 1 người hoàn mỹ như thế hjc hjc{:437:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách