Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: greenrosetq
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Tiểu Thuyết - Hiện Đại] Cám Dỗ Chí Mạng (Hắc Bạch Ảnh Họa) | Mặc Bảo Phi Bảo (Truyện dịc)

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 10-11-2013 21:44:36 | Xem tất
Ôi thấy hố của Green mừng quá lại còn là truyện của MPBB nữa. Mình cực thích truyện của tác giả này. Đọc 2 cuốn trước rồi, rất hay. Thích cái cách viết truyện hắc bang mà lại có giáo lý Phật pháp trong đó.
©2024 Kites.vn | All rights reserved) r( ?2 ?) D7 @, H/ l
Anh chàng Trình Mục Vân này là anh của Trình Mục Dương, người mà theo như cuốn nói về Trình Mục Dương và Nam Bắc là người đối đầu lại với anh Dương và bị đuổi khỏi gia tộc. Hy vọng trong cuốn này tác giả sẽ nhắc đến 2 đôi TMD -NB và ChÂu Sinh Thần - Thòi Nghi.
" h3 Q* F* o* @$ [©2024 Kites.vn | All rights reserved
Cảm ơn bạn Green và không cần chúc thì mình biết hố của bạn luôn luôn rất đông khách :)

Bình luận

oh, chị Greenrose, ko phải kẻ phản bội là nữ khoa học gia người Châu Á TMDuong đã bắt và giao cho người Nga rồi sao?  Đăng lúc 10-11-2013 11:15 PM
Cám ơn bạn. Trong TĐTK có nói hai anh em TMD và TMV liên kết diễn một màn kịch để tìm kẻ phản bội trong gia tộc, nhưng hết truyện vẫn chưa tìm ra.  Đăng lúc 10-11-2013 10:28 PM
Cảm ơn bạn đã giải đáp! :)  Đăng lúc 10-11-2013 09:53 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 11-11-2013 21:57:07 | Xem tất
Không lẽ Trình Mục Vân nhận ra cô từ lúc cô ngồi ở xe và giơ súng bắn là bắn người định làm hại cô???
©2024 Kites.vn | All rights reserved4 s. P, X+ {$ n8 F; x  c
Mà có lẽ TMV theo cô từ lúc cô bắt đầu đi du lịch rồi cũng nên, mình ko nghĩ là TMV thuê phòng trùng hợp cùng nhà trọ với đám Ôn Hàn.
©2024 Kites.vn | 6 \. l# O# \9 N, v' M* h, b) V7 H4 CAll rights reserved
Lần này MPBB cho nam nữ chính gặp lại nhau "đặc biệt" quá, chưa gì anh đã định an sạch con gái nhà người ta rồi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 12-11-2013 23:23:54 | Xem tất
Ôi tình tiết thật là làm người ta ko thể tưởng tượn được, đoán trật lất hết trơn. Hóa ra anh nhầm chị là gái làng chơi nên mới thô lỗ thế, tình tiết thật ba chấm luôn... Cơ mà kết cái câu tôi điên đảo thần hồn vì em quá, anh này đúng là ở Nga từ nhỏ nên cách bày tỏ cũng rất Âu :))
/ v# l9 D5 f- g0 z5 l* k©2024 Kites.vn | All rights reserved
Mình thích đọc truyện của MPBB cũng một phần vì truyện có liên quan đến Moscow, nơi mà mình đã từng sống gần mười năm.
©2024 Kites.vn | All rights reserved% b- F) e7 Q2 [# p. G8 ^: l! d
Я люблю Москву.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 14-11-2013 22:41:22 | Xem tất
Mình dự là Trình Mục Vân cố tình mò lên tầng đúng lúc VVH đưa OH về phòng. Nếu lúc đó đi lên mà hai người vẫn đang tình cảm ở cửa thì sẽ giật mình và buông nhau ra và với tính cách của OH thì chắc sẽ ngượng và vào phòng. Như vậy TMV vừa phá đám được 2 người vừa xác định được là 2 người này vẫn còn trong mối quan hệ lấp lửng. Còn nếu lên mà 2 người đã vào phòng rồi thì tức là họ đã thân mật với nhau rồi. Không biết nếu TMV lên gác mà thấy 2 người vào phòng rồi có làm gì để phá đám không nhỉ hay là kệ họ :))
©2024 Kites.vn | " g8 a& J1 g) Q* IAll rights reserved
Ôn Hàn và TMV đúng là có sức hút khác giới với nhau mãnh liệt, gặp nhau là lửa bắn tung tóe. MPBB viết cuốn này JQ nhiều và đậm hơn 2 cuốn kia.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách