Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1108448|Trả lời: 17
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Mẹ Lưu Manh, Con Thiên Tài | Quỷ Miêu Tử (Hoàn +Ebook page 1)

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 2-8-2013 02:16:54 | Xem tất
Lâu lắm em mới có thời gian mò vào, huhuhu, không ngờ Mẹ Cherry đã kịp đào hố mới, lại còn những 12 chương rồi chứ Nhưng chính thế mà lại được đọc 1 lèo, thích thế (niềm vui giống khi bất thình lình tìm thấy tiền trong túi áo mình, của mình mà vui như nhặt được)
©2024 Kites.vn | All rights reserved: q1 j  V. r" ^% @. \
Em rất hâm mộ khả năng chọn hàng của Mẹ Cherry đấy, hố nào cũng rất là chất lượng, đều là hố ko thể vừa ăn vừa nhảy được Mấy anh chị trong hố này quá xịn, có thể nói 1 nhà ba người như chị Lương, anh Vũ và "anh" Duệ có thể thành 1 tổ S.M.T được, ko cần lực lượng hỗ trợ Sự lưu manh của chị Lương và "anh" Duệ thì thấy rồi, còn anh Vũ thì em lót dép ở hố ngồi chờ nghiên cứu tiếp, hấp dẫn quá cơ

Bình luận

huhu, em đi suốt ạ, về đến nhà lăn quay ra ngủ mất, thành ra chậm tiến bộ quá :)  Đăng lúc 2-8-2013 04:48 PM
Hehe, chị đang thắc mắc sao dạo này em bín đi đâu mất mà ko thấy lao đầu vào hố hot thế lày :))  Đăng lúc 2-8-2013 07:22 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 2-8-2013 17:02:33 | Xem tất
Duệ ca ca là số 1! Duệ ca ca "em" yêu anh!
©2024 Kites.vn | All rights reserved+ G. I, W7 \8 k5 m2 k7 }  K
Mẹ con nhà này vui đáo để, lại được thêm mấy người "múa" phụ họa, chỉ khổ thân anh Vũ xoay mòng mòng, sáng sớm đã ngã vào thùng dấm Đau nhất là vụ bị nói "kỹ thuật" không tốt Quá mất mặt! Đã thế chị Niên còn thêm mắm muối, làm nổi bật hẳn vị trí của "người có kỹ thuật tốt", anh Vũ không sặc chết mới lạ

Bình luận

Hí hí, ko hiểu sao các anh mỹ nam ngã vào thùng dấm, bị "ghẻ lạnh" em lại thấy hả hê vui mừng :))  Đăng lúc 3-8-2013 12:44 AM
:)) anh Vũ còn ăn dấm dài dài, ăn dấm vô tội vạ... đem so với bé Tranh, bé Tâm thì cũng chưa bít mèo nào cắn mỉu nào =))  Đăng lúc 2-8-2013 08:57 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 8-8-2013 19:35:30 | Xem tất
Khổ thân chị Lương thế, mới hôm đầu vào hội đã được "ưu ái", chả mấy chốc kinh nghiệm đầy mình
©2024 Kites.vn | All rights reserved! A: S! Z; ]) b4 S  l  Z
Em thấy hình như kites nhà mình có cách j đấy để ko copy paste được nội dung truyện rồi mà, sao vẫn bị mấy người mặt dày trộm mất thế Mẹ Cherry đưa link cái trang đấy lên, bọn em xúm vào giúp sis, gì chứ bọn trộm ngày này là ko tha được

Bình luận

ngontinhhay.com em ạ. Chẹp. bọn đấy chuyên repost mà ko xin phép. nản lắm em.  Đăng lúc 9-8-2013 07:42 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 9-8-2013 21:48:43 | Xem tất
Sao mẹ Cherry lại so sánh anh Vũ với cả Mỹ nhân thế, Mỹ nhân dịu dàng tình cảm mà, chỉ lâu lâu lấy kim đâm người tí thôi, so thế nào được với bạn Tranh hổ báo di truyền và anh Hạ quân nhân dũng mãnh nhg anh Vũ này cũng có tính cách hay nhỉ, sau vụ bị "cưỡng bức rồi quăng đi" xem ra khá là tự ti, hay là thích da trắng nên chịu khó nhảy vào tắm dấm

Bình luận

Mỹ nhân cũng ăn dấm vô tội vạ lắm mà em. Bé Tranh ăn dấm nhiều cũng k dã man như bác Hạ này =))  Đăng lúc 10-8-2013 06:24 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 10-8-2013 16:35:49 | Xem tất
Vũ đại ca là kiểu nhân vật ngôn tình giề thế này xấu tính quá, lợi dụng nhiệm vụ công trả thù riêng nhé trong lúc thiếu sáng mà nhằm đúng chỗ "ba chấm" của "tình địch" mà bắn, xem ra khả năng không tồi Mẹ bạo mồm, bố bạo tay chân, đương nhiên anh zai Duệ là vô địch rồi
©2024 Kites.vn | All rights reserved0 J& r  a0 z& t0 S
Hóng chap sau của Mẹ Cherry quá, khả năng anh Vũ thua đau trước anh Duệ là rất cao nhá, em đặt cho cửa anh Duệ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 11-8-2013 03:45:08 | Xem tất
Tiểu Bạch "thỏ" đáng thương Chả phải vừa thấy anh Vũ hạ "tình địch" bằng phát súng vào chỗ hiểm hay sao, sao mà lại ngây thơ ra bắt chuyện với chị Lương làm gì Không khéo lại thành "gì gì thụ" thì khốn khổ rồi mà bạn Thỏ với chị Lương nói chuyện hợp gu thế, đọc mà chết cả cười Anh Vũ chị Lương đấu nhau thế này xem ra "ruồi muỗi" xung quanh chết nhiều vô kể, tội quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 13-8-2013 21:42:56 | Xem tất
Hahahaha, Durex mùi hoa quả có vân xoắn Anh Duệ cao thủ thế, bé thế ko biết nhờ ai "vũ trang" cho được mấy thứ vũ khí đáng sợ vậy Lại còn khai man tuổi hẳn hoi. Anh Tiểu Hắc ngốc không biết gì, vô tình phối hợp nhịp nhàng Nói chung là bạn trẻ Duệ quá bá đạo! Nhưng cao thủ nhất là màn khai gian lí lịch, nói "thắp hương" cho cha Chả phải là nhân lúc anh Vũ ngây ngô tiện tay "tát" sưng hai bên má anh Vũ là gì. Sau này mà biết sự thật chắc anh Vũ choáng lắm đây, bị rủa thế cơ mà

Bình luận

Chắc mấy vụ ấy em ấy tự học thôi nàng ạ híc thiên tài có khác ^^  Đăng lúc 14-8-2013 12:15 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 16-8-2013 17:01:01 | Xem tất
Trời ơi, anh Vũ không chừng tự đào mồ chôn mình rồi Sao không tính tới độ mặt dày của chị Lương chứ, anh đòi bồi thường đêm đầu tiên, ngộ nhỡ chị quay ra buông câu phũ phàng "sự phục vụ không đáng 1 xu" thì có phải là chết nhục hay không nhẹ nhàng nữa thì chị quăng cho cọc tiền thì sĩ diện cũng sứt mẻ ko ít nha
©2024 Kites.vn | ! x3 r& u/ e" u- {# tAll rights reserved
Không biết có phải là iem nghĩ nhiều nhỉ nhưng nói thật là với cá tính của chị Lương thì khó nói lắm nhé

Bình luận

suy đoán của bạn cũng lưu manh k kém Kỷ Lương đâu nhá! Chẹp chẹp, tâm hồn đen tối. hehehe  Đăng lúc 16-8-2013 08:03 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 17-8-2013 02:33:58 | Xem tất
Tí nữa thì cạn máu mũi phải nhập viện với vợ chồng anh chị Cái vấn đề sướng cũng lôi ra bàn luận công khai, sôi nổi đến thế, chủ không thẹn nhưng xem ra khách sắp thẹn chết, chỉ tội bạn Thanh Trạch
©2024 Kites.vn | / v6 ^) E2 X# ~- {All rights reserved
Mà anh Vũ này đoán ra Duệ ca là con chưa ý nhỉ Duệ ca đã khéo léo khai man lí lịch rồi mà sao anh Vũ vẫn hồn nhiên, điềm tĩnh thế, mất hứng quá

Bình luận

Cái chủ đề "sướng" này nguy hiểm hơn cả thịt nạc sis ạ :))  Đăng lúc 17-8-2013 05:35 PM
Chưa có gì mà em đã cạn máu mũi à :)))  Đăng lúc 17-8-2013 11:24 AM
Chưa có gì mà em đã cạn máu mũi à :)))  Đăng lúc 17-8-2013 11:24 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 20-8-2013 02:51:59 | Xem tất
"Con nhà ai đây? Sao lại đẹp trai thế này?" - Vâng, vâng, đã biết anh mặt dày ưa tự sướng nhưng có nhất thiết phải làm cho thiên hạ sặc nước bọt như này không Khổ thân bạn Trầm Sùng quá, cả đời được bữa bán rẻ bạn bè mà bán không nổi, tiền thu không được lại còn chuốc bực vào mình Từ tai nạn của bạn Trầm Sùng có thể rút ra vài bí kíp để sống chung với anh Vũ mặt dày:
& G7 `' |9 b; {$ [* _" y# _. R©2024 Kites.vn | All rights reserved
1. Không được lưu số của Mặt dày vào chung nhóm với những người mặt mỏng khác!
' I5 T7 A( E9 `+ y+ M©2024 Kites.vn | All rights reserved
2. Làm bạn với Mặt dày, dù thừa tiền cũng không được phô trương mua điện thoại xịn!
/ _0 e: {+ t8 ]; F' L* |7 M7 }, [- n©2024 Kites.vn | All rights reserved
3. Đừng thấy Mặt dày làm mặt "ngu" mà thiếu cảnh giác!
©2024 Kites.vn | All rights reserved$ ?) C8 |0 d0 H# P1 k
PS: Chap này đã thấu hiểu triết lí của Duệ ca "Đừng tưởng người ngực nhỏ thì sẽ có não to", tội nghiệp chị Lương, hớ rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách