Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: hanvuphi
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Chiếc Bật Lửa Và Váy Công Chúa | Twentine (Khóa chương vì truyện đã được mua bản quyền)

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 3-10-2016 11:15:36 | Xem tất
Anh Điền lúc nào cũng ấm áp như thế cho nên anh Lý Tuân đừng có trưng bộ mặt lạnh như tiền của mình ra hoài, quan tâm thì thể hiện ra mặt đi kẻo lúc mất người mới hối tiếc thì đã muộn màng rồi. Trò chơi này sẽ thành công nên không cần phải lo.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 13-10-2016 15:08:22 Từ di động | Xem tất
Cứ tình gần tình xa đến bao giờ đây Lý Tuân. Chu Vận là con gái đó nên anh đừng để người ta đợi lâu chứ, giận hờn bao nhiêu đó là đủ rồi, thời gian trôi nhanh lắm đừng phí phạm, không ai có thể chờ hoài được đâu, huống hồ luôn luôn có một tình địch nặng ký cạnh tranh mà anh không lo sao?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 16-10-2016 19:03:52 | Xem tất
Không biết phải nói gì về đôi trẻ này, một bên thì cố chấp quá còn một bên thì rụt rè quá, không biết làm cách nào để xích lại gần nhau, haizz..thương cho đôi trẻ quá. Giờ chỉ chờ ngày tác giả khai ân thôi, chứ kéo dài kiểu này càng đọc càng thấy đau lòng.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 22-10-2016 09:43:19 | Xem tất
Phải cho tụi Phương Chí Tịnh một bài học nhớ đời mới được, cứ kiểu ăn trên ngồi trước ỷ mạnh hiếp yếu, ăn cắp ý tưởng của người khác rồi xào nấu thành ý tưởng của mình thế nào cũng có ngày bị tẩy chay thôi. He..he...ngày vui không còn xa nữa.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 24-10-2016 18:54:11 | Xem tất
Đúng là làm việc bán mạng như Lý Tuân lâu ngày sẽ tiêu cho coi nên Chu Vận hành động sáng suốt như vậy là quá đúng, chứ đến ngày hưởng phước thì chẳng còn sức mà hưởng, làm gì thì sức khỏe cũng quan trọng nhất có tiền cũng chẳng mua được.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 25-10-2016 22:08:35 | Xem tất
Hura...mình chờ thời khắc này lâu lắm rồi. Lý Tuân nghĩ thông suốt như vậy là rất đúng. Tội gì mà cứ cắm đầu vào mối thù đó, bây giờ nên tạo dựng sự nghiệp cho mình và xây dựng hạnh phúc không nên phung phí thời gian vì tên mắt chột kia, sẽ có ngày hắn cũng bị trừng trị thôi. Bây giờ nên cùng với Chu Vận xây dựng bầu trời riêng cho mình.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 29-10-2016 13:28:18 Từ di động | Xem tất
Vui quá, gần hoàn mỹ rồi, chỉ còn một chút nữa thôi. He..he...lần nào Lý Tuân cũng thắng Chu Vận cả, hy vọng anh cũng sẽ thắng luôn nhạc phụ, nhạc mẫu đại nhân. Không biết sẽ có một cô công chúa bé nhỏ nào ra đời nữa không nhỉ? Sắp hoàn rồi, hura...vừa vui vừa buồn đây.
©2024 Kites.vn | All rights reserved  t$ d) q+ F( ]4 l9 y/ t- L
Thanks hanvuphi nhiều nhé ! Chúc bạn cuối tuần vui vẻ !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 31-10-2016 13:02:51 | Xem tất
Hoàn rồi, một kết thúc đầy viên mãn. Cả nhà anh đông vui đủ sưởi ấm tâm hồn cô đơn của anh. Chỉ buồn cho anh khi phải chờ đợi quá lâu mới được cha mẹ vợ chấp nhận.
©2024 Kites.vn | " w* J# J% h5 A2 C6 F2 U# N5 N4 d) AAll rights reserved
Thanks hanvuphi nhiều nhé. Hy vọng sẽ mau chóng có hố mới của bạn. Chúc bạn luôn vui, khỏe !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách