Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: yukiomina86
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Mẹ Lưu Manh, Con Thiên Tài | Quỷ Miêu Tử (Hoàn +Ebook page 1)

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 19-4-2015 16:23:12 | Xem tất
Lúc đầu đọc tên truyện có cảm giác rất lạ :v thường thì mình thích tên tác phẩm nào nhẹ nhàng, thơ văn 1 chút, còn cái tên này quả là thực tế hoá :v nhưng thấy các bạn trong thread khen rất nhiệt liệt nên cũng đào 1 cái hố thử, coi xong 1 lèo, cảm giác đây là 1 bộ truyện thú vị, rất thoải mái khi đọc, truyện ko có tình tiết ngược, ko có kẻ thứ 3 đeo bám dai dẳng (Eliza thì chỉ giống con nít thoai, ko tính ), ko khóc lóc, luỵ tình, đa sầu đa cảm quá nhìu, đúng như lời khuyên của người dịch, truyện tập trung vào đề tài quân nhân, phá án, thực hiện nhiệm vụ, nên cảm giác coi ko bị nhàm chán, lại còn nhiều yếu tố gây hài, đặc biệt là lúc 3 anh phóng vào nhà đòi làm người yêu, hôn phu của Kỷ Lương (coi đoạn đó mà cười sái hàm =]] ), tình cảm của 2 anh chị rất dễ thương nhé, nói chung mình đọc thấy thích, còn bạn nhỏ Kỷ Duệ thì đáng yêu thôi rồi, có đứa con như zị, mình cũng ko ước nguyện gì hơn , mình cũng yêu quý các nhân vật phụ luôn nhé, noi chung ko ghét ai được tẹo nào, cơ mà hơi khó hiểu 1 vài đoạn như lúc Thi Thanh Trạch bỏ đi, mình ko biết ai là người sai khiến Thi Thanh Trạch sát hại Kỷ Lương, tại sao lúc Hạ Vũ giao con chip cho Hạ Vũ để tố cáo ai (Ichiro?),rồi lúc Hạ Vũ đưa chip cho Hạ lão đại cũng ko thấy nhắc gì sâu thêm nên mình thấy hơi khó hiểu 1 chútDù sao đi nữa đây cũng là 1 truyện đáng đọc, thanks Cherry đã trans nhé ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách