Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: hoathachthao28
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Shortfic] [Shortfic | K] Suỵt! Chúng tôi là một đôi | Hoathachthao28 | Guk-Ji (Busan couple)

[Lấy địa chỉ]
Sofa
 Tác giả| Đăng lúc 24-10-2012 00:10:35 | Chỉ xem của tác giả
BÍ MẬT

Tin Tức năm 2017...

5 năm sau Reply 1997, cặp đôi Busan liệu có tái hợp?

Các fan girl lại một lần nữa sôi sục khi We got married tung hỏa mù về việc cặp đôi này có thể sẽ là cặp đôi tiếp theo trong show truyền hình.

Quán karaoke JY, phòng VIP

-“Ya, em đã chọn ai kết hôn với mình vậy?”- In Guk nhìn Eun Ji dò hỏi

Eun Ji tung hạt ngô lên rồi ngửa cổ đón lấy, vui vẻ nhai tóp tép rồi quay sang nhìn In Guk

-“Còn ai vào đây được nữa....Tất nhiên là Hoya rồi”- Cô gãi gãi tai-“Oppa, mắt oppa đang biến mất kìa. Oa, đáng sợ quá, đừng nhìn em như vậy. Oppa, không phải anh chọn em đấy chứ?”

In Guk đang uống cola suýt sặc khi nghe Eun Ji hỏi, *ho ho* , anh đưa tay quệt lên mặt Eun Ji rồi trả lời

-“ Ha...ha..ha, em nghĩ anh hết người để chọn rồi sao?”

-“Thật thế hả?”- Eun Ji cười khẩy rồi lôi điện thoại ra, *tra tra tìm tìm*-“Dae, cháu Eun Ji đây ạ. Bác vẫn khỏe chứ ạ, thư của bọn cháu gửi sẽ không được tiết lộ đúng không ạ. Dae, In Guk oppa chọn ai vậy ạ?”- Vừa nói chậm rãi cô vừa nhìn In Guk  đầy mờ ám.

Khuôn mặt In Guk dần xám lại, cơ miệng cũng cứng ngắc. Ngay sau khi Eun Ji tắt điện thoại, anh vội nói

-“ Em nghĩ anh giống như Yoon Jae hả, chẳng qua tại ảnh hưởng của giới truyền thông, ảnh hưởng trên twitter, ảnh hưởng...”- tiếng anh tắt dần khi Eun Ji vẫn cứ gật đầu và nhìn anh vô cùng thản nhiên.

-Cô tặc lưỡi-“Oppa, anh vẫn thích em hả?”

-“Em đùa anh đấy à?”- Anh gào lên vô cớ

Hai người bỗng chốc không ai nói thêm gì nữa. Ngồi đối diện nhau trong ánh đèn đầy sắc màu.

Chợt cánh cửa phòng mở ra, một cô gái với mái tóc dài lượn sóng bước vào, cô vui vẻ bước đếnngồi kế bên In Guk, cầm cốc cola của anh lên uống sạch một hơi khà một tiếng đầy sảng khoái rồi cười nói

-“Hai người đến bao lâu rồi? Mấy người kia vẫn chưa đến à? Mình bận vài chuyện bên ngoài nên giờ mới vào được. Thấy nhà hàng của mình thế nào, tuyệt đúng không”

5 giây, 6 giây, xung quanh vẫn im lặng, nhận ra điều khác lạ. Cô nghiêm mặt rồi quay người tặng cho In Guk và Eun Ji mỗi người một cái đánh vào đầu *bốp bốp*

-“Ya, hai người lại tính làm gì vậy hả?"

-"SAO LẠI ĐÁNH ANH/TỚ"- Guk Ji đồng thanh kêu lên nhìn cô đầy giận dữ

Cánh cửa lại một lần nữa mở ra, cả ba cùng quay ra chờ đợi.......

Bình luận

bh ta bận quá :( bữa sau ta rảnh ta cmt cho tềnh êu nhoé :x  Đăng lúc 2-12-2012 07:02 PM
hí hí, em cám ơn ss <3  Đăng lúc 27-10-2012 06:10 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách