Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: tieunien
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[SUBTEAM] Ejiah with love| TUYỂN NHÂN SỰ PHIM "NGƯỜI PHỤ NỮ KẾT HÔN 3 LẦN&q

[Lấy địa chỉ]
31#
 Tác giả| Đăng lúc 9-11-2013 21:44:08 | Xem tất
THÔNG BÁO TUYỂN DỤNG NHÂN LỰC LÀM PHIM "NGƯỜI PHỤ NỮ KẾT HÔN 3 LẦN"

Như cả nhà đã biết, bộ film đánh dấu sự trở lại của Lee Ji Ah sau gần 2 năm đã lên sóng vào ngày 09/11/2013 hôm nay. Mà hiện nay dự án làm film này của KITES vẫn đang bị bỏ ngỏ, nên Súng quyết định kêu gọi nhân lực khắp nơi tiến hành chung tay cùng đội ngũ subteam của KITES tiến hành làm vietsub bộ film này.

Sau khi xác định được tương đối nhân lực từng khâu Súng sẽ thử liên lạc với bên subteam nhà K.

Dự án tương đối dài hơi, mà nhân lực có lẽ sẽ tương đối mỏng, nên chắc chắn sẽ gặp nhiều khó khăn, nhưng thôi chúng ta cùng nhau giúp đỡ và cố gắng.

Hiện tại Súng vẫn đang chờ nguồn engsub xem tình hình như thế nào, căn bản với các nguồn khác như Csub hay nghe trực tiếp tiếng Hàn chúng ta không có nhân lực, nên chỉ có thể trông đợi chủ yếu nguồn này.

Lưu ý các vị trí chính đang cần: Translator, Editor, Timer, TS, Encoder

Vậy ai có khả năng ở những khâu nào, vui lòng Reply bài post này hoặc Pm trực tiếp đăng ký cụ thể giúp Súng.

Xin chân thành cảm ơn cả nhà nhé!!!

Tất cả các thành viên tham gia dự án này sẽ được hỗ trợ KITE$ từ Ejiah's box ^^ Mau mau đăng ký nào !!!

Bình luận

ukie t sẽ đi hóng hớt xem sao rầu hú cả nhà nhóe ^^  Đăng lúc 12-11-2013 08:40 PM
Để tớ cài lại máy nhà xem sao, nếu có thể giúp lúc nào cần kíp thì tớ giúp phầm time cho ;)  Đăng lúc 12-11-2013 01:58 PM
vậy cũng an tâm..em mới lên netizen hóng tin gái nhà em mà lại thấy tin ah ah nhà mình...khổ :-<  Đăng lúc 10-11-2013 08:19 PM
c tính film này có phỏng vấn hay ost thì nhà mềnh làm thôi, làm sub film thứ nhất nhân lực ko có, thứ 2 film sbs chắc chắn nhà K sẽ làm à ^^  Đăng lúc 10-11-2013 07:58 PM
xét hiểu biết thì chỉ có thể timer hoặc trans nhưng làm phim thì em k tự tin lắm :-s nói chung khả năng của em chị biết mà, nếu em có thể giúp thì chị cứ gọi em.   Đăng lúc 10-11-2013 05:36 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách