Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 4663|Trả lời: 0
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Game thủ Seo Kyungjong chia sẻ: Một khi bạn thân thiết với Super Junior Kyuhyun,

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 10-3-2012 21:42:38 | Xem tất
Kyuhyun là mẫu người thực sự quan tâm tới những người khác rất nhiều. Từ phong cách sống cũng như bản thân cậu ấy, so với mọi người, cậu ấy là kiểu bạn bè có sự hiếu kỳ vô tận với những người khác. Cậu ấy là một người khiến cho mọi người sẽ cảm thấy thoải mái với mình, bạn có thể giảm bớt gánh nặng và khó khăn của mình ngay lần đầu tiên gặp gỡ cậu ấy. Và một khi bạn thân thiết với cậu ấy, cậu ấy sẽ ở bên bạn mãi mãi."

Một người bạn thực sự ng luôn quan tâm bạn của mình khiến bạn m thoải mái khi ở bên xuất hiện gặp khó khăn...Và điều quan trọng ở bên ta mãi mãi dù ta là ai :X

Có được ng bạn như thế vô cùng khó trở thành ng bạn như vậy cũng khó k kém
May mắn cho ai có bạn như thế:x

Chúc mừng a nhé trong cs idol bận rộn như SJ mà có time để có mối quan hệ ngoài showbiz và k bao h quên việc đóng vai trò 1  ng bạn tuyệt vời..Luôn giữ vững như thế nhé :x

Ps đọc cái new này thấy yêu z hơn

ps cái ảnh của chủ thớt cũng làm m *đỡ ghét* hơn

chết tưởng m bỏ dc bạn ku r chứ

sắp rồi 4 ngày nữa thôi m lại đc gặp nhau:x ss4 I 'm comin

Bình luận

ton sur ton là phải đỏ chói như em Jo phu nhân ý, he he, anyway, vẫn thích quần áo cũ của Thương thị: hình anh Sung với cái mặt hoa hướng dương, yêu ơi là yêu :-*  Đăng lúc 10-3-2012 11:25 PM
cái bộ quần áo kia đang đẹp mà..bây h k đồng bộ quần áo lắm ko tông xoẹt tông :P  Đăng lúc 10-3-2012 11:07 PM
Người ta chả thay quần từ đêm qua rồi, hố hố hố! Nhờ thị Wasa nhà Hải đới *vênh*  Đăng lúc 10-3-2012 09:48 PM
pd chủ thớt vừa nói đã thay quần ngay dc r:P  Đăng lúc 10-3-2012 09:43 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách