Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: tabbycat0405
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Dụ Tình - Lời Mời Của Boss Thần Bí | Ân Tầm (HOÀN)

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 14-5-2012 22:38:58 | Xem tất
Em ăn ko ngon ngủ ko yên, cố gắng mong cho ngày mai ngày kia, nói chung là time qua thật nhanh để tới cái đoạn mà OHK bị vạch trần bộ mặt lợi dụng, giả dối kia, rồi c LT sẽ suy nghĩ về anh NGHIÊU và bắt đầu cho 1 tình yêu đúng nghĩa đường hoàng, ko cần pải có cảm giác tội lỗi áy náy nữa..
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 17-5-2012 13:02:44 | Xem tất
SS à, em nghe mấy bạn kia bảo là đọc CONV dễ hiểu lắm nên em cũng mò vô tải về dt và đầu óc em oong oong thấy choáng váng có lẽ e ko quen đọc bản thô nhưng em vẫn cố đến gần hết truyện bởi em bị 2 vị nam nữ chủ thu hút, nhưng c biết ko đến đoạn xuất hiện DENNIS và nhất là LIỆT thì suy nghĩ của e về LT hoàn toàn khác hẳn bởi LT quá dễ dải, quá thân cận với LIỆT và có nhiều cử chỉ thái độ ko phù hợp, trước đó là DENNIS ôm, hôn môi dù chỉ là rất nhanh, sau này thì với chính e trai của a NGhiêu, xem hắn là tiểu oa đầu ư, có ai mà lại hôn quyện vào em trai như thế ko, cảm nhận sự cường hãn, mùi hương cơ thể..cô ko hề giữ khoảng cách, a NGhiêu rất kiềm chế chứ gặp em thì ko thể nào chấp nhận được. Nếu như 2 người kia cũng bá đạo quyết đoán như a NG mạnh mẽ 1 chút xíu thì chắc chắn cô ấy sẽ rơi vào tay họ, bởi cô ko biết từ chối, cứ để nó tự nhiên diễn ra ko ngăn cản để rồi biện minh này nọ..em thất vọng ở LT điều đó. SS à ! suy nghĩ của e có tiêu cực quá ko ? SS hãy giải tỏa giùm e đi.
©2024 Kites.vn | All rights reserved! I* z" v9 M5 r
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 17-5-2012 22:00:28 | Xem tất
Mà chị ơi ! oan em quá, em đâu có lướt qua hay lựa những phần H để đọc âu mà là rất rất chậm thưởng thức và đoán nghĩa của nó và làm em đau đầu nhất là chữ : TỪNG CÁI, rồi TỨNG CÁI em ko biết dịch là sao nữa, cứ lơ mơ như vậy ấy chị à..nó cùng 1 nghĩa hay theo tùy theo ngữ cảnh, chị giải thích cho em với nhé, cám ơn chị.

Bình luận

Hà hà, convert là nó như vậy đó, nhiều lúc không đúng ngữ cảnh không hiểu được đâu. Cho nên bình tĩnh chờ đi em, hoặc là nghiền convert n lần cho thành lão làng =))   Đăng lúc 17-5-2012 10:52 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 18-5-2012 11:49:50 | Xem tất
SS ơi! vậy ss là cao thủ của cao thủ rồi bởi ko phải dân trong nghề mà dịch như vậy thì hay quá trời , LT còn pải cúi mũ chào ss nữa đó..hic truyện nì khoảng 500 chap mỏi ngày đc 1/2 cháp ss bảo e từ từ thì làm sao em chiu nổi hả ss, em cứ ham hố mò conv để nắm bắt tìn hìn trước cái cho chắc . Mà dù sao em vẫn khoái ss hơn vì thế em sẽ chờ..em tự ti quá bởi chị LT tài giỏi xinh đẹp quyến rũ.. trong khi đó em lại thế này xấu tệ, tệ hơn vợ thằng đậu ô ô ô...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 26-5-2012 21:14:08 | Xem tất
Thì 2 người họ vẫn cưới nhau đấy thôi, giờ làm hòa rồi, mai mốt sẽ nên vợ chồng, bạn cứ chờ xem nhé, anh NGHIÊU của chúng ta ko vừa đâu : ông chủ Tập đoàn luật sư với những mưu mẹo đồng thời vô cùng giàu có hô phong hoán vũ thì cái thằng cha OHK có là gì nà , truyện càng ngày càng hấp dẫn, đừng bỏ lỡ chap nào nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 27-5-2012 20:20:03 | Xem tất
Trời à,ngược thể xác là thế nào hả ? à nghĩ cũng đúng thôi, đã là vợ chồng rồi thì làm sao tránh khỏi mấy vụ xxx ấy, t sẽ không chịu nổi nếu đều đó xảy ra đâu vì t chỉ muốn LT chỉ của riêng mình anh NGHIÊU thôi chứ ko ai khác cả.

Bình luận

huhu tuj cũng k mún LT lấy thằng OHK đâu, nghĩ LT mà xx vs OHK mất cả hình tượng :))  Đăng lúc 28-5-2012 12:23 AM
Ai tung tin thất thiệt vụ ngược vại ta =))))  Đăng lúc 27-5-2012 08:25 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 27-5-2012 20:43:48 | Xem tất
ối , mẹ nào lại tung tin LT bị OHK ngược vậy?
©2024 Kites.vn | / H7 U, W5 `1 u8 w+ P' U3 _& SAll rights reserved
đáng đánh đòn lắm nha, làm t cứ lo lắng suốt
©2024 Kites.vn | 1 b4 S2 U' X$ X5 E+ z% O% J( LAll rights reserved
hãy hứa là ko có lần sau nhé.

Bình luận

đọc cái cảnh thag cha OHK có gì gì vs LT chẳng mún đọc luôn á vì hình tượng Tn trg lòng mình đã quá cáo r`, ko chấp nhận ai khác =))))))  Đăng lúc 28-5-2012 06:35 PM
thế cuối cùng có vụ đấy xảy ra không nàng, tớ cũng ko muốn nhìn thấy cảnh đấy, hu hu  Đăng lúc 28-5-2012 02:46 PM
mình đọc cm ở trên, thấy bạn tung tin mà :))  Đăng lúc 28-5-2012 12:41 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 30-5-2012 17:42:27 | Xem tất
Bộ 3 nam chính của AN TẦM mình chỉ sợ nhất là LÔI DẬN thôi, giết người không gớm tay rồi cưỡng bức hung bạo người khác thấy mà ớn lạnh..thích 2 anh còn lại hơn,và mấy chị của ảnh cũng tuyệt nữa,..tri thức tài giỏi thì LT là số 1 òi, ước gì mình được xíu của c, ngoài đời có mấy ai ko nhỉ ?

Bình luận

mình cũng ko thích bộ Tổng tài >"<, chuyện đó đọc vừa phức tạp vừa biến thái, thích 7 ngày hơn nhiều :))  Đăng lúc 30-5-2012 09:14 PM
Ngoài đời đệp thì ko thông minh, k giỏi giang. dung mạo bt hay xấu thì cái đầu nó lại thông minh hơn người, ít ai đc cả 2 lắm :))  Đăng lúc 30-5-2012 06:36 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 30-5-2012 20:40:17 | Xem tất
Chị TR này kỳ quá đi mất, hưởng lợi xong rồi lại nói anh NG như vậy hử, em quánh em quánh c à... em thấy toàn là c cứ aahhh, uhmmm...miêu tả c thăng thiên thế nào mà, ngày mai cưới nhưng hôm nay lại xxx với người khác, chuyện này thiệt hiếm có, đến khi động phòng thì lại gặp anh í nữa..hắc hắc.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 1-6-2012 12:44:48 | Xem tất
Ôi ! anh NGH đến và còn làm rễ phụ nữa kìa, bà c LT ngơ ngẫn ko tin đó là a NGH, rồi đêm tân hôn có nhiều cái để mà nói lắm, mấy bé bi hãy chuẩn bị khăn giấy từ bây giờ đi là vừa, nếu có ít quá thì alo cho t t phát miễn phí nè...mình cùng nhau lau lau chùi chùi nghen.

Bình luận

Đã bảo là có ngược mà lại tớ sẽ ko chuẩn bị khăn giấy, mà chuẩn bị đá ném HK!!!!!!  Đăng lúc 1-6-2012 03:15 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách