Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: tabbycat0405
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Dụ Tình - Lời Mời Của Boss Thần Bí | Ân Tầm (HOÀN)

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 2-6-2012 08:53:12 | Xem tất
Thằng cha KHIÊN ghẻ này t ghét hắn nhưng lại phục hắn vì ở gần LT lâu như vậy là chỉ có hung môi-lâu lâu mới có còn lại toàn là hung trán ko hà, với 1 người đẹp như thế mà kiềm lòng được quả thật quá 'cứng', tụi mình là con gái mà thấy tác giả miêu tả t đã sèm sèm muốn chảy nước miếng òi, hic..sắc nữ kìa..hay là hắn ta nghỉ rằng LT đã mất zin trước đấy rồi nên khinh thường ko thèm rớ vô ?? cả 2 cái đều đúng hết..
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 3-6-2012 08:31:44 | Xem tất
Thôi đi bạn à, đoán già đoán non làm chi mệt óc và có đúng như vậy ko, mắc công mấy mẹ khác nhìn thấy thì lại kêu la ngược ư, ngược hử,nói chung là LT sẽ đám cưới với OHK..sau đấy thì chờ đọc đi nhá.

Bình luận

chính vì mình k b' sẽ diễn biến ra sao nên phải tự tưởng tượng để an ủi trí tò mò... hic  Đăng lúc 3-6-2012 04:09 PM
bạn này spoil có nghệ thuật thật :))  Đăng lúc 3-6-2012 12:03 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 4-6-2012 04:32:32 | Xem tất
Kêu công an thôi, kêu nhân viên vệ sinh môi trường rằng có 2 vị luật sư đẳng cấp thế giới , tuấn nam mỹ nữ đang chuẩn bị làm trò người lớn ngay nơi công cộng kìa, ko khéo sẽ làm hư trẻ nhỏ mất, nhưng bây giờ gọi họ thì thà kêu mấy mẹ sắc nữ vào nhòm cho đã hỉ ? mà làm gì thì làm chứ khi xxx a NGH cứ luôn miệng kêu LT nói lời này lời kia " em muốn tôi, cầu xin tôi, xin tôi thỏa mãn..." chị TR lại ngoan ngoãn nghe theo thấy mất mặt quá trời. Mai mốt mong c hãy nói lại những lời ấy với anh NGH nhé, và phải nặng hơn nghen c, " báo thù gấp nghìn lần ".  Anh NGH đúng là mặt dày và bá đạo thiệt, ai bảo LT đẹp quá  chi..ôi, mong kiếp sau t sẽ được làm soái ca tựa NGH để đi ăn mỹ nhân, hắc hắc.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 5-6-2012 20:08:41 | Xem tất
Mấy ss à, theo mấy ss thì lần đầu tiên hay xữ nữ có thật quan trọng ko ? em đọc nhiều truyện dù phương Đông hay Tây người t cũng đặt nặng vấn đề này lắm, ở nhà chẳng biết hỏi ai cả,... LT ở bên OHK nhiều năm mà vẫn ko vượt qua ranh giới nghĩ cũng phục c ấy và phục sự kiềm chế của OHK trước 1 người xinh như vậy mà ăn chay, để rồi gặp anh NGH và rơi vào lưới tình của anh.

Bình luận

bởi vì LT chưa bao giờ thật sự yêu OHK nên mới không giao ra đó bạn!  Đăng lúc 11-3-2013 09:55 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 5-6-2012 20:50:56 | Xem tất
Yên tam đi mấy nàng à, hãy chờ tới khi nào hôn lễ xong đến đêm tân hôn mới có hót, hót này rất gây cấn hồi hộp ko khác gì ngoại tình thiệt ấy chứ, chồng ở ngay đó mà làm vẫn cứ làm, ôi !!! khó xử cho LT lắm nhưng cũng " sướng " lắm cơ, anh NGH chiêu đãi c vô cùng nhiệt tình giống như hôm í là ngày cưới của họ vậy..đón xem tiếp phần sau nhá.

Bình luận

trời ơi đọc truyện mà căng thẳng chết đi, LT có tài giỏi đến thế nào đi chăng nữa thì vẫn bị TN khiến cho mệt chết mà.  Đăng lúc 13-3-2013 01:33 AM
cũng phải lo lắng chút chứ, hix  Đăng lúc 6-6-2012 08:41 PM
cứ từ từ, chuyện hay còn ở phía trước. bạn nghĩ TN để cho OHK được xơ múi gì từ người đẹp à?  Đăng lúc 5-6-2012 09:42 PM
thế là vẫn đám cưới à T_T  Đăng lúc 5-6-2012 09:07 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 7-6-2012 14:43:35 | Xem tất
Hôn nhân của LT lần này chỉ diễn ra như là 1 canh bạc thôi mà, tâm trạng cô ấy như vậy cũng hợp lý thôi và nếu như cô mà biết mình là quân cờ của 2 người họ [ TN-OHK ] thì t nghĩ LT nhất định "điên" luôn cho mà xem..Lưu Ly là 1 người phụ nữ xinh đẹp và vô cùng tinh tế kết hợp với KUD thì ko còn gì hay bằng, toàn là những cặp đôi đẳng cấp nhưng có lẽ AN TẦM ko viết truyện riêng về họ mà chỉ thêm vào trong phần ngoại truyện thôi quá..
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 8-6-2012 21:14:17 | Xem tất
ối! mấy bé hãy chuẩn bị sẳn 1 thùng máu để đọc chap sau nhé..thú vị và kịch tính vô cùng.
©2024 Kites.vn | All rights reserved' _7 W, S0 Q6 M+ a
Đúng là người đẹp có khác ai cũng tranh giành lấy được LT chẳng bù cho mình thèm đến nổi cả người luôn trong tình trạng mất nước mà chẳng ai ngó ngàng..haizz, mà  mình đâu đến nổi xấu âu,híchic.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 11-6-2012 19:42:30 | Xem tất
Nói vậy thôi chứ ngày nào cũng mò vào xem mấy lần ấy chứ, ở đó mà đợi hoàn truyện hay post nhìu, viết truyện pải như AN TẦM - kịch tính gây cấn hấp dẫn và nam nữ 9 rất thông minh tài ba và có nhan sắc chim sa cá lặn, thế mới hút người đọc chứ..dù rất dài nhưng ko bị trùng lấp nội dung và văn phong quá đỉnh, t thít wá.

Bình luận

Mình cũng như bạn, thích quá :)).AT là 1 ẩn số khó đoán và thông minh sắc sảo mới có thể viết dc những bộ tr độc đáo thế này, quả là hâm mộ^^  Đăng lúc 12-6-2012 12:10 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 14-6-2012 12:09:03 | Xem tất
Thì từ từ mới ly hôn được chứ, phải để cho LT thấy OHK đê tiện thế nào và làm cho cô ấy hận tận tâm can lúc đó ly dị mới dứt khoát bởi lẽ LT là người tình cảm nên chúng mình chịu cực đợi xíu nữa, sau này còn hận cả TN nữa kia mà..
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 15-6-2012 11:59:26 | Xem tất
Đâu có dễ ăn như vậy chứ hả? từ cái xưng hô tôi-anh cho đến anh-em còn xa tít mù khơi chứ ở đó mà cưới ngay, cưới lẹ, vẫn còn nhiều trường đoạn giữa 2 anh chị lắm, càng về sau mới thấy rõ được tình cảm của anh NGH dành cho c LT nhiều và sâu tới độ nào..
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách