Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 12897821|Trả lời: 20
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Dụ Tình - Lời Mời Của Boss Thần Bí | Ân Tầm (HOÀN)

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 6-6-2012 20:42:36 | Xem tất
ôi, mình chết mất, hok bik a Nghiêu iu quý sẽ làm ra cái loại chuyện ji` bây h ha? kekekek
©2024 Kites.vn | All rights reserved$ ?3 g& w, ^# H( X* n' e5 P( w
Tốt nhất là làm cho cái lão Ôn HÚc Khiên hok còn mặt mũi nào thì dc rồi, ghét.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 7-6-2012 21:12:29 | Xem tất
trời ơi, chết mất, sao một chap nó lại ngắn ngủi quá vậy hả trời, phát điên mất....huhuhuh
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 8-6-2012 21:36:26 | Xem tất
hú hồn, cái đám cưới này khi nào mới lật bàn đây TT.TT, chờ đợi trong vô vọng wa',
©2024 Kites.vn | 2 x" U( E7 q% }) B- }* J  P8 yAll rights reserved
bik đâu Nghiêu ca thấy Lạc Tranh làm vợ HÚc Khiên thì kích thik hơn mà mặc kệ cho Tranh Tranh lấy Ôn HÚc Khiên chết tiệt thì sao >.<
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 9-6-2012 21:03:37 | Xem tất
aaaaaaaaaaaaaa, mình đã tưởng là phải có cái Clip độc trong hôn lễ chứ >''< ( Clip cỉa OHK với DV ấy)....thế mà lại hok có gì cả .....hhuhuhuh.....thất vọng tràn trề.... vốn đã hok thik lắm cái vụ XXX hok mong mún  này......

Bình luận

hêh mình cũng nghĩ như bạn...sao lại để hôn lễ thành công như vậy được chứ...chán !  Đăng lúc 10-6-2012 06:01 PM
hjx, mình cũng như bạn, đọc cái chap đám cưới này thất vọng tràn trề luôn, dù rằng 2 ng do chưa xxx :((((((  Đăng lúc 10-6-2012 12:18 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 10-6-2012 16:30:18 | Xem tất
Ôi, mình muốn cái tên OHK này bẽ mặt cơ, phải cho Tranh Tranh bik nó đểu thế nào chứ.....Nghiêu ca làm như vậy thì Tranh Tranh vẫn thấy tội nghiệp thằng kia a >''<........
©2024 Kites.vn | All rights reserved, G6 @+ U6 P; j0 f
lại còn làm cho tỉ tỉ thấy có lỗi nữa chứ, ghét Nghiêu ca, mau vạch trần tên kia điiiiiiiiiiiiii
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 12-6-2012 00:26:29 | Xem tất
đẹp, em kết cái bìa truyện wa'.
©2024 Kites.vn | All rights reserved0 R# m) \8 i6 w% |# w& I2 o
Ôi, cái tên OHK chó má chết tiệt kia rút cục là đã bik hay chưa bik vậy? Vừa cưới xong, còn chưa kịp đi đăng ký mà nó đã giở mặt rồi, >.< , thương Tranh Tranh wa'. Sao Thương Nghiêu hok vạch cái bộ gì mmawtj nó ra ngay từ đầu xừ luôn đi???
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 17-6-2012 23:31:25 | Xem tất
Tiên sư cái thằng cha chó chết rắn rết kiaaaaaaaaaaaaaaaaaa{:279:}{:279:}{:279:}{:279:}{:279:}
©2024 Kites.vn | All rights reserved; R( [0 ?4 \6 n6 v4 K
mẹ nó chứ, làm gì có thằng điên nào hạ tiện thế này, bây h Lạc Tranh thấy rõ rồi đấy, may mà chưa đi DK kết hôn với nó, huhuhuhuhu( chẳng bik DK chưa nữa???)
7 m8 W' r! K5 e& t6 b©2024 Kites.vn | All rights reserved
Ôi, tỷ ơi, tỷ đã thấy cái thằng ôn nhu dịu dàng của tỷ nó hèn hạ đến mức nào chưa? OHK chết tiệt hèn hạ bap nhiêu thì Nghiêu ca của em càng tốt bấy nhiêu, bây h ca ấy chưa lộ rõ thôi.......tỷ quay về bên Nghiêu ca điiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii {:261:}

Bình luận

mềnh cứ hy vọng là chưa đăng kí bạn ah...  Đăng lúc 19-6-2012 06:10 PM
Mình có thể rate cho câu nói của bạn chửi tên Ôn dịch ko? =)) lâu rùi mới nghe ng # mắng thế hehe..sau nay còn lắm chuyện để mắng ... bạn cứ bình tĩnh hố hố!   Đăng lúc 18-6-2012 04:54 PM
Bình tĩnh đi bạn, chuyên đâu còn có đó. Hạ hỏa đi xemanh TN xử thằng cha OHK ntn ^^  Đăng lúc 18-6-2012 09:10 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 20-6-2012 22:44:30 | Xem tất
D vẫn không hiểu, thằng OHK nó còn muốn cái quái gì nữa mới dc chứ? Đã lật mặt thế rồi còn gì??????
% d2 r# w# i  H5 \7 r©2024 Kites.vn | All rights reserved
mà theo dự đoán, Diêu Vũ liệu có phải là do Nghiêu ca cài vô bên người OHK hok a? Nếu thế thì sao Nghiêu ca hok vạch mặt OHK luon đi a? Mà còn vụ OHK say rượu đánh mắng Lạc Tranh nữa, sao Nghiêu ca dự đoán dc a? Hay là........?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 21-6-2012 21:25:47 | Xem tất
HOk phải đâu nha, D thik NGhiêu ca làm vậy là đằng khác, đây gọi là bá đạo, bá đạo hiểu chưa nha? Nghiêu ca tính độc chiếm mạnh muh`.
©2024 Kites.vn | $ g; Y$ a6 z0 a+ L) z5 C) `All rights reserved
Đọc truyện Ân Tầm thì chắc chắn nam 9 phải thế, nhưng mà nam 9 đã iu thì iu cho = chết thì thôi nha. Nghiêu ca là như thế, Tranh tỷ tanh tỷ thích ứng dần đi là vừa......ít ra Nghiêu ca bá đạo thế nào, âm ngoan ra sao cũng đều cho Tranh tỷ thấy.........còn hơn OHK, bên ngoài ôn nhu đấy, dịu dàng đấy, nhưng bên trong dã tâm cùng nham hiểm thì có thừa.....lè...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 22-6-2012 22:03:45 | Xem tất
WOOOOOOOOOOOWWWWWWWWWW!!!!!!
©2024 Kites.vn | All rights reserved9 ?+ L. Q: [8 i* O
thik wa', Nghiêu ca thật dã man ca, cái thắt lưng vậy mà cũng giật đứt dc a??????????????
% q6 [# \) d$ n/ k* z  P©2024 Kites.vn | All rights reserved
thế này thì Tranh tỷ cứ gọi là, năm hôm bẩy bữa hok bước xuống dc giường, đọc c8 thấy HOT wa, vãi chưởng thật......hok tưởng tượng dc Tranh tỷ dám XXX trước mặt Nghiêu ca luôn X.X

Bình luận

Mình cũng sock cái khúc LT tự xữ quá, đúng là thua vs 2 ông bà này, aj cũng đều dám làm những trò k ai ngờ =))  Đăng lúc 24-6-2012 01:23 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách