Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: tabbycat0405
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Dụ Tình - Lời Mời Của Boss Thần Bí | Ân Tầm (HOÀN)

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 17-7-2012 21:32:41 | Xem tất
ôi đến phần gay cấn rồi sao?????????? thật hồi hộp mong chờ tên OHK đến lúc lộ ra chân tướng rồi, he he........ sự thật sắp được đơa ra ánh sáng rồi............. chuẩn bị ăn mừng thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 19-7-2012 20:35:28 | Xem tất
bọn gian phu dâm phụ kia!!!!!!!!!!!!!!! ôi tội nghiệp LT tỉ quá, dù cho việc phát hiện ra chân tướng là tốt nhưng sao vẫn thấy thương chị ấy quá, chị đã shock nặng rồi. muốn chém chúng  ra trăm mảnh mới hả giận
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 20-7-2012 19:31:51 | Xem tất
đôi cẩu nam nữ!!!!!!!! chị Tranh đánh hay lắm cuối cùng tên OHK đã lộ rõ bản chất. tận mắt nhìn thấy cảnh đó coi như Tranh tỉ có thể li hôn mà không cảm thấy áy náy với ai.
( _1 {* B8 X! |5 J0 D$ {©2024 Kites.vn | All rights reserved
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 21-7-2012 20:39:00 | Xem tất
denis sao lại xuất hiện ở đó?????? chap tiếp theo sẽ như thế nào đây mong chờ.......mong chờ.............. cảm ơn cap nhiều!!!!!!!!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 26-7-2012 22:51:13 | Xem tất
anh TN thật quá dã man!!!!!!!!!!!!!, dù biết là làm thế sẽ khiến tên OHK thối tha đó từ bỏ chị Tranh nhưng TN làm như thế tội cho tranh tỉ quá, anh làm thế e rằng Tranh tỉ càng hận anh hơn, càng không dám nghĩ tới ở bên cạnh anh
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 4-8-2012 21:52:12 | Xem tất
cái cd đó là thế nào????????????? không thể hiểu được{:441:}{:441:}{:441:} lẽ nào lại là TN làm???chuyện này là sao???????? Tranh tỉ tội nhgệp
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 11-8-2012 12:17:53 | Xem tất
Lưu Ly được đưa đến đâu nhỉ??? còn nữa, anh Nghiêu định đưa Tranh tỉ đi đâu đây? thật tò mò quá!!!!!!!!!!!!! cảm on ss đã edit và không quản ngày đêm mà post truyện
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 13-8-2012 23:10:08 | Xem tất
nghe Nghiêu ca nói xong thấy thật buồn, sao mọi chuyện lại diễn ra như vậy chứ??????. anh Nghiêu thật tội, mất đi một người em tốt, lại còn động lòng với Tranh tỉ-một trong những người đã vô tình đẩy hai người em mình yêu quý vào tình trạng như vậy. bỗng dưng muốn khóc

Bình luận

Phần hay còn chưa tới mà, đừng khóc vội :P  Đăng lúc 13-8-2012 11:26 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 18-8-2012 08:46:51 | Xem tất
trời ơi Nghiêu ca dùng cái lí do gì thế không biết " Bởi vì lần đầu tiên của cô". câu nói này khác gì con dao khứa vào lòng Tranh tỉ chứ. . lẽ nào cho đến giờ Nghiêu ca vẫn chưa nhận ra mình cũng đã yêu Tranh tỉ rồi sao???
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 19-8-2012 22:32:36 | Xem tất
ôi Tranh tỉ thật tuyệt vời{:290:}{:290:}{:290:} ngưỡng mộ tỉ quá đi, sao lại có người sống bản lĩnh như vậy nhỉ nghiêu ca thật có phúc lắm mới có được trái tim của Tranh tỉ, anh mà không cố gắng giữ cho tốt thì thật đáng giận!!!!!!!!!! truyện thật hay. cảm on cat nhiều lắm^_^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách