Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 7433|Trả lời: 26
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

♥ [Vietsub - Happy Bday to Soldier Kim Young Woon] Super Junior Show ep 14,15,16

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
#
Đăng lúc 16-1-2012 22:07:56 | Chỉ xem của tác giả Trả lời thưởng |Xem thứ tự |Chế độ đọc

Là một show cũ rất lâu của Super Junior, là một chương trình để chúng ta thấy được sự rẻ tiền và không biết phải nói sao của các thành viên trong nhóm. Nhân dịp sinh nhật appa , subteam muốn gửi đến các bạn những trận cười không thể đóng miệng lại vào những ngày gần tết như thế này.

Translator: Thuong134, TunThanTien, arigatou, bori21, phuong123
Editor:  kthkitty
Timer: kthkitty, phuongminh.122, leeteuk.chip,kittytrang111
Typesetter:  kthkitty, nh0k_k0j
Encoder:  kthkitty
Banner designer: sasasa

ps: Vì là show cũ nên không thể kiếm được bản đẹp để làm và trong quá trình làm có chút sai sót, mong các bạn thông cảm.

Please take out with Moderator's permission.

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +10 Thu lại Lý do
phuongminh.122 + 5 Ủng hộ 1 cái!
chini106 + 5 Cảm ơn bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 28-1-2013 15:55:03 | Chỉ xem của tác giả
Thik show này kinh khủng nhưng vietsub lại rất ít
Xem ko sub ep 14 tuy là ko hiểu gì mà cũng cười quằn quại
Mấy anh lúc đó còn trẻ con quá, ai cũng cute hết, tóc dài nữa, há há

Thanks subteam

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 17-9-2012 14:47:17 | Chỉ xem của tác giả
Hix, subteam ơi, mình là mem mới, cho mình hỏi sao tất cả các link mediafire của ep 14,15,16 của show này bị die link hết vậy nè?? hix,mình muốn down về coi mà ko được!

Bình luận

thanks bạn nha!^^  Đăng lúc 18-9-2012 09:42 AM
bạn vô phần Ý kiến đóng góp cho Full house để thông báo link die sẽ có ST giúp bạn  Đăng lúc 18-9-2012 02:40 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 27-2-2012 23:19:04 | Chỉ xem của tác giả
Hix, đang ngồi xem lại cái show này, mà tìm mãi hổng ra mấy cái ep này.
Hnay lang thang vào đây lại thấy có, thích quá
Đúng là xem mấy cái show ngày xưa của các oppa thì không thể ngậm miệng lại được =))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 1-2-2012 11:52:18 | Chỉ xem của tác giả
đã có cả 3 ep rồi >:D< tks sub nhiều lém :*
xem show này chết cười mới các anh :X :X :X
hic hic xem xong thì lại nhớ Kang :( anh ơi về nhanh đi :((
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 30-1-2012 20:53:14 | Chỉ xem của tác giả
sắp được gặp kangin rùi.
anh sắp đi nghĩa vụ về rùi nhớ anh quá.
Mấy show này xem rồi nhưng xem lại vẫn thấy hay quá ngày xưa nhìn mấy chú nhà mình thật ngố tàu quá.
fighting
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

21#
Đăng lúc 30-1-2012 20:37:10 | Chỉ xem của tác giả
Cuối cùng thì cũng có thể mò được vào đây để còm {:412:}
Vì là em đã down hết rồi! Ya ha ha ha
Hôm các chị mới lập thead, em cũng muốn ham hố chen một chân đặt gạch, nhưng lại sợ xấu page - nên là thôi, down hết, coi hết mới còm (thực ra là chưa coi hết, mới coi ep 14 nhưng thích quá nên còm liền)
Uầy...Nói sao nhỉ.....
Lại chẳng biết nói sao rồi....

Chỉ là....................
Xem xong thấy nhớ chú In quá.
Ầy, nhớ giọng nói nam tính, sang sảng của chú.
Thích cái dáng vẻ "hùng hổ'' đe nẹt anh nhớn em nhỏ của chú.
Ngày xưa, nhìn các chú quê quá!
Đầu tóc với chả quần áo kìa, nhìn như mấy ông thanh niên chơi bời phố núi dưới nhà em bây giờ {:438:}
Nhưng cái mẹc cư tê không tả được! Bị thích!
Thấy chú làm MC, tự dưng lại nghĩ vẩn vơ đến ngày chú về...mặc dù ban đầu sẽ có nhiều trở ngại, nhưng mong lắm lại được thấy chú cầm tờ kịch bản, mồm miệng liến thoắng như ngày nào....
Xong rồi cháu sẽ khóc như hồi xem bạn Ku per  " A whole new world" trên SK.....
Rồi cháu sẽ xem đi xem lại í....
Cháu không bias chú đâu. Nhưng cháu rất là thích chú.....
Giá kể được gặp chú một lần nhỉ? Cháu sẽ mặc kệ sĩ diện hay thiên hạ hay đám vệ sĩ - cháu sẽ chạy ra ôm chú một cái thật chặt, xoa xoa bụng béo của chú để xem có mỡ không. Ha ha ha! Cháu vẫn thích có một ông người yêu nhìn như chú đấy (à, mà chả dám cao to đẹp trai như chú đâu, nhìn khỏe mạnh gần như chú, bụng mỡ gần như chú là cháu thích lắm rồi)...
Cháu mà là bà chị kia, thì cháu cua luôn Mc í  - cho mấy chú còi cọc chân ngắn kia nghỉ ngay {:425:}
Cơ mà, nãy giờ cháu nói linh tinh giề ấy nhỉ? *tát*
Thôi, không linh tinh nữa... Cháu chúc mừng sinh nhật chú nhé! Chú hãy mau mau come back, khỏe mạnh - đẹp trai và trở về thật tuyệt vời nha!

Em cảm ơn ss Sa, em cảm ơn ss Mèo, các ss nhà chú In đã cho em được cùng làm prj này mừng sinh nhật chú ạ!
Em cũng xin lỗi vì cái bản trans bị em ngâm giấm, hix, mà có việc gửi cũng k gửi được cho tử tế.
Ngày đấy em không biết rằng dịch cap thì phải cho vào () hay [] để các ss time dễ nhìn hơn đâu ạ, hầu như em toàn để in nghiêng hết.
Đến giờ em không nhớ là bản trans show này, em có thông minh đột xuất mà cho cap vào ngoặc không, hay lại in nghiêng - để các ss bị rối tinh rối mù khi nhìn...Hix. Em ân hận quá {:399:} . Các ss đừng trách em nhỏ nha!

Và hôm nay, 30/1 - thì em mới biết là đã qua sinh nhật ss Sa được 1 ngày rồi.{:439:}
Ss cho em gửi lời chúc mừng sinh nhật muộn, ss nha!
Em cũng không biết chúc gì đâu - thôi thì, hôm qua ss nhận được bao nhiêu lời chúc, em gói gém hết cả lại - và chúc những lời chúc đó thành sự thật hết ss nhé!
Em cảm ơn ss rất nhiều.... Và cũng ngưỡng mộ ss nữa.
Nhà chú In thật thích khi có những fan gơ như ss này, hay như ss Mèo này (còn ss nào nữa thì em không nhớ ạ ^^ ) ngày ngày chờ đợi chú như thế, và yêu chú như thế......
Năm mới hạnh phúc, tuổi mới vui vẻ ss nha! {:291:}

Và em chân thành cảm ơn subteam ... nhờ subteam em mới được xem show này. Em bị thích lắm!
Cảm ơn mọi người rất nhiều....Tất cả đã vất vả rồi!

Chú In béo cố lên!{:412:}
Super Junior cố lên!{:412:}
Sujubox cố lên!{:412:}
Nhà chú In cố lên!{:412:}
ELF cố lên!{:412:}
Subteam cố lên! {:412:}

P/s 1: Cái logo....đẹp một cách thần thánh!

P/s 2: Em lại còm nhạt và lảm nhảm linh tinh rồi {:437:}

Bình luận

của em, mà chị cũng chỉ timing chùa nên thành ra là em ko cho vô cũng ko mất nhiều thời gian với chị lắm, vì chị vừa timing vừa edit nên chị biết câu nào với câu nào   Đăng lúc 18-9-2012 09:25 AM
chuẩn bị đến cả năm rồi giờ chị mới đọc com này của Thương, hihi, em yên tâm về vụ dịch có để [ hay () ko thì ko quan trọng với chị, vì chị timing ep  Đăng lúc 18-9-2012 09:24 AM
ss nói e đừng ngại e làm tốt mà =))))))) hiihih , cố lên , kiếm 1 cái HDD để đồ chú đi e như vậy mới đủ =)))  Đăng lúc 1-2-2012 01:08 AM
Tình hình là down xong 3 ep show này, em đang đi dọn dẹp máy, để kiếm chỗ để dành sau này lại down tiếp, hí hí! Thích quá đi!  Đăng lúc 31-1-2012 02:15 AM
Em bị ngại thật ss ạ ^^. Em xin lỗi vì thấy ăn năn vì mình làm không ra hồn nên để các ss vất vả - đấy là sự thật đó ạ, không phải em khách sáo gì đâu, hì hì   Đăng lúc 31-1-2012 02:13 AM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
phuong123 + 5 &gt;:D&lt;

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 28-1-2012 17:14:29 | Chỉ xem của tác giả
Lúc này các anh thật là còn trẻ quá đi. =))
Tóc tai nhìn mắc cười chết được.
Sungie hâm đơ, Wookie thì lại hiền lành, nhút nhát, ngoan ngoãn không chịu được.
Innie đúng là nói nhiều hết sức. =))
Còn Hanie của mình, =)), cái mặt cứ ngơ ngơ ngố ơi là ngố.
Dongie, Hyukie, Teukie thật là cây gây cười mà.
Chỉ có Haenie là hình như không khác mấy so với bây giờ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 23-1-2012 19:28:29 | Chỉ xem của tác giả
Dù muộn, cũng Happy Birthday soldier Kim Young Woon!!!!! :) ....................
Chúc Young Woon nhanh chóng trở về hàng ngũ của SuJu sau khi xuất ngũ nhé

Rate

Số người tham gia 1Sức gió -3 Thu lại Lý do
sweet_berries -3 comment dưới 3 dòng

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 21-1-2012 19:09:18 | Chỉ xem của tác giả
ôi sao mình ko biết show này nhỉ :(
nhìn có vẻ hay quá :X yêu quá:x
à cho mình hỏi show này là bao nhiêu tập ấy? tập có suju ấy:">

Bình luận

mình tìm cũng ko thấy ấy :( có link thì tốt quá :x cảm ơn b :x  Đăng lúc 1-2-2012 06:42 PM
bạn ơi mình tìm trên YTB nhưng k thấy. Bạn cho mình đường link dc k? Thanks bạn!!!  Đăng lúc 1-2-2012 03:36 PM
show này là show riêng của suju lúc mới debut nhá e , tổng công hơn 20 chụp ep , e có tìm thấy vsub từ ép 1 đến ep 10 trên YTB  Đăng lúc 24-1-2012 12:59 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 20-1-2012 01:01:55 | Chỉ xem của tác giả
Trước tiên chúc mừng sinh nhật chú In của cháu {:405:}

Thoáng qua mấy mùa hạ sang xuân tới là tới lúc chú về rồi

Cháu vs các bạn đợi ngày này đã lâu lâu lắm nên mỗi nhớ chú cháu lại dở INote ra xem

Chỉ cần nghĩ tới ngày KangIn của chúng ta được về gõ  đầu đám xem síu quậy (nhất là th út)
là trong lòng thấy hấp hởi mừng rồi

Bây giờ có thời gian để down khi nào xem hết sẽ xin được thêm vài dòng cảm xúc

Cảm ơn nhà mình rất nhiều vì dù time tết bận rộn nthế mà vẫn dành nhiều thời gian công sức vất vả cho PJ này <3

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách