Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 7443|Trả lời: 0
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

♥ [Vietsub - Happy Bday to Soldier Kim Young Woon] Super Junior Show ep 14,15,16

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 16-1-2012 22:10:42 | Xem tất
Chúc mừng sinh nhật chú

PJ cho chú thât là trãi qua biết bao nhiêu khó khăn

Dự định làm cái kia nhưng cuối cùng cũng hủy

May phước ông trời thương tình nên đã có cái này thay thế , ko chắc cũng im lặng wa =)))

Cám ơn Thuong134, TunThanTien, arigatou, bori21, phuong123 , phuongminh.122, leeteuk.chip,kittytrang111,nh0k_k0j đã giúp hoành thành PJ sinh nhật này

Mình yêu mèo siêu nhân của mình *chụt choẹt* =)))))))))

vào đề =))

Mới vào mình đã thấy đươc độ bệnh của chú In =)))

tên ctrinh "Sống và làm loạn*" thât hơp với mí chú rẻ tiền =))))))))))

chú In chưa nói xong phía trong đã có sự nỗi loạn của bơn khỉ dc kéo lại bởi bợn cá =)))

nói ko phải dìm chú In vừa nói xong 1 đám lố nhố lóc nhóc bò ra y như vườn thú , bơn Dong xui nhất bày bị chú In đá 1 phát vào mông =))

lit đờ mang vớ lủng =))))))))))))) , a già gôm xiền cho ai hết òi hả =)))

khỉ và già tranh nhau dìm chú In vì tội ko mang vớ =))))))

Mình nói chứ khỉ bị bơn In xử đẹp hoài mà vẫn cứ nhào vào chọc hình như khỉ tự ngược đãi mình phải ko nhỉ =))))

Bơn In đúng khôn lanh , biện minh cho đã đẩy wook ra kiu cử đại diện hửi xem chân ai hôi =)))))))))))))

cuối cùng wook chọn Dong =))))) nhưng Dong bỏ cuộc , thế là wook phải đi.......đúng là bựa hết sức =))

bơn yesung đi vớ mà cái màu dc ví là màu lông mí con mèo của nga =))

chân bơn khỉ đúng là có tiếng mà , dc bơn wook ví như mùi ở nách =)))))))))))))))))))))))

phần thi nhảy , wook nhảy thấy cưng wa :x

đúng là bựa mà , tới khúc gthieu sung nhảy thì bơn In nhìn tên xong giục cái xấp MC xuống , khỉ , cá , dong cuối xuống cầm lên cũng giục lai nhất là bơn cá đã giục xuống còn đạp lên nữa =))))))))))

cái màn giật gối để ngồi bựa cũng ko ít =)))

bơn khỉ xỉa tiền cho bơn già mới giành dc gối =))))...sức mạnh đồng xiền mun năm =)))))))))))))))))))))....................................................

và cái hậu trường ... ;))

nói chung là toàn bựa với bựa

đợi các ep tiếp theo :x

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +10 Thu lại Lý do
phuong123 + 5 >:D<
phuongminh.122 + 5 Chúc mừng sinh nhật chị :)

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách