Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Jolee
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Thiên Nga Đen | Nhan Nguyệt Khê (DROP)

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 25-10-2012 22:51:51 | Xem tất
Có thể ông Lâm Lệ Sinh là cha đẻ của Diệp Mộ Tình nên mới tráo đổi thân phận của cô, bảo vệ cô khỏi nguy hiểm. Hoặc giả cô cũng vào quân đội, làm tình báo...giờ về nước làm nhiệm vụ hoặc... trả thù.
Truyện càng ngày càng ly kỳ, hấp dẫn.
Mong các chap mới.

Bình luận

hnay nhà e có việc nên ko có chương mới chị ạh :)  Đăng lúc 28-10-2012 11:59 AM
thanks chị đã ủng hộ ^^  Đăng lúc 25-10-2012 11:05 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 18-11-2012 17:42:26 | Xem tất
Ôi JQ trên lưng ngựa ngay trước mũi người yêu đương nhiệm của LYV . Tiêu Lỗi cũng đủ biến thái đi.
Không biết đến lúc Tần Tuyển phát hiện ra 2 người này có JQ với nhau thì sẽ làm gì nhỉ.
Em Jolee chịu khó tung hàng đều nha. Truyện này chị thích lắm lắm ý mà tốc độ rùa quá

Bình luận

e sẽ cố gắng giữ tốc độ 2chap/tuần vì e cũng bận quá chưa thể đẩy nhanh tốc độc đc :)  Đăng lúc 18-11-2012 10:14 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 8-12-2012 20:07:40 | Xem tất
Mình thì ko ghét ĐNL, cô ta thật ra lo lắng cho Tiêu Lỗi và cả LYV, nếu LYV vẫn là bạn gái của TT mà hai người lại có JQ thì rất dễ xảy ra chuyện không hay. Tần Tuyển cũng không phải người hiền lành thiện lương gì, biết anh em có ý đồ với người của mình thì không dễ chịu chút nào.
LYV lúc trước thì bị Tiêu Lỗi JQ trên ngựa, sau lại bị Tần Tuyển hôn trước mặt mọi người. Bị kẹt ở giữa thật là mệt kéo theo một cơ số người đau lòng theo.

Jolee: Cố gắng đều nha em. Chị là cổ dài thật dài rồi đó. *ôm cái*

Bình luận

thanks chị, e cũng đang muốn lấp cho nhanh sẽ cố gắng ra chap mới sớm  Đăng lúc 10-12-2012 12:12 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 17-12-2012 11:10:50 | Xem tất
Đừng nói Mộ Tình tức Lâm Yến Vũ là con riêng của ba Tần Tuyển nha. Hy vọng cô chỉ là con của người yêu cũ của ba Tần Tuyển. Trong lý lịch thì Mộ Tình chỉ có mẹ còn không biết cha là ai. Lâm Lệ Sinh bên Mỹ có lẽ ko phải cha đẻ mà là cha của LYV đã chết.
Mộ Tình tìm mọi cách tiếp cận Tần Tuyển và gia đình Tần Tuyển là có mục đích, chỉ chưa rõ mục đích là gì thôi.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách