Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: yukiomina86
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Cổ Đại] Nghề Vương Phi | Hoa Dương Hoa Ảnh (Hoàn) (Ebook P1)

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 31-7-2013 23:20:32 | Xem tất
hic hic gay cấn quá!!!tội nghiệp 2 bé, còn quá nhỏ,chẳng có lỗi gì mà cũng bị cuốn vào âm mưu, thủ đoạn của ng lớn! chưa biết ai chủ mưu nh mà hận PL quá đi!!!!!!{:431:} cứ rối tung hết cả lên{:447:}, thể loại cung đấu này hại não quá mà k thể ngừng đọc đc{:440:}
©2024 Kites.vn | 9 T8 A! K9 j0 gAll rights reserved
SS cố lên{:400:} {:412:}!!! bạn mà đình công giữa chừng thì hội sắc nữ bấn loạn vì tìm trẻ con mất!!! {:436:}{:426:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 23-8-2013 08:55:11 | Xem tất
SS ơi! trc h em kiên quyết nói không với đam mỹ
©2024 Kites.vn | All rights reserved" W( r$ k  p* g$ U) ]0 A
ss nói ss bt dần dần, em cũng bt theo r đây này
©2024 Kites.vn | 3 {& e: A0 m0 a# ]" vAll rights reserved
thôi thì, ss cất công đào hố, em cam tâm tình nguyện sa hố, ss đừng đem con bỏ chợ nha!!!

Bình luận

ss fai tênh!!! :)))  Đăng lúc 23-8-2013 08:59 AM
cái con đường "biến thái dần dần" này thôi :))  Đăng lúc 23-8-2013 08:57 AM
Thì trước giờ ss cũng nói không với đam mỹ mà em... T___T Đúng là ma xui quỷ khiến hức hức, thôi hnay ss cố vẽ nốt phần 3 cho hai bạn trẻ rồi từ giã  Đăng lúc 23-8-2013 08:57 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 23-9-2013 21:22:44 | Xem tất
buổi tối, đi làm và đi học về là ngồi ngay máy tính rồi ngó ngó nghiêng nghiêng xem ss có tung chương mới lên không. Mấy hố, hố nào cũng có chương mới, vui quá xá tks ss ạ!!!{:306:} Bé Tranh bé Lâu thành đôi rồi, em cũng thích 1 kết cục viên mãn 2 với 2 bé Triệt và Phi Lục, ss đừng viết SE nhé!!! Đau lòng chết em mất!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 25-9-2013 22:13:34 | Xem tất
Tks ss ạ! em đọc đoạn này còn thấy lãng mạn, ngọt ngọt hơn cả tác giả viết về bạn Tranh và bạn Lâu nữa í chứ!. Nhưng mà như vậy mới hấp dẫn, mới đúng diễn biến tâm lí của nhân vật. Vì Phi Lục đang mặc cảm thân phận quá lớn và Vân Triệt cũng đang rất cố gắng để chiến thắng rào cản đó! Ngôn tình lãng mạn vậy chứ thực tế mà nói, chắc Phi Lục có thể vẫn đc gả cho Vân Triệt nhưng chỉ làm thiếp, chẳng bh có chuyện đc làm chính thất cả.

Bình luận

Ngôn tình là nơi để trí tưởng tượng bay cao, cứ thoải mái mà tưởng tượng thôi em :))))  Đăng lúc 26-9-2013 05:40 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 1-10-2013 11:54:47 | Xem tất
SS tả cảnh hay quá!!! Làm em cứ hình dung cánh đồng cải vàng ở ngoại thành HN Mà cũng sắp đến mùa r này. Hai bạn í lãng mạn quá đi, hết ngắm sông nước lại đến cánh đồng hoa. Mỗi tội k hiểu bọn áo đen này là âm mưu gì? tự nhiên nhảy ra, đứt phựt đoạn lãng mạn{:404:} Trí tưởng tượng của ss cũng thật là phong phú quá đi ạ!
©2024 Kites.vn | + y1 p. G! B7 XAll rights reserved

Bình luận

Ss có thể vừa dịch, vừa viết đc k ạ? như thế chúng em sẽ đc đọc nhiều hơn ạ? :P  Đăng lúc 1-10-2013 06:16 PM
:)) Em thấy ss có làm nhà văn được ko? Để ss chuyển nghề, k dịch nữa, =)))))  Đăng lúc 1-10-2013 01:23 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách