Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: yukiomina86
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Cổ Đại] Nghề Vương Phi | Hoa Dương Hoa Ảnh (Hoàn) (Ebook P1)

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 7-5-2015 11:57:36 | Xem tất
Đã đọc xong bộ này trong 2 ngày, có đôi lời muốn nói
©2024 Kites.vn | All rights reserved  D/ ?8 D. x! B
Trước hết là cảm ơn Mẹ Cherry, sau tác phẩm Mẹ lưu manh, con thiên tài thì lại được gặp lại Mẹ Cherry trong TP này, dịch trau chuốt dù tác phẩm khá dài, lại văn thơ đầy dãy, lại còn kèm cảm nhận phía sau nữa chứ ^^
©2024 Kites.vn | ; |% c( q, o, }6 i9 s5 LAll rights reserved
Văn án đầu truyện làm mình rất cuốn hút tò mò, đọc được các chương đầu có cảm giác rất thích thú, được gặp 1 Tần Vũ Lâu thông minh, quyết đoán xinh đẹp, 1 Lam Tranh tưng tửng, các tình huống đầu truyện rất thú vị, làm mình rất trông chờ sẽ có nhiều tình tiết hấp dẫn phía trước nhưng bắt đầu các chương giữa và gần cuối mình cảm thấy truyện dường như nhàm chán, tẻ nhạt và còn hơi 'cẩu huyết" 1 chút, Vũ Lâu từ 1 cô gái thông minh, quả quyết dường như biến mất, thay bằng sự bướng bỉnh, cứng đầu, ko vì đại cục mà bị tư tưởng cá nhân lấn át cả lý trí,  nhiều lúc thấy nàng ấy ngược Tranh Tranh mà mình xót hết cả ruột, chỉ muốn từ bỏ cái hố này luôn ý, ngược lại bạn Tranh lúc đầu mình ko thích lắm , chắc là vì bạn ấy ngược đãi thể chất bạn Lâu nhiều quá :v, nhưng lúc sau thấy bạn ý suy nghĩ chín chắn hơn, bị bạn Lâu ngược vật vã mà vẫn bám dính người không buông, chắc âu đó cũng là cái giá bạn phải trả vì hành hạ bạn Lâu nhiều như thế , cũng may là HE, chứ SE chắc mình ức chế mất thôi. Hy vọng các dự án tiếp của Mẹ Cherry
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách