Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Jolee
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Tiểu Thuyết - Hiện Đại] Viên Mãn | Giai Lệ Tam Thiên (DROP tạm thời)

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 13-5-2013 21:43:17 | Xem tất
Nghe văn àn thôi là đã thấy ham hố lắm rồi ! ôi Lục hồ ly ....hứa hẹn truyện sẽ rất hấp dẫn đây nhỉ ? quyết nhảy vào hố đặtt gạch lót dép ngồi hóng ...he..he... . vừa thấy Hài mà còn HE nữa thì chỉ biết ắm đầu vào . ha..ha........72 chương ...i ! các bạn Edit cố lên nhá ! chúc hố luôn đắt hàng ....

Bình luận

nhất định ..nhất định...đọc xong chương 1 mà thèm đọc chương mới nữa rồi ! quyết tâm ủng hộ comt nhiệt tình ! he...he...  Đăng lúc 13-5-2013 10:00 PM
cám ơn bạn đã vô ủng hộ :)  Đăng lúc 13-5-2013 09:48 PM
thanks bạn nhé ^^, nhớ comt ủng hộ là tụi mình có động lực làm nhanh hà ^^  Đăng lúc 13-5-2013 09:45 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 15-5-2013 21:15:28 | Xem tất
"Người phụ nữ tốt như vậy, con trai đáng yêu như vậy, rốt cuộc là tên đàn ông không là người nào mới có thể lòng lang dạ sói nào bỏ mặc họ? !" . Cái người lòng lang dạ sói ấy chính là anh mà anh k biết à ! hóa ta tự mình chửa mình kìa ....ha...ha..... .
Mà nữ 9 Ngữ Hinh bị gì không nói chuyện được vậy nhỉ ? Ôi mình tò mò quá , câu chuyện tình yêu của 2 người 6 năm trước ? chị vì cớ gì mà rời xa anh còn sinh Hạo Tử cho anh nữa ! mình thấy thương nữ 9 quá ! Sau này anh Lục hồ ly kia phải bị ngược cho xứng với cái tội bỏ rơi mẹ cho chị !

Bình luận

bị ng khác cao tay hơn anh ấy ngc bạn ạh :))  Đăng lúc 16-5-2013 12:51 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 19-5-2013 23:46:16 | Xem tất
Ha...ha.....Hạo Tử đáng yêu quá ! Hứa hẹn Hạo Tử sẽ ngược anh ấy dài dài ...ha...ha.....Hạo Tử ơi Pé cứ diệt tên " Lòng lang dạ sói " triệt để vào nào ! ....
Mình đang tò mò chị ấy bị cú sốc tâm lý như thế nào mà không nói được ??? thương cho chị Ngữ Hinh quá ! Tuần sau có thể theo dõi truyện thêm rồi ! các bạn edit cố lên . Mình nghe nói cách ngày 1 chương mà mừng muốn khóc ! ôi ui các bạn edit quá !

Bình luận

cám ơn bạn đã nhắc lỗi type, lần sau nếu bạn thấy có lỗi sai bạn cứ nhắc nhiệt tình nhé :D  Đăng lúc 20-5-2013 06:02 PM
cám ơn bạn ủng hộ ^^  Đăng lúc 20-5-2013 09:30 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 6-6-2013 21:28:47 | Xem tất
Lộ bản chất Lục hồ ly rồi đóa nhá  ! đúng là quá hồ ly đi mà ! nhìn đám anh em kêu gào mà .haiz{:152:}. Khi biết đuợc mình có 1 củ cải nhỏ ..Lục Hạo sẽ có kế hoạch gì đây nhở ???? rùi quá khứ Ngữ Hinh? mình tò mò quá ! bị cú sóc như thế nào mà đến nỗi không nói được thế kia ???? Tiếp tục theo dõi và ủng hộ truyện nào ! Yeah.{:412:}

Bình luận

cám ơn bạn nhé ^^  Đăng lúc 7-6-2013 09:29 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 8-6-2013 23:52:35 | Xem tất
Ố ố la lanhìn anh ấy mà...Cười.. . Câu hỏi cùa anh Lục hạo cũng là câu hỏi của mình và nhiều người cùng xem truyện chứ nhở ?
Vâng chương này rất truyệt, tuyêt nhất là pé Hạo tử vẫn đáng yêu...dẽ thương, theo lời chị Ngữ Hinh bảo Hạo Tử nhìn không có điểm giống Lục Hạo nhưng cái tính tình thì giông nhau đóa nhở ( không thích bị uống thuốc, cho rằng tơ củ sen là dây ăng ten...còn có bé xúi tuổi đầu biết lợi dụng nắm tay bạn gái cơ đấy " cái đểm này thừa hưởng Lục hồ ly chứ ai " ) kha...kha..
Kế hoạch của Lục hồ ly lả "quan sát , biết người biết ta , trăm trận trăm thắng " liệu có thành công không ta ?
Ủng hộ nhiệt tình ...lót dép hóng chương mới ! hô..hô

Bình luận

bạn nx chuẩn quá ^^  Đăng lúc 9-6-2013 12:47 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách