Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 116993|Trả lời: 0
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Thread để member báo link phim die MOVIE (E-Zone) cho Upteam - TEAM KHÔNG UP MF

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 7-9-2011 19:16:18 | Xem tất
G-Tu

Hướng dẫn download

1. Hướng dẫn download bằng torrent và cách giữ seed sau khi down xong.Muốn download bằng link torrent, các bạn down phần mềm Utorrent tại đây
Click vào link torrent đính trên bài post để download link torrent về, sau đó click vào file torrent vừa down => hiển thị lên cửa sổ download => chọn thư mục trữ phim => ok

Sau khi down xong, các bạn giữ nguyên link trong box download, không remove đi, đó chính là giữ seed.

Chúng mình làm phim với mục đích chia sẻ, nên rất hi vọng các bạn down xong giữ seed cho các bạn khác down với nhé ^^. Chúng ta cùng nối vòng tay lớn nhé :)

2. Download MU bằng Megakey với tốc độ Premium trong Happy Hours 9h30-18h30 (GMT+7)

Megakey có thể cho phép chúng ta tải file trên Megaupload bằng tài khoản Premium. Chỉ cần tải Megakey về rồi tiến hành cài đặt (nhớ đóng tất cả các trình duyệt web lại trước khi cài). Sau khi cài đặt thành công, chương trình Megakey sẽ chạy thường trực trên khay hệ thống. Giờ thì bạn có thể download tất cả các links của Megaupload một cách thoải mái chỉ với một nút duy nhất "Premium download".

Tải Megakey ở đây: http://www.megakey.com/megakey.exe

3. Hướng dẫn download với Mediafire

Dung lượng tối đa của 1 link MF thường là 200mb, vì vậy khi download bằng link này về bạn sẽ phải làm thêm một thao tác nữa là ghép chúng vào.

Các file khi down về sẽ ở dạng đuôi .001, .002, ...

Để tất cả các file đó chung 1 folder, tên file buộc phải giống hệt nhau, chỉ khác đuôi số ở phía sau. Sau đó dùng phần mềm hjspilt để ghép thành 1 file hoàn chỉnh.

Mọi thắc mắc về phim cũng như về cách download về phim các bạn post tại đây.

Mọi bài viết sai quy định sẽ bị xử lý theo luật của box E-Zone Movie

Bình luận

Mod cho e hỏi làm tnào để giải nén đc file *sit ạ? e down về mà ko mở đc http://kites.vn/thread/-2008-twilight-kristen-stewart-robert-pattinson-vietsub-completed--6926-1-5.html  Đăng lúc 21-11-2012 10:31 PM
Mình rất xin lỗi vì đã làm phiền các bạn.Mình chỉ muốn báo cho các bạn biết là mình đã dload được phim với Megakey rồi.Thật tuyệt vời!Xin cám ơn các bạn nhiều   Đăng lúc 9-11-2011 10:02 AM
Mình đã cài đặt Megakey thành công nhưng sao khi download link của Megaupload nó vẫn tải bằng "Free download"và mình vẫn phải đợi 45 giây cho mỗi file và 1 lần/1file thôi?   Đăng lúc 9-11-2011 03:49 AM
Xong nớ =))  Đăng lúc 7-9-2011 07:31 PM
anh lập thớt mới đc thì anh tự đi edit hết link trong các thread phim ở dưới kia nhớ, em không rảnh =;  Đăng lúc 7-9-2011 07:26 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách