Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 196913|Trả lời: 35
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Xuyên Không] Tiền Của Bản Cung! Hoàng Thượng, Cút! | Mê Hoặc Giang Sơn (DROP)

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 20-9-2013 21:31:43 | Xem tất
Lúc nãy em bận xem gameshow nên k cắm trại ở đây đc, vs lại em nghĩ chị k tung hố đột ngột vào hôm nay k ngờ là em lại đoán sai híc híc cũng may là chốt đc cái mặt tiền a hí hí
Chị ơi em nói thiệt là từ nào h em chưa đọc xuyên k bao h nhưng h chị đào hố này em đọc thử cái văn án và cái màn tự sướng lảm nhảm của tác giả và...của người đào hố thì em chắc cũng nhắm mắt tự nguyện nhảy vào hố sâu vạn trượng này của chị quá kaa
Chị hứa đừng drop nha chị cái này em hỏi vui thôi chứ em biết mẹ Cherry rất ư là năng suất mà điều đó đã đc chứng tỏ qua ba hố kia rồi ôi em đang mơ màng về quãng thời gian NVP 1 ngày/6chap của chị quá cơ kaa kaa{:308:}
Em chúc hố nhà chị đông khách nha chị hí hí.{:291:}

Bình luận

Vâng em có mặt trên từng cây số đấy ạ hì hì ^^  Đăng lúc 20-9-2013 11:33 PM
Có mặt mọi lúc mọi nơi hén Mari!  Đăng lúc 20-9-2013 11:10 PM
Hí hí vâng ạ em cảm thấy mừng quá :)  Đăng lúc 20-9-2013 10:08 PM
Cảm ơn bé angel, chốt page đầu nhá :)))  Đăng lúc 20-9-2013 10:03 PM
Vâng em cũng cảm thấy em may mắn kaa kaa ^^  Đăng lúc 20-9-2013 09:42 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 21-9-2013 22:42:02 | Xem tất
Oh my god em bắt đầu thích chị nữ chính này rồi đó nha mẹ Cherry yêu quý, sống gần 20 năm trên thế gian này em mới thấy có một người con gái nào mà keo kiệt kinh khủng như cái chị nữ chính nhà ta đó nha, híc sát thủ giết người k gớm tay mà tiền vé máy bay cũng k dám bỏ ra mà mua về nc, còn tính kêu người ta thuê taxi nữa chứ híc *cúi đầu bái phục* rồi lại còn tức đến gần chết cái vụ quẹt thẻ 2 lần nữa chứ kaaa, em kết chị này rồi, em cũng kết mẹ Cherry rồi chị chọn truyện lúc nào cũng tuyệt hết í hee
Tiếp tục hóng chương sau. Thanks mẹ Cherry nhiều ạ

Bình luận

Ta cứ ném í làm gì đc ta tính bạo động trong nhà mẹ Cherry à ta mách :)  Đăng lúc 22-9-2013 06:05 PM
đòi ném đá ta hử, thích ăn đòn phải không ^^  Đăng lúc 22-9-2013 02:05 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 24-9-2013 19:16:50 | Xem tất
Ôi lại lần nữa chị nữ chính làm cho em phải ngất lên ngất xuống vì khả năng ăn nói của mình híc chị thiệt là nữ cường trong những nữ cường mà em đã biết nha, phong độ ngời ngời luôn cơ dám tranh nhà xí vs HT mà híc nghĩ đến cảnh đó sao mà mắc cười thế k biết hắc hắc, mà anh áo tím này k phải là HT thật sao hả mẹ Cherry chà coi bộ truyện này cũng phức tạp ghê nha, à còn anh áo đỏ ngồi trên cây nữa chứ nam phụ luôn sao hờ hờ dàn nam phụ này coi bộ sáng quá chừng luôn ấy
Em hóng màn sau, màn tranh giành giấy bản, và em hóng anh nam chính, anh ơi mau xuất hiện đi anh ~ing
Em thanks mẹ Cherry nhiều nhiều lắm ạ chúc chị học tốt nha chị.  
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 26-9-2013 22:38:02 | Xem tất
Ôi thì ra hôm nay chap này là do chị Chun post ạ em thanks chị nhiều lắm ạ hiii{:420:}
Đọc cái chap này hắc hắc càng thích "phong cách" của chị nữ chính nhà ta hơn kaa kaa chưa thấy nữ nhân nào mà mặt dày quá chừng k biết xấu hổ nữa chứ còn dám đứng trước mặt thiên tử mà kéo quần xuống để đi...ị nữa chứ haizzz thiệt là vừa nể vừa sợ chị này quá mà{:448:}, cũng mắc cười anh HT này quá bí quá phải nói thật là mình đi tiểu hắc hắc chết mất  
Hai anh này vẫn k phải là nam chính à em hóng em nam chính anh ơi anh đang ở nơi nao ~ing {:398:}
Em thanks mẹ Cherry và chị Chun nhiều lắm ạ chúc cả nha ngủ ngoan ạ hii.

Bình luận

Gọi nàng là cú em chứ là j hí hí :)  Đăng lúc 27-9-2013 09:59 PM
gọi cô Chun là chị gọi ta là giề hử nàng kia *đạp đạp*  Đăng lúc 27-9-2013 08:07 PM
ừ, hehe  Đăng lúc 27-9-2013 10:51 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 1-10-2013 15:01:10 | Xem tất
Ôi cái chị TCB này cũng thật là tham tham tham money quá rồi bị giáng xuống làm cung nữ mà cũng còn nhớ hỏi tiền lương nữa chứ híc k còn j để nói nữa về chị này{:287:} , mà chị sắp bị cung tên bắn hả híc chị gây họa rồi làm sao bây h cái tội ham tiền nó hại chị ra thế đó chị ơi., ai bảo dám đòi làm Thái hậu làm gì cơ chứ đúng là "cái miệng nó hại cái thân" mà
Thanks mẹ Cherry nhiều ạ chúc cả nhà một ngày vui nha hì hì.

Bình luận

K có quần thật mặc thì cứ an phận như ta đi còn mặc quần giả nhìn phản cảm quá đi mất kaa kaa ^^  Đăng lúc 1-10-2013 09:06 PM
kệ ta, đá đít bi giờ, sắp có quần thiệt òi nè, *chỉ chỉ* 100 điểm nữa thoai à =))  Đăng lúc 1-10-2013 09:03 PM
Hi vọng thế :D  Đăng lúc 1-10-2013 08:37 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 2-10-2013 21:13:40 | Xem tất
Ôi cái chị TCB này đúng là vừa ăn cướp vừa la làng mà cái gì dâm loạn vs cung nữ chứ híc đáng thương cho cái anh hoàng tử ấy, bị đáng vào mặt đến sưng luôn hí hí.
Ngày mai anh nam chính xuất hiện rồi ôi anh ơi anh đang ở nơi nao xuất hiện cái cho dân tình lé con mắt cái nào kaa kaa chờ ngày anh lộ diện để đối đầu vs chị nữ chính nào hí hí
Thanks mẹ Cherry nhiều nhé hiii.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 3-10-2013 18:30:59 | Xem tất
Ôi chết mất anh nam chính nhà ta đã chính thức lên sàn, ôi ôi cái màn tả ngoại hình anh nghe sao mà rung động dữ vậy, sắc nữ như em chịu k có nổi híc, đặc biệt là ánh mắt màu bạc như vầng trăng sáng đêm rằm ấy híc mình chết anh, lại chết vì một anh nữa rồi hức hức, mà mình thấy hình như chị nữ chính cũng ngây ngẩn giống mình chứ bộ kaa kaa đứng hình vài giây ấy, còn có vẻ mặt hồi xuân nữa chứ, ôi anh này tên là gì, vẻ ngoài thì rực rỡ như thiên tiên trên trời nhưng chắc tâm hồn thì k đc như thế đâu nhỉ kaa kaa
Hóng tiếp a, mà cái bà dám chọc đến chị TCB nhà ta là ai thế nhỉ nhìn ghét quá.
Em thanks mẹ Cherry nhiều lắm ạ hì hì.{:291:}

Bình luận

Đúng chị ạ chỉ có thể dùng ánh mắt mà ngắm mà săm soi thôi híc híc :(  Đăng lúc 3-10-2013 10:04 PM
Vẻ đẹp ko thể dùng ngôn ngữ để miêu tả được =.=  Đăng lúc 3-10-2013 10:01 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 7-10-2013 21:19:18 | Xem tất
Ghét cái bà Doãn mỹ nhân này quá cơ chắc có ngày cũng bị thê thảm dưới bàn tay của chị Cẩm Bình nhà ta thôi, đúng kiểu đấu đá trong nội cung luôn., dám chọc đến "Yêu nghiệt" nhà ta à hừ.
Còn cái bà Hoàng hậu nữa chứ híc có vẻ cũng nguy hiểm quá chừng luôn mà bà này là vợ của anh HT hôm bữa sau híc, em muốn gặp lại anh nam chính gương mặt thiên tiên mà tâm hồn ác quỷ quá cơ kaa kaa.
Chúc cả nhà ngủ ngoan nha hì hì.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 8-10-2013 15:45:16 | Xem tất
Ôi lại thêm một cú shock nữa đến vs em, ôi cái gì mà đi tìm cách quyến rũ HT để có nhiều bạc chứ hết biết nói gì luôn chị ham tiền đến mức k còn gì có thể miêu tả rồi, k biết có làm cho anh HT yêu mình nhỉ chắc là đc thôi mà hí hí chết mất, mà nghe mẹ Cherry miêu tả về các "phẩm chất" của đứa con trai mới nghe sao mà hay thế hầu như tính cách của các anh trước đều có trong anh ôi hóng anh nam chính em muốn gặp quá cơ kaa kaa kiểu này thì chị TCB bị anh lừa mà ăn sạch sành sanh thôi kaa kaa.
Thanks mẹ Cherry nhiều ạ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 9-10-2013 18:06:14 | Xem tất
Hắc hắc chị TCB này em nói nha chị cũng mê truyện ngôn tình lắm rồi đọc trong đó cái gì là đem áp dụng vào thực tế thôi chị mà làm vầy riết k biết là phát tài đến hay tai họa xuất hiện vs chị đó nha híc, chứ h là em thấy anh HT cũng nóng lắm rồi đó nha nhưng nghe mẹ Cherry spoil nói thì chap sau chị lại giở trò vô sĩ bại hoại của mình ra há há em chờ lắm đó nha.
Thanks mẹ Cherry nhiều lắm ạ hì hì.{:408:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách